ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 30, 2019, 02:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xr4p

พระเอกผมจะน้ำหมดตัวตายก่อนจบเรื่องไหมนะ

อยากได้ชีวิตแบบนี้มั่งจุง จะรอติดตามตอนต่อๆไปนะค้าบบบบ

Jikkig16

อย่างนี้ต้องทำโทษให้หนัก ดูท่าอุ้มคงหนักอ่ะน่ะ สาวมั่นต้องหมั่นฝึกซะแล้ว ::Fighto::

ดูท่าแล้วสาวนี่คงจะรู้ไรดีๆมา จะสอบผ่านไม่น่ะ รึจะไม่ผ่านเพราะตั้งใจ รึจะเพื่อความชัวเอากันก่อนเลยดีมั้ย555

GiGa max

tamagot123

::Bloody::ตอนต้นเรื่องทำหน้าเศร้างี้แหละฮึฮึฮึ ตอนจบติดใจทุกคน

เดียวๆๆๆวิ่งตามไปจิ เอคนนี้เหมือนตั้งใจทำคะแนนน้อย

l3al3yl3ell

บทลงโทษเสียบดีแหละ ติวไปด้วยเสียวไปด้วย

เพื่อนสาวมีใจทำไมไม่จัดฟระ

nsrichantamit

lamom

โทรุ ผู้คุมกฎที่เคร่งครัด คนอื่นโดนของเทียม พอเป็นเพื่อน ต้องโชว์ของซินะ

Edit สภาพนี้พระเอกมันจะดีแตกไหมเนี่ย เดี๋ยวนิสัยจะเหมือนประธานไปเรื่อยๆนะ

gokuon

ไอ้หนุ่มผู้สืบทอดเริ่มเป็นงานแล้วสินะ ประเดิมด้วยคนรู้จัก

EDIT : ไอ้หนุ่มเอ๋ยเริ่มมีความสับสนเกินแล้วสินะ ฝีมือการลงโทษก็ไม่เบา

Gunitle

5555 เจอ dick เข้าไป เดี๋ยวได้สมใจอยากแน่นางเอกเรา ว่าแต่จะเป็นนางเอกจริงมั้ยไม่รู้ เพราะพระเอกได้เยอะเหลือเกิน ต้องติดตามกันต่อไป แต่ตอนนี้ขอดูพระเอกเล่นกับคนที่แอบชอบก่อนดีกว่าครับ555

ไม่่รอดสินะ5555 370 รอบหน้ารอได้เลย ยังไงก็โดนแน่ๆ555 รอตอนหน้าเลยนะครับท่านคาร์เทอร์ ขอบคุณมากนะครับผมมม

hanebahay

สาวๆ คงติดใจบทลงโทษแน่

ครั้งต่อไปคงเป็นนางในฝันสินะ

upfs

ทำหน้าที่ได้ดีจริงๆขนาดกับเพื่อนก็ยังไม่ลำเอียง ::KO:: ::KO::
editคราวถ้าคนที่แอบชอบสอบไมาผ่านละดูสิจะทำหน้าที่ได้ดีรึป่าว

pfrankz

ลงโทษเยอะขนาดนี้จะเหนื่อยตายก่อนมั้ยเนี่ย

ตออนหน้านี่ไม่น่ารอดแน่ๆ

treerasitnut

ดูไปก็สงสารพระเอกนะครับ น่าจะแห้งตายตั้งแต่ตอนแรกแล้ว

เหมือนตอนนี้ทำมาคั้นไว้อย่างงั้น มีแต่พวกตัวประกอบ ตอนหน้าจะได้จัดนางเอกซะที55

game2539

ถ้าพระเอกเริ่มชำราญแบบนี้อนาคตคงไม่ต่างจากประธานคนปัจจุบันแน่
edit:ตอนหน้านางไม่รอดแน่แบบนี้ไอ้พระเอกได้จัดนางจนกลายเป็นทาสกามแทนตั้งใจเรียนแน่นอน

love13

::Shy:: สมใจเลยนะ

วิ่งฝ่าฝน จนไม่สบายเลยสอบตกหรือเปล่า