ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Tamiya Miyuki อาจารย์ทามิยะโชวเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2019, 04:33:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zephiroth99

monkeywind10

แหมจารย์งานอดิเรกสุดยอดไปเลย ::Bloody:: เสียดายลุงคนสุดท้ายเมียดันมาสะก่อน

ปีใหม่ คง

elviswhat

ตอนแรก ๆ ก็อาจจะแค่ชอบโชว์แต่ถ้าอาจารย์ลองได้สัมผัสแล้วละก็จะติดใจจนไม่อยากจากมันไปเลยก็ได้นะครับ อาจารย์

ลุงนี่เห็นมาตั้งแต่ตีนเท้าฝาหอย แต่ตอนนี้ได้เห็นหอยหลานไปเต็ม ๆ ตาแถมได้จับนมไปอีกทีฟินไปเลยนะครับลุง

phatsa

มีให้ถ่ายรูปเดี๋ยวรูปหลุดแล้วอาจารย์ซวยแน่นอน  ::Pull::

edit : สรุปรูปก็หลุดจนได้แถมโดนเอาอีก...งานอดิเรกเธอนี้ชอบจัง

hippopov2

ไอ้เด็กคนนี้ต้องเป็นน้องของลูกศิษย์ซักคนแน่ๆ แล้วรูปหลุดไปถึงมือศิษย์ แล้วศิษย์ก็ได้ขึ้นครู เย้ๆๆ ::Fighto:: ::Fighto::

เป๊ะเลยตามที่คิดเปี๊ยบแต่ไม่คิดว่าจะไปเดินต่อในตลาดอีก เกือบโดนตาลุงเย..แล้ว

Tunpia NorHor

ครูสาวสายโชว์อีกแล้ว มาคราวนี้น่าจะได้จัดเต็มกับนักเรียนตัวเองแน่นอน

ed มีตอนต่อไปไหมนะ แต่ลุงนีโชคดีวะได้จับด้วย

victor basso

ผลงานของอาจารย์ท่านนี้ผมเคยเห็นมาบ้างและขอยอมรับเลยว่าชอบทุกเรื่อง ถึงแม้จะไม่มีฉากsex แต่ก็ทำให้ลุ้นไปกับตัวละครได้เสมอว่านางเอกจะเจอกับอะไรหรือจะพลาดท่าโดนข่มขืนไหม ประกอบกับลายเส้นที่ที่สวยๆแถมเป็นภาพสี สำหรับผมเลยถือเป็นานระดับrareเลย เสียดายเรื่องอื่นๆที่เคยเห็นมีแต่ภาษาญี่ปุ่น เลยได้แต่ดูภาพแล้วจินตนาการคำพูดเอา

...
After reading
ไม่นึกว่าเรื่องนี้จะให้นางเอกพลาดท่าโดนblackmail แต่ก็ยังดีที่ไม่ถึงขั้นออกแนวดาร์ค เพราะโดยส่วนตัวก็ชอบเนื้อเรื่องที่แค่ให้นางเอกแค่เฉียดไปเฉียดมาที่จะโดนเฉยๆ

Natakorn

ทำไมตอนเรียนไม่มีครุแบบนี้บ้างเลย เจอแต่ใส่แว่นถือไม้เรียว

นึกว่าลุงจะเสียบสดซะอีก หักมุมจบแบบนี้เลย

CoolNook Thangsakul

เดะโดนรุมลงแขกหรอกครู ได้เสียเด็กแต่อายุยังน้อยแน่เลย

(จิ๋ว)

คุณครูขา หนูขอดูด้วย  อิอิ  มีสามหนึ่งแน่นอน เอิ๊กๆ

::Reader::

อาจารย์น่ารักจังเลย... แต่ว่าตอนอ่านก็คิดนะ ว่า เด็ก ๆ มานจะถ่ายรูปเป็นเหรอ
ถ่ายรูปแบบไม่ให้เห็นหน้าเนี่ย ...555  สนุกดีค่ะ อาจเพราะเป็นภาพสี + คลีนได้สะอาดสะอ้าน
อ่านแล้ว ดูรูปแล้ว สื่ออารมณ์ได้ดีจริงๆ   เอ หรืออินไปหว่า.. ::Ahh::

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

CoolNook Thangsakul

เกือบแล้วนะจารย์ ดีนะ เมียลุงมาก่อน ไม่งั้น อาจยาวกว่านี้ 555

poulandcaca

อย่าแม้แต่จะคิดเลยหนูๆทั้งหลาย ::NoNo::

แอบถิดว่าโดนคุณลุงไปด้วยซะแล้ว รอดไป ::Shower::

ปฏิภาณ ครับ

คลิปน่าจะหลุดละมีคนแบลคเมลแน่เลย

edit: คิดไว้ไม่มีผิด