ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yoshiura Kazuya] Happy Days วันแห่งความสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 25, 2019, 11:07:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้ท่าน HypNos เจ้าแห่ง NTR ส่งมาให้ผมแปล สมกับเป็น NTR Master
กลิ่นไอ NTR มาเต็ม แปลไปอารมขึ้นไป แต่ก็สนุกดีนะ แนวนี้มีเนื้อเรื่องดี

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

กฎการขออ่าน
1.เมนต์ขออ่านเกี่ยวกับเนื้อหาตอนต้นตามสบาย
2.กลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มคำถามหลังอ่านจบ ว่าจริงๆแล้วมิยูกิต้องการอะไรกันแน่
ทำไมถึงรู้สึกแบบนั้น ทั้งที่ชีวิตครอบครัวก็สมบูรณ์แบบ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

dxoogo124

แค่เพื่อนท้วงนี่ลุกเองเลยหรอคุณนายยยย

-แก้ไข ดูท่าแล้วจะยาวเลยยยยย  รอตอนต่อๆไปครับผม

คำถามล่ะ? เหมือนอ่านส่งๆ แล้วตอนต่อไปคือ มีตอนเดียวจบ มั่วซะ? มาแก้ด่วน
***ประวัติเก่าก็มักง่ายสุดยอด ไม่Editหลายเรื่อง

Soulsteal Attapon

เสพสมบ่มิสม นี่เอง สามีคงไม่ค่อยได้ทำการบ้านแน่ๆ หุ่นเมียเด็ดขนาดนี้เนี่ยนะ ติดใจดุ้นไอ้หนุ่มนี่แน่นอน

edit : โหเจ๊ ง่ายๆงี้เลยเหรอ เบื่อแล้วก็ทิ้งหาใหม่เนี่ยนะ ยอมใจเลยครับคุณแม่

คำถามล่ะ? แต่ประวัติเก่าดี ไม่น่าเล้ย...เฮ้อ

CoolNook Thangsakul

ก้อเจ๊ เล่นอ่อย ซะขนาดนี้ จะไม่ให้มองได้ไงละ

CoolNook Thangsakul

เบื่อง่ายแท้ สักวัน ได้หย่ากับผัวแน่

แม้แต่ขาประจำคนกันเองก็ไม่สนกฎข้อ2... ::Crying::

Tanerh Galtang

ชีวิตธรรมดาคงน่าเบื่อสินะคุณนาย เลยอยากลองกับคนอื่นบ้าง
    (ดีนะที่เป็นไอ้เด็กข้างบ้าน ถ้าเป็นไอ้คนที่มาเล่นฟิตเนสข้างๆนะมีเลิกอ่านอะบอกตรงๆ  เพราะเรานั้นสายสาวใหญ่กับเด็กหนุ่ม^^)

Edit: คุณนายคงชอบความตื่นเต้นสินะ เลยอยากลองอะไรใหม่ๆกับคนใหม่ๆ
(หรือว่าจะเรียกว่ายัยร่านดีละเนี้ย)

เป็นอีก1คำตอบที่ตรงใจผม แต่อาจจะมีคำตอบอื่นๆอีก รอติดตาม

showlao

ดูทรงละน่าจะยาว ละคุณนายน่าจะง่ายด้วย

นั่นเสพติดความตื่นเต้น ถ้ามีตอนต่อไปน่าจะเป็นไอ่หนุ่มฟิตเนตนั่นแน่ๆ

เรื่องนี้มันสะท้องสังคมหลายอย่างครับ แบบไอ้หนุ่มฟิตเนสนั่นก็แค่เสือผู้หญิง
ถ้าได้กันจริงๆเดี๋ยวมันก็ไปมีคนใหม่

โดเรม่อน

ตอนแรกๆก็นึกว่าจะไม่อินไปกับเพื่อน ที่ไหนได้ลุกอย่างรวดเร็วถ้ามีหลายๆตอนคงจะสนุก

โห้จบแบบนี้จริงหรอครับเหมือนจะมีต่อเลยใช่ไหมครับอยากให้มีต่อจริงๆ ::Angry::  ถามมาแบบนั้นแล้วเหมือนนางเอกจะไม่พออยู่แค่นี้ด้วย
ผมว่านางเอกเป็นโรคติดSEX และต้องการความตื่นเต้นพอได้คนใหม่เดียวก็เบื่อแล้วเดียวก็หาใหม่

เป็นแบบนี้กันหลายคู่นะ อยู่ที่ใจของแต่ละคนว่าจะมั่นคงหรือหาตัวเลือกใหม่
แบบนางเอกนี่รักครอบครัวแต่อาจแค่อยากหาความสนุกความตื่นเต้นเฉยๆ

pamaaeng

น้าคนสวย ทอดสะพานให้ขนาดนี้
ลุยเลย ไอ้น้อง ....!!

ชีวิตที่จำเจ ทำให้เธอแสวงหาความตื่นเต้น
และการแอบมีชู้ เป็นการเติมเต็มในส่วนที่ขาดหายไป
เมื่อความตื่นเต้นกับหนุ่มคนนี้ เริ่มจืดจาง เหมือนกับสามีที่อยู่ด้วยกันมานาน
เธอจึงหาคนใหม่มาแทนที

สุดยอด ชัดเจน ผมไม่ต้องอธิบายเพิ่มและ  ::Fighto::

nuttanun toncahi

ชีวิตที่จำเจทำอะไรเดิมทุกวันมันน่าเบื่อเลยต้องหาอะไรเปลี่ยนบ้างแต่ลองอะไรใหม่แล้วสงสัยจะติดใจจนกลับไปเป็นเหมือนเดิมไม่ได้ซะมั้ง

แก้ไข น่าจะต้องการหาความตื่นเต้นแปลกใหม่ในชีวิตsex. เพราะสามีก็ไม่ค่อยได้ใส่ใจในการมีsexสักเท่าไหร่ อาจเป็นจุดเริ่มต้นของการเบื่อชีวิตคู่ที่สมบูรณ์แบบนี้เลยต้องหาอะไรที่มันไม่เคยได้ลองไม่เคยได้ทำดูจนถอนตัวไม่ได้ครับ

นี่สินะ จุดเริ่มต้นของNTR  ::Horror::

oyoyo

คุณป้าคิดจะกินเด็กซะแล้ว
-------------------------------------
มิยูกินี้น่าจะอยู่ในช่วงกระดังงาลนไฟ ผู้หญิงวัย40ต้นๆนี่อารมณ์มันคุกรุ่นและพร้อมจะลุกพรึบได้เสมอ
ส่วนนึงที่เป็นแบบนี้คงเพราะความจำเจ สามีที่ทำการบ้านเพียงเพราะว่ามันเป็นหน้าที่ มีเซ็กแต่ละคืนก็เหมือนกับเพลย์เทปหน้าเดิมๆ
ถึงมันจะยังเร้าใจ แต่คือสคริปต์เดิมๆที่จำเจ แล้วยิ่งตอนหลังสมาีเริ่มบ้างาน เริ่มห่างเหิน พอเจอกลิ่นใหม่ๆ ของเด็กหนุ่มๆ คุณป้าจะใจตะเลิดก็คงไม่แปลก
มันคงจะ NRT ได้ถึงแก่นกว่านี้ ถ้าคิตะคุงรวบหัวซาร่าด้วยอีกคน

คราวะ พูดเหมือนผู้มีประสบการ์มากครับ  ::Thankyou::

BlackSkuLL

แปลกชีวิตก็ดีอยู่แล้วนะ แต่ผมมองว่าขาดความตื่นเต้นมากกว่า

baycon

อือหื้อ ชอบเลย เน้นเนื้อเรือ่งแบบนี้

จากคนปรกติ เจอกล่อมหน่อยเดี๋ยว อยากลองของใหม่ขึ้นมาทันทีเลยไง

อือหือ  เบื่อเก่งงงงงงงงงงงงงงง

nakchakun

NTR สาวใหญ่ซะแล้วววว แนวนี้ไม่ปวดตับเท่าไหร่น่ะ รับได้สบายๆ

ดูจบแล้ววว นางเอกนี่สงสัยจะเป็นคนขี้เบื่อน่ะเนี่ย ถึงได้จัด NTR
NTR ซ้อน NTR ไปเลย สาวเจ้าไปหาหนุ่มอื่นต่ออีก 555
เสียดายเหมือนกันน่ะ น่าจัดลูกสาวต่ออีกคนเสียดายจิง

ipor

อ่านแค่นี้ยังขึ้นเลย.......อ้าาาาาา

โหวเจ๊ เล่นเบื่อก็สลัดทิ้งง่ายๆอะนะ ผมว่าเพื่อนนางเป็นชู้กะผัวนางหรือเปล่านั่น