ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Wakaranai yo! Kurogawa-san [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2019, 06:32:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neo Rory

ตอนจบเจ้าของหอพักน่าจะตกหลมรักพระเอก(หรือว่าตกหลุมรักมานานแล้วหว่า)หรือพระเอกน่าจะได้สาวอีกคน
ด้วยรึป่าว

ผมหละอยากให้มีตอนต่อไปจริงๆอยากให้ออกแนวโรแมนติกกว่านี้หน่อยน่าจะดี55555

spiritof123

สาวสายคูลนี้ มักจะร้อนแรงเวลา H เสมอสินะ

Demon-Wolf

ตอนจบผมว่าได้มันทั้งเจ้าของหอกับสาวข้างห้องแน่ๆๆ ::Glad::

กำได้แค่เจ้าของหอเองหรือนี้

Suti Chai

เจ้าของหอหุ่นแบบนี้จะเจ้าไปอยุ่

OmomokaO

มาขนาดนี้ละ ยังเล่นตัวอีกมั้ยน้าาาา

Edit. ว่าละสุดท้ายชอบพระเอก แต่จริงสาวข้างห้องผมชอบมากกว่านะ อิอิ
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

Jikkig16

ต่อให้มีผู้มาท้าชิง แต่พระเอกชอบรุ่นใหญ่ไปแล้ว ไงก็อยู่กับอกใหญ่ๆนั้นแล่ะ แต่ว่ามีแฟนรุ่นใหญ่ต้องฟิตขนาดใหนกันน่ะ ::Fighto::

555 รีบจองก่อนเลย ขย่มอย่างนั้นก็ไวอ่ะดิ ดูถ้าพระเอกจะอยู่ห้องฟรี แต่เหนื่อยชิบหายแน่...

makimaki55

นี่คือรูปแบบการหึงแบบใหม่สินะ ทำไมไม่บอกว่าเป็นแฟนเลยละ

Jo2020

chailopburi

งานนี้ มีหึง ครับ เจ้าของหอทุกที่จะแก้พระเอกเรา แแต่คราวนี้ พระเอกคงได้ แทงหอยมากกว่าโดนเป็นขอเล่นทุกวัน เพราะ หึง คำเดียว คิดว่านะ

Edit ในที่สุด พระเอกเราก็ได้แทงหอย สด เพราะ เจ้าของหอหึงเต็มๆเลยต้องจัดไม้ตาย ให้พระเอกเราไม่ไปสนใจคนอื่น ควบสะแตกในเลย

kitmer01

จบด้วยการที่ผู้จัดการหอไม่ฮุบพระเอกไว้คนเดียว
edit หุ่นนางเอกนี่สุดๆไปเลย

SikerWoo

เจ้าของหอคงหึงแหละ ฮ่าๆ ไม่ยอมให้พระเอกได้คนอื่นล่ะ สิ อิอิ
ตอนจบ คงแสดงว่ารู้สึกจริงๆ ออกมาแหละนางเอก ฮ่าๆ

เอ๋ นึกสึกเหมือนต้องมีตอนต่อไปไงไม่รู้ ฮ่าๆ แต่เอากันไม่เห็นหน้า แปลกๆไง ไม่รู้ ฮ่า
TTT

mspeed

เวลาผู้หญิงหึงนี่ ทำได้ทุกอย่างนะ ระวังด้วยครับ
หึงแรงเชียวน่ะ

Tee001

เจ้าของหอ ชอบพระเอกแต่เก็บความรู้สึกเก่งมาก มาความแตกตอนหึงเด็กใหม่นี่เอง พระเอกเลยโดนรวบซะ อิๆ

ลุ้นให้มีภาคต่อ เพราะพระเอกชอบเด็กข้างห้องด้วย เจ้าของหอคงกันสุดฤทธฺ์ น่าจะสนุกแน่ๆ

I2eI3oI2n D Ace

เจ้าของหอเนี่ยเวลาหึงแล้วน่ากลัวจริงๆแต่เจ้าหนุ่มเองก็กล้าๆหน่อยอย่ากลัวสิแบบนี้กลัวเมียชัดๆ

สายซึนจริงๆด้วยอายากให้มีตอนต่อไปจังมีรุ่นว่าน่าจะได้คนห้องข้างๆด้วย

rskiz

ตกลงนี่คือหวงพระเอกใช่มะ เลยทำแบบนี้ เห็นนิ่งๆ แต่เอาจริงนะ

ตกลงเก็บไว้เป๋นทาสเฉยๆ สินะ