ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyabe Kiwi] Eat In! [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 23, 2019, 09:11:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ฮ่ะๆ เล่นกันง่ายๆแบบนี้นี่เอง แบบนี้ต้องชวนไปกินของคาวบ่อยๆ(กินตับ) ว่าแต่กินระดับนี้ไม่อ้วนได้ไงเนี่ย

อนาคตได้ถ้าไม่หยุดกินของหวานมีหวังได้เมียเป็นฮิปโปแน่ๆเลย  ::Hungry::

Northstar Rta

กินของหวานแล้วค่อยกินของคาวตาม แบบนี้ก็ได้น่ะ

nekki

หวานกระชากใจมากมาย

แต่สัญญากับผมหน่อยซิว่ากินไปกินมาจะไม่แปลงร่างเป็นร่าง2 หรือวิวัฒนาการเป็นนางยักย์ขมูขี
ผมก็ชอบผู้หญิงกินเยอะนะ แต่กลัวคบกันแล้วมีแปลงร่างอะ

Phoowadol

นางเอกชอบทาน ของหวาน แบบนี้ แต่ไหง  ไม่อ้วนเลยสักนิดนะ  เออ...อันนี้แปลก......
แต่เดี๋ยวก่อน..ที่ชวนมาลอง เมนูใหม่  ที่โรงแรมเนี่ย  ใช่ แค่ ลองชิมของหวานใช่ปะ
เห็นควักใส่กรอก ของพระเอกออกมา แบบนี้   เขาเรียกว่า ของคาวนะจ๊ะ แม่คุณ  อิอิ
  Edit... อั๊ยยะ..นางเอกแอบร้อนใช้ได้เลยนะครับ เรื่องนี้ หน้าตาน่ารักอีกต่างหาก  แต่ว่าแอบซ่อนรูปนะ  แหม๋ นมต้ม บึ้มโอเคเลย ชอบๆ.... เออ แต่ทีน่าห่วงหลังจากนี้  จีนยัง หม่ำเก่วอย่างนี้  อนาคต นายได้เมียอ้วนแน่...,555  แต่ว่า...น่ารักกุ๊กกิ๊กๆ แบบนี้ อ่านแล้ว ...ดีต่อใจจังเลยครับ  ขอบคุณมากๆ ครับ

สลัดผักใส่ไข่

ถ้าเป็นผมจะตอบว่า เชิญทานให้อร่อยเลยครับ

TCM12.0

แต่ไอตรงนั้นมันหวานยังไงหว่า555 นาวเอกเริ่มก่อนก็ดีเพราะดูท่าพระเอกคงไม่เริ่มก่อนแน่ๆ

exhausis123

จากอารมณ์การ์ตูนของหวาน
อยู่ดีๆก็หักอารมณ์ไปซะงั้น ขอกันดื้อๆอย่างนี้เลย

elviswhat

ชวนกันไปกินขนมหวานอยู่ดี ๆ แล้วมาลงเอยด้วยของคาวได้ยังไงละเนี่ย

พอกินของหวานเยอะ ๆ แล้วอย่าลืมทานของคาวด้วยนะเดี๋ยวจะไม่สมดุลนะจ้ะ

testseven

อืม อาหารจานอร่อยไปอยู่ที่โรงแรมซะงั้น (ชวนให้คิดว่าเชฟกล้าไปขายที่นั้นได้ไง ถ้าขายร้านปกติอาหารจะดังกว่าเดิมหรือเปล่า)
แต่ก็นะ พากไปกินเยอะอย่างนั้น ต้องช่วยกันรับผิกชอบกับน้ำหนักที่ขึ้นมาเป็นวงๆด้วย

TheTwo

ผู้หญิงเงียบๆ ไม่ใช่ผู้หญิงเรียบร้อย!! อ่ะเหื้ออออ

Tantit J

อยากให้มาชิมของผมมั้งจริงๆน่ะะ

นายไข่ย้อย

ว้าว แนวฮีลลิ่งละ มาฟื้นฟูตับกันเถอะ  ::DookDig::
อิอิอิ

noohun

น่ารักจริง แม่สาวนักกิน!!
ดำเนินเรื่องได้น่ารักมาก จนกระทั่ง พระเอกโดนลากมากิน 555
แต่ไม่รู้ทำไม ผู้หญิงที่ชอบกินของหวานรอบตัวถึงน้อยเหลือเกิน ผิดกับในเรื่องแต่งลิบลับ
หลังอ่านจบ หิวครับ.........ไปหัดทำขนมบ้างดีกว่าเฟ้ย

Filmza

หน้าตาใสซื่อ ไม่น่าเชื่อว่าจะรุกก่อนนะเนี้ยย

ตุงเลยสิ ท้องอ่ะ อิอิ

Akira Watanabe

::Shy:: หิวโหยอะไรขนาดนี้ สายรุกสุด  ๆ

::JubuJubu::  การ์ตูนรักใส ๆ หวานกรอบ สายน้อยนักกิน