ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Wakaranai yo! Kurogawa-san [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2019, 06:32:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

เจ๊หึงสินะ เจอสาวกว่าแถม sexy จบแบบพระเอกน่าจะได้ฟาดสองคน 555

edit นั้นไงว่าละเจ๊หึงนี้เอง แหม่นึกว่าจะเหมาสองงง

Phoowadol

แปลกมากๆ เลย ครับ เนื้อเรื่อง แบบนี้ มันคุ้นไหงไม่รู้สิ  ผมรู้สึกว่าผมเคย อ่าน ที่ไหน มาก่อนก็ไม่รู้อะ...จะเป็นการ์ตูน หรือว่า เรื่องเสียวในบอร์ด ก็ไม่แน่ใจ  นี่ยังนั่งคิดไม่ออกอยู่เลย   55 
    เจ้าหนุ่ม พระเอก คนนี้ นายโชคดีมากๆเลยนะ  ที่มาอยู่ อพาทเมนท์ ใหม่แห่งนี้ ที่มี อาเจ๊ หุ่นสะบึม ยั่วยวน แบบนี้  แถมยังปิ๊งรักกันด้วยสิ  อิจฉาอะ..
     ตอบคำถามก่อนเลย     ผมว่าเรื่องนี้ พระเอก ตกถังข้าวสารแล้วหละครับ แบบนี้  ยังไงๆ อีกไม่นาน ก็ได้กันอยู่ดีแหละ  ถึงตอนนี้ จะไม่ไปถึงขนาด ป๊าบๆกันก็เถอะ
  Edit. ก่อนหน้านี้ อาเจ๊ ทำเป็นซีน นะ  พอ มี สาวๆ รุ่นน้อง ของพระเอก เข้ามาข้องแวะ เข้าหน่อย  นางเลยกลัว โดน สาวน้อย งาบพระเอกไปจากเธอ ละสิ  งานนี้ ถึงขั้นปล่อยตัวปล่อยใจ ให้เสียบ สดๆซะที
เห่อๆ   ดูสิ ไม่ค่อยหึงเท่าไหร่เลยน๊าาาาา แม่คุณ รีบออกตัวแสดงตน แบบนี้ ก็เท่ากับบอกแล้วว่า  ผู้ชายของข้า ใครอย่าแตะ..55   
   ปล.  อ่านจบแล้ว  ก็ยัััังนึกไม่ออกอยู่ดี  ว่าเคยอ่านเรื่องนี้ มาจากไหน  แต่ยังไง ก็แฮปปี้ครับ สำหรับเรื่องนี้ มัน กุ๊กกิ๊กๆ น่ารักดี  ชอบครับ 

เรื่องทำนองนี้มีเยอะครับทั้ง AV ทั้งโดจิน

wasawat

เจ้าของหอหึงสินะ ก็เล่นรีดให้อย่างเดียวไม่ยอมให้ซ่ำ

หลังอ่านจริงๆซะด้วย พรัเอกบังอาจคุยกับสาวอื่นจับซ่ำลงโทษซะเลย ตอนต่อๆอาจมีซ่ำโชว์สาวข้างห้องก็เป็นได้

taton

เจ๊เจ้าของหอ มีอารมณ์ได้หน้าตายมาก ดูๆแล้ว น่าจะออกแนวยิ่งหึง ยิ่งห่วง ยิ่งมีอารมณ์นะครับ (แอบลุ้นให้น้องมานากะมาเล่นด้วยกัน 3P)

...
แหม เจ๊เป็นพวกแสดงออกทางความรู้สึกไม่เก่งซินะ ตอนจบมีแอบห่วงพระเอกของเราด้วยนะเนี่ยะ(มานากะจังเขินแทนเลยเชียว 555)

MooOon

ลายเส้นอาจารย์ท่านี้ เเนวนมโตทั้งนั้น เเต่ลายเส้นงามมากๆ

นางเอกเรานี่เอาจริงๆน่าจะเล็งพระเอกนานละ จริงๆเเอบอวย

สาวข้างห้องนะ เเต่ชอบนิสัยของนางเอกผู้ดูเเลหอมากกว่า

------------------------------

ตอนจบที่มาเบียดพระเอกนี่คือ เเสดงว่านี่ ผัวกู อย่ามายุ่ง ใช่ไหม 555+

นางเอกซึนน่ารักดี เเต่เอาจริงๆ ก็ยังไม่เข้าใจความคิดนางเอกเท่าไร

เเต่ยังดีที่นางเเสดงออกมาทางร่างกาย อยากเห็นตอนน่าโดนรุกบ้างว่าจะเป็นยังไง ^^

elviswhat

ผมว่าน่าจะได้ทั้งเจ้าของหอแล้วก็รุ่นน้องด้วยนะ แต่เจ้าของหออาจจะเก็บอาการเก่งไปหน่อยเลยไม่กล้าที่จะแสดงออกมาให้ให้มากนักหรือเขิลก็ไม่รู้นะครับ

นั่นไงเจ้าของหอเราก็รักพ่อหนุ่มน้อยนี่ละแสดงความเป็นเจ้าข้าวเจ้าของซะขนาดนี้ เหว่อไปเลยรุ่นน้อง

Peter Taowating

หอพักในฝันจริงๆ ถ้ามีหอแบบนี้แพงเท่าไหร่ก็ยอมจ่าย 555 ::JubuJubu:: เดาว่าตอนท้ายน่าจะได้ฟันทั้งเจ้าของหอและรุ่นน้องด้วยแน่เลย  ::YehYeh::

ว๊าวววว แรงหึงนี่เอง สุดท้ายก็ได้ฟันเจ้าของหอ ดูท่าจะติดใจเจ้าหนุ่มซะแล้ว  เสียดายน่าจะมีตอนต่อไป ::Glad::

HaoMaRu

เจ๊ต้องปล่อยตัวแล้ว เพราะมีสาวมหาลัยมาอยู่ใกล้ๆพระเอก ไม่รีบเก็บเดียวได้โดนสาวใหม่คาบไปกิน

ไม่พูดพล่ามทําเพลงเจ๊จัดไม่ยั้งเลยแฮะ แต่เธอหึงก็น่ารักดีน่ะ  ::Grimace::

nekki

เจ้าของหอรุกซะขนาดนี้แล้วพระเอกจะเหลือหรือครับ จบอย่างไงผมว่าต้องทิ้งปมคนข้างห้องไว้ให้คาใจต่อแน่

EDIT : เจ้าของหอ เดเระจังอะยิ่งตอนจบยิ่งน่ารัก

dxoogo124

มีหึงกันด้วย พระเอกได้จัดหนักแน่ๆ

แก้ไข ไม่นักเท่าไหร่แหะ แต่สบายละพระเอกได้เป็นเจ้าของหอเลย

warone07

คงแอบชอบพระเอกอยู่ ประมาณเป็นสาวซึน พอมีคู่แข่งเลยต้องแรงบ้างซินะ
มีหวังนิดๆแล้วพ่อหนุ่มเอ๋ย แอบไปคุยกับสาวอื่นบ่อยๆให้รู้สึกหึงแล้วจัดการควบ 2ซะเลย

Liftzthekop

เจ้าของหออย่างงี้ยังไงก็ต้องจัดอ่ะนะ 5555

นางเอกก็ชอบพระเอกอยู่หรอกนะ แต่แบบซึนๆหน่อยอ่ะ 555

Gopetchza

zerost

หอนี้อยู่แถวไหนครับ จะได้ย้ายไปอยู่ด้วย

เจ้าของหอนี้ท่าจะหึงพระเอกนะเนีย  จะมีตอนต่อเปล่าครับ ถ้ามีพระเอกเราน่าจะได้เพิ่มนะเนี่ย

flukehaha

เอคุ้นๆว่าเคยอ่านแล้วนะแต่ก็นั่นแหละหุ่นดีชะมัด****โคตรอิจฉาพระเอกได้สาวซึน
Manchester United Football Club
We are Red Army