ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konchiki] Ore no Kanojo PuriPuri Pretty : แฟนผมขี้งอน [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 29, 2019, 02:47:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

มุมมองกึ่งๆ สวมบทบาทมั้งครับ
แปลเรื่องนี้เสร็จขอไปหาอินซูลินฉีดซักเข็มละ...

ผลงานอีกเรื่องของ Konchiki
>>เทพจิ้งจอกสุดจี๊ด<<

thai4id

ตัวเล็กสเปคใคร อยากมีแฟนขี้งอนแบบนี้บ้างหนอ
อะไรๆ ก็กู

HypN♥s

เห็นเกมตีกลองแล้วนึกถึงซีรีย์ญี่ปุ่นจริงๆ มักจะมีฉากนี้

สาวน้อยคนนี้ซึนน่ารักสุดๆ อยากก็ไม่บอกงอนอยู่ได้

แถมงอนแล้วให้เอานี่ซิ สงสัยจะงอนทุกวันแน่ๆเลย  ::Sweat::

(S)Kater

เหมือนดูมุมกล้องVRเลย คล้ายๆเล่นเกมอยู่ ถ้าเป็นหนังAVก็เหมือนเราเป็นตัวเอก
ท่านแปลได้น่ารักดีครับ นางเอกซึนๆบ๊องๆบวมๆดูแล้วป่วนดี
รู้สึกปวดหัวแทนพระเอกนิดๆ แต่มีแฟนแบบนี้นี่รักตายเลย
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yopern

งอนง่ายโกรธง่าย แต่หายช้า แล้วมาจบลงแบบนี้ คงต้องทำให้โกรธให้งอนทุกวันแหละ

Neo Rory

อ่านไปแล้วผมยิ้มไปเลย 555 งอนได้น่ารักมากเลย
สาวสายซึนนี้มันนารักจริงๆ

WE ARE SON

สงสัยผมจะเป็นสาย milf เกินไป
มาแอ๊บแก้มป่อง รำคาญญญญ
ซึนเดเระอีก อยากก็ไม่บอก ไม่เอาซะดีมั้ย ปล่อยให้แห้งตาย 5555555 ::DookDig::

chanky2007

แก้มป่องบ่อยเกิน
ไม่ไหวนะ ถ้าเจอตัวจริง

แต่ในการ์ตูนก็น่ารักดีครับ นางเอกแบบนี้ ก็น่ารักไปอีกแบบ
ลายเส้นสวย แปลดี ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

elviswhat

มีแฟนแบบนี้ก็น่ารักดีนะครับ ขี้งอนแต่ก็ไม่ได้งี่เง่าจนเกินน่ารักดี

jachal

jj jj

มีแฟนแบบนี้ก็เข้าท่าดีนะ ขี้งอนหน่อยๆแต่ไม่ถึงกับงี่เง่ามาก ที่สำคํญขี้เอาซะด้วย ดีตรงนี้แหละ

virgoranger

nakchakun

น่ารักสุด ซึนเดเระเรียกแม่ สรุปเรื่องนี้คนอ่านเป็นพระเอกใช่มั้ย 5555

oakvanilla

ขี้งอนหรือซึนกันแน่นะ ตอนท้ายนี้โคตรแบ๊ว

MooOon

เเฟนสาวซ่อนรูปมาก ดูภายนอก หน้าอกไม่น่าโตเเบบนี้เลย 

พวกสาว สาวตัวเล็กอกใหญ่คงชอบๆกัน เเต่งอลเเบบนี้เหมือนไม่งอลเลย

เหมือนอารมเเบบอยากให้สนใจตัวเองเยอะๆ เอาใจเยอะๆเเบบนี้มากกว่า

เเต่โดนรวมเเล้วน่ารักมาก มีมาทำงอลขอทำเพิ่มอีก 5555+