ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiura Kazuya] Happy Days วันแห่งความสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 25, 2019, 11:07:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

ชีวิตคู่มันจืดลงนะสิ เซ็กซ์แบบเดียวกันตลอดมันไม่พอ อีกอย่างเหมือนจะมีอีกอารมณ์แทรกอยู่ลึกๆในใจ พอดีคำพูดของเพื่อนจะมาสะกิดให้มันรู้สึกตัวตื่นขึ้นมา เลยกลายเป็นเด็กหนุ่มเพื่อนบ้านโชคดีไป

edit ถ้ามีตอนต่อไปนะ ผมว่าต้องมีเซ็กซ์หมู่แน่นอน เริ่มแรกประมาณว่า 3-1 , 5-1 ,  7-1  สุดท้ายก็เสพติดเซ็กซ์ยิ่งเยอะยิ่งชอบอะไรประเภทนั้น

Boran Mark

ลึกๆ หรือ เป็นธรรมชาติของคน เพียงคำพูดไม่กี่คำทำให้เปลี่ยนแปลงเร็วขนาดนี้ ถึงกับจู่โจมเด็กหนุ่มเลย
edit: เจ้ได้ลองคงติดใจในรสชาด ยังงี้กู่ไม่กลับแล้ว ไปต่อสวิงอะไรไปนู่นแหละ 555

Phoowadol

มิยูกิ  ทีแรกยังเรียกตัวเอง ว่า ป้าอยู่เลย    พอทนกระแสต่อต้าน ฝ่ายต่ำในตัวเองไม่ไหว จนต้อง แต่งตัว มาอ่อย เจ้าหนุ่มน้อย  เลยละอายุตัวเองลงมา   เรียกตัวเองว่า น้า  สร้างระยะห่างของอายุลงมา ให้ดูเหมือนใกล้กันกับเจ้าหนุ่มขึ้นมาอีกหน่อย สินะ  อิอิ

อันนั้นผมพิมพ์ผิดครับ ฮาาา แต่เลยตามเลยขี้เกียจแก้  ::Oops::
  แต่นี่ไม่ใช่ประเด็นหลักหรอก ใช่ปะ  สิ่งที่ต้องการมากที่สุดในตอนนี้  ผมว่า เธอ กำลังแสวงหา การปลดปล่อย อารมณ์สวาท ที่คอยกวนจิตใจ'  ของเธอ มานาน มากกว่า  เพราะฉะนั้น  เจ้าหนุ่มเอ๋ย  นายเจอของดีเข้าแล้วหละ 
  Edit. ผมว่า ตัวแปล สำคัญ อยู่ที่ เพื่อนสาว คนนี้นี่แหละ ที่ไปพูด กระตุ้นความอยาก ของ มิยูกิ จน อดใจไม่ไหว ต้องคบชู้รุ่นลูก......แล้วพอเธอทำไปแล้วดันติดใจ จนยากจะถอนตัว เนี่ยหละ
    กับ คำถาม ที่ท้านถาม  คืออ่านมาจนจบ ผมก็ได้คำตอบละ  ว่า มิยูกิ เธอแค่เบื่อ ชีวิตที่สมบูรณ์แบบ ที่มีครบทุกอย่างเลย อยากแค่ ต้องการ อะไรใหม่ๆ ให้กับ ตัวเอง เพื่อความตื่นเต้นแค่นั้นแหละ เพราะเธอยังรักครอบครัว เหมือนเดิม  แต่ที่แน่ๆ  นี้ เธอกลายเป็นคนติด เซ็กส์ไปแล้วนี่สิ  เหมือน ว่า เจ้าหนุ่นคนนี้ จะไม่ได้ไปต่อละ   อะไรจะ NTR ยกกำลังสอง ขนาดนี้  ชู้ ซ้อน ช้ แบบนี้ก็มีด้วย เฮ่อๆ

durocman

บางครั้งชีวิตคู่ที่เรียบง่าย สมบูรณ์พร้อมทุกอย่างมันก็น่าเบื่อครับ  สามีภรรยามันเหมือนกับอาหารจานหลัก เหมือนข้าวที่คนไทยเราต้องกิน แต่คนอื่นๆที่ผ่านเข้ามาเหมือนกับกับข้าว  น้ำพริกผักต่างๆ  กินแบบเดิมบ่อยๆมันจะเบื่อ อางจะต้องลองผลัดเปลี่ยนเมนูบ้าง

gutongnk59

อ่านแนวนี้บ่อยๆ ก็กังวลคนข้างๆเหมือนกันแฮะ ฮาๆๆ

//เหมือนเจ๊ต้องการเซ็กส์มากกว่า อารมณ์แบบอยู่ไปนานๆทำไปนานๆมันเคยชิน จนมารู้สึกอีกทีว่าเบื่อจัง เหมือนทำงานน่ะ เราทำงานเดิมๆทุกๆวัน มันจะมีบ้างที่บ่นกับตัวเอง เบื่องานจัง อยากได้อะไรใม่ๆ

The Naive

ออกแนวชอบโชว์หรือป่าวนะ

Edit อ้าว...ไม่ใช่ชอบโชว์ซะงั้น อ่านดูแล้วน่าจะเป็นประเภทชอบเปลี่ยนผู้ชายไปเลื่อย ออกแนวขี้เบื่อ จะว่าไปแล้วชิวิตครอบครัวก็ไม่ได้สมบูรณ์นะครับ เพราะดูเหมือนสามีจะไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่

Alexis11

คือคุณนายแกคงเบื่อ ต้องการความแปลกใหม่

ผมมองว่าแกโหยหาความตื้นเต้น ดูจากตอนท้ายที่บอกกับเพื่อนไปว่าไม่ค่อยรู้สึกอะไรแล้วเป็นตัวอย่างที่ขัดเจนมาก อารมเหมือนเสฟติดเกม ที่แบบแรกๆเริ่มเล่นจะสนุกสุดๆ เล่นไปจนจบจะเกิดความรู้สึกเบื่อต้อง วนหาเกมใหม่ไปเรื่อยๆ

เปรียบได้ชัดเจนมากครับ มันต้องมีเปลี่ยนตลับกันบ้าง เล่นแค่คอนทร่าทุกวันเบื่อแย่ หันมาเล่นมาริโอ้บ้าง  ::Sobad::

B&B

ท่านครับ ท่านคร้าบบบบ ช่วยแยกคำถามกับกฏด้วยเถอะคร้าบบบ เพราะถ้าไม่สังเกตุดีๆ มันจะเหมือนแค่ให้เมนท์แล้วกลับมา Edit เฉยๆ ครับ

ตอบคำถามมมม สิ่งที่นางต้องการไม่มีหรอกครับ เพราะชีวิตตามปกติคือชีวิตที่ดีมากๆ แต่เพราะเพื่อนนางถามว่า "ไม่น่าเบื่อเหรอ?" ทำให้นางคิดย้อนไปในเรื่องต่างๆ ทบทวนในเรื่องต่างๆ ที่ผ่านมา ทำให้นางเกิดความเปลี่ยนแปลงในจิตใจ จุดเริ่มต้นของความคิดที่เปลี่ยนนี้ เกิดจากคำถามที่ว่า ไม่น่าเบื่อเหรอ ถ้านางไม่ได้ยินคำถามนี้ นางก็สามารถใช้ชีวิตปกติ ไม่คลุ่นในเรื่องต่างๆ ทำให้จิตใจ แปรปวน  จนเกิดความคิดที่ว่า เรานั้นต้องการอะไรกันแน่? นี่แหละคำตอบผม เพราะจากที่อ่านๆ มา นางมีชีวิตที่สมบูรณ์แบบจริงๆ

(ノ゚Д゚)(ノ゚Д゚)(ノ゚Д゚)

เอิ่มมมม... ผมว่าเหมือนเพื่อนนางแค่แซวเล่นเลยอะ แล้วนางก็คิดไปเองจนกลายเป็นนางร่านไปเลยครับ

อย่างที่ตอบไปจริงๆ ชีวิตนางอะดีแล้ว แต่เพราะความคิดที่ไม่เคยเข้ามาเลย อย่างคำถามที่ว่า ไม่เบื่อเหรอ นี่แหละคือว่าความคิดแปลกใหม่ของนาง ทำให้ตัวตนที่ไม่เคยที่อยากเป็นออกมา แล้วตัวตนนั้นก็ครอบงำตัวตนเก่าไป จากหน้าสุดท้ายที่อ่านเลยครับ

เพื่อนนางดูแปลกใจจริงๆ ที่ทำให้เพื่อนคิดมากแบบนี้ แต่ก็ไม่ได้พูดอะไร เพราะน่าจะไม่ทันแล้วละ

ถ้ามีของลูกต่อก็น่าสนุกคร้าบบบ อิอิ

ขอบคุณครับ

mrgreen

before read น่านดิต้องการไรอีก

after read คิดว่าน่าจะมีรสนิยมในแฟนตาซี sex นะ

virgoranger

เจอเพื่อนสะกิดต่อมหน่อยเดียวเขว้เลยน้าา

edit โหววเจ๊เบื่อแล้วรึ ง่ายจริงๆ

Ae Haha

นางเอกคงอยากลองของใหม่ๆตามที่เพื่อนบอกสิน่ะ คงจำเจกับผัวไปแล้ว

นางเอกคงแค่อยากลองความตื่นเต้นสิน่ะ ไม่คิดจะมีกิ๊กเป็นตัวเป็นตน หาไปเรื่อย เบื่อก็ทิ้ง สบายใจ

taton

เก็บเอาคำพูดเพื่อนมาคิดจนฟุ้งซ่าน สุดท้ายใจแตกเองจนได้ ทำแบบนี้ระวังจะติดใจเองนะมิยูกิ

...
อ้าว ผิดคาดแฮะ กลายเป็นว่ามิยูกิ กลับกลายเป็นสาวรร่านซะงั้น
ปล.ผมสงสันสามีเธอนะ เพราะกลับดึกตลอด ถ้ามีตอนต่อไปคงได้โป๊ะแตกกันแน่ๆ

พระเจ้า ม

เอาง่ายๆครับ ไม่มีไรมาก ผู้หญิงเงี่ยน555

MooOon

ลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้ไม่เคยผิดหวังจริงๆ เเนว ntr ล้วนๆ

นางเอกจริงๆชีวิตก็โครตจะดีกว่าทั่วไปอยู่ แปลกใจเหมือนกัน

ทำไมถึงยังทำอะไรเเบบนี้ หรือเบื่อกับชีวิตที่มันมีความสุขมากเกินไป

หรือเอาจริงๆ เเค่เงี่ยนเเล้วอยากลองหาอะไรแปลกใหม่เเบบนี้หรอ

-----------------------------------------

เกี่ยวกับ มิยูกิ นางเอกของเรา สำหรับผม คิดว่าเธอเบื่อหน่ายกับชีวิตเเบบสงบสุขละมั้ง

คงอารมเดียวกับพวกบ้าสงครามที่ไม่ชอบความสงบสุข ประมาณนั้น คือออกเเนวชอบหาอะไร

ที่เร้าใจเเละตื่นเต้น ในกรณีนี้ผมว่าเอาตรงๆ ผัวของนางเอกก็ไม่ผิดนะ ที่จะผิดก็เเค่นางเอก

ห้ามใจตัวเองไม่ไหว ง่ายๆคือเงี่ยนละมั้ง อารมเเบบนี้เป็นทั้งชายเเละหญิง คงได้เเค่สงสารผัวเเละลูกสาว

จริงๆอยากให้มีตอนต่อนะ ว่าถ้าผัว หรือลูกรู้จะเป็นยังไงต่อไป