ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyabe Kiwi] Eat In! [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 23, 2019, 09:11:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

กองทัพต้องเดินด้วยท้อง ความรักก็เช่นกัน!

ช่วงนี้กำลังยุ่งๆกับการปรับตัวกับงานอยู่ เพราะงั้นอาจหายหน้าหายตาไปนานหน่อย

แต่ยืนยันว่ายังไม่ตายนะ  ::Hunger::

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : หวานกว่าแพนเค้ก ก็นางเอกนี่ละงู้ยยยยยยย

เม้นเถอะ เดี๋ยวไม่ได้อ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

virgoranger

kenata

กินเสร็จ แล้ว ต้องออกกำลังกาย กันสินะ อืมๆ เพื่อสุขภาพ

::HoHo::

Glauca Servant SK

แสบคอมาก เนื้อเรื่อมันจะเงี่ยน..เอ้ย!! เลี่ยน...เกินไปแล้วสงสัยจารย์แกกลัวไม่มีคนรู้ว่าเนื้อเรื่องไม่หวานจนต้องใส่ พวกของหวานลงไปสินะ

MooOon

อ่านดูชื่อนางเอก โอโคโนงิ นี่มันออกเเนวชื่อ ผู้ชายหรือป่าว หรือผมคิดไปเอง -*-

ว่าเเต่สาวๆเเบบนี้น่ารักดีนะ ไม่ต้องพูดไรมาก อยากกินก็กิน ทั้งเค้ก ทั้ง คนรัก

พระเอกยังเงิบเลย 555+

--------------------------------

ตอนจบนี่สรุปเป็นเเฟน หรือ เมียเเล้วละเนี่ย มาอยู่บ้านพระเอกละ

เเต่เอาจริงๆ นางเอกกินเยอะเเบบนี้ไม่อ้วนเลยนะ กินเเต่ละอย่าง

เเคลรรี่ นี่ไม่ใช่น้อยๆเลยนะ -*-

MΞLODY

อ้างจาก: Moo Oon เมื่อ มีนาคม 23, 2019, 11:04:27 หลังเที่ยง
อ่านดูชื่อนางเอก โอโคโนงิ นี่มันออกเเนวชื่อ ผู้ชายหรือป่าว หรือผมคิดไปเอง -*-

ว่าเเต่สาวๆเเบบนี้น่ารักดีนะ ไม่ต้องพูดไรมาก อยากกินก็กิน ทั้งเค้ก ทั้ง คนรัก

พระเอกยังเงิบเลย 555+

--------------------------------

ตอนจบนี่สรุปเป็นเเฟน หรือ เมียเเล้วละเนี่ย มาอยู่บ้านพระเอกละ

เเต่เอาจริงๆ นางเอกกินเยอะเเบบนี้ไม่อ้วนเลยนะ กินเเต่ละอย่าง

เเคลรรี่ นี่ไม่ใช่น้อยๆเลยนะ -*-

นางเอกชื่อชิโฮะ ส่วนโอโคโนงิเป็นแค่นามสกุลครับ

คนญี่ปุ่นถ้าไม่สนิทกันจริงๆจะเรียกกันแค่นามสกุลแบบนี้ล่ะ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

ipor

เห้อออออออออ ทุกวันนี้ถ้าผู้หญิงไม่เริ่มก้ออดซินะ

หลังจากนั้นไม่นานจะกลายเป็นตุ่ม

jane_ce

กินไปอึบไป กินเค็กเสร็จกินตับต่อ

Minibar

โดนรุกซะงั้น อิ่มๆอร่อยๆกันไป

มิน่าสาวๆชอบกินของหวานกัน สงสัยต้องเริ่มกันขนมบ้างละ

Theemotionof

niceanglev

แบบนี้อิ่มแน่นอน ทั้งอิ่มท้อง อิ่มใจ นางเอกน่ารักดี รุกก่อนเลย 

bigboy001

::Suffocate::  เห้ยยนางเอกลุยก่อนเลย แสดงว่าหะเหงียนจัดจนหอยแฉะแน่นอน พระเอกต้องเอาให้หนักๆ สั่งสอนที่ไม่เจียมเนื้อตัว 5555+

bangmosza

kipkipju kisdsada

เอิ่มมมม อันนี้มันอมแล้วดูด ไม่ได้มีไว้กินนะ อย่าเผลอกัดไปล่ะ
>>>กินแต่น้อยแล้วออกกำลังกายมากๆ เพื่อสุขภาพที่ดี แล้วต้องไปกินกันเอง
ขอให้ไรท์แระสบความสำเร็จกับงานใหม่ด้วยนะครับ

nowhereman

เริ่มเรื่องหวานๆใสๆ แอบอิจฉาพระเอกนิดๆ พาเข้าโรงแรมมาชิมอาหารนี่ ข้ออ้างชัดๆเลย 555

แต่อาหารจานสุดท้ายนี่ เห็นแล้วอยากลองชิมบ้างเลย น่าจะอร่อย