ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

*/*/* ย้ำระเบียบห้องภาพ18+อีกครั้ง กรุณาโพสภาพใหญ่ห้ามโพสภาพเล็ก

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2019, 03:26:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

พอไม่ได้ย้ำ โพสรูปเล็กก็มาอีกล่ะ

ถ้าเจอจะลบทันที

เน้นอีกครั้งตั้งกระทู้แต่ล่ะครั้ง ต้องมีรูปไม่น้อยกว่า 5 รูปนะครับ

PERSEUS

sanada1987

สอบถามครับทำไมผมอัพโหลดภาพมันจึงเป็นภาพเล็กครับมีวิธีแก้ไขไหมครับ
ตัวอย่างครับ

asd1589654

ลง link ให้ถูก  ( ตามรูป )

ลองดู

::Sweat::