ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nitta Jun] Honey Money ความรักหรือเงินตรา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 31, 2019, 06:54:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 17 เป็นต้นไป

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร**

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

WE ARE SON

คิดว่าได้คบเป็นแฟนกันแน่ๆ  ท้องด้วย ดูถูกพระเอกไว้เยอะแบบนี้ จับได้แล้วแท้ๆ ว่าใครแอบตาม ไปบังคับเขาเล่นว่าวทำไมมมม๊

พ้นนนนนน ไม่เฉี่ยวเลย แนวผู้หญิงน่ากลัวพวกนี้นี่ เฮ่อออ อยู่กับแนว MILF ตามเดิมของเราก็ดีอยู่แล้วแท้ๆ
::Cheeky::

B&B

กรรมตามสนองสินะ อืมๆ ถ้าถามว่าสงสารไหม ก็ไม่เท่าไรหรอก แต่สะใจมากกว่า อิอิ

จบยังไงเหรอ? นางคงเลิกขายตัวแล้วมาอยู่กับพระเอกยาวๆ แน่ และอาจจะรวมเพื่อนนางด้วยละมั้งนะ

┻━┻ ︵ヽ(`Д´)ノ︵ ┻━┻

ผิดคาดเว้ยยยยยยยย ไม่คิดว่าพวกนางจะร้ายขนาดนี้

พรพเอกไม่น่าใช่แค่สลบนะ มันน่าจะช็อคเลยแหละ สภาพท่าทางอย่างนั้นควรพาไปหาหมอนะ เผลอๆ ปล่อยไว้อาจจะตายได้เลยนะ

แต่ผมว่านางคงไม่สนหรอกมั้ง

ตอนแรกก็คิดว่ามาแบบแนวสดใส ที่ไหนได้ หักมุมสุดๆ เลยคร้าบบบบ

ขอบคุณครับ

Tantit J

ยาอะไรเนี่ยอย่าลองกินซักเม็ดจริงง

โหดมากแกล้ง​ อินโนเซ้น

Phoowadol

เรื่องนี้  เป็นการตอกย้ำ แนวคิด ที่ว่า  สาวๆที่เห็นเรียบร้อย เด็กเรียน นั้นหนะ  ที่จริง ตัวตนของเธอนัั้น  สุดแสนจะแซ๊ปซี๊ดปากเลยหละ
     อย่างเรื่องนี้ นางเอก แอบรื่นเงียบนะผมว่า พระเอกโดนจับได้ แบบนี้ เดี๋ยวก็ได้ป๊าบๆกันหละครับ  แต่อ่านไปไป เหมือน พระเอกจะเป็นเจ๊  ให้สาวๆ นะผมว่า  ยิ่งกับ เจ๊ คาโอริ
ด้วยแล้ว นาง อย่างโหดอะ  นี้ น่าจะจบ ตรง ที่ พระเอกกลายเป็นที่ระบายอารมณ์ให้กับสาวๆ นะผมว่า
  Edit.. โห...แกงค์ สองสาวนี่ ร้ายกาจ ไม่เบาเลยนะครับ  เจ้าหนุ่มคนนี้ ต้องบอก ว่า นาย พลาดท่าเสียแล้ว....เออ จะสงสาร รึ ว่า สมน้ำหน้าดี นะ 55  แต่ว่า นายก็แตกไม่หยุดเลยนี่ จะถือว่า สุขจนล้น ก็ได้ อยู่ (มั๊ง) 555

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มแอบตามเพื่อนสาว แต่โดนจับได้ แถมไอ้หนุ่มนี่ยังมีเงินมากอีกด้วย
แบบนี้สาวสวยทั้ง2คงได้จับไอ้หนุ่มนี่เสียวแล้วแลกกับเงินแน่ๆเลย
และยังมีดุ้นที่ยิ่งใหญ่อีก สงสัยจะทำให้สาวๆ เลิกขายตัวให้คนอื่น
มาขายให้ไอ้หนุ่มนี่คนเดียวไปเลย ได้ทั้งเงินได้ทั้งเสียว
::Fighto::
Edit ไอ้หนุ่มโดนจัดหนักจนสติไม่เหลือเลย แถมยังโดนถ่ายวีดีโอไว้อีก ไอ้หนุ่มโชคดีในความโชคร้ายจริงๆ แถมสาวๆยังได้เงินเพิ่มอีกโดยเอาวีดีโอไปขายต่ออีก ร้ายมากจริงๆเลยทั้ง2สาว

nekki

ตอนแรกคิดว่าน่าจะได้ทั้งสองคน ไหนอีกคนชิ่งไปก่อนได้ฟระเดาผิดซะได้
ยาอะไรหว่าแตกได้ไม่หยุดขนาดนั้นน้ำไม่หมดตัวตายเรอะพระเอก

EDIT:ตัดจบกันแบบนี้เองหรือ นางเอกกับเพื่อนนี่ร้าย+หัวการค้าดีจริงๆ แบล็คเมย์และเอาไฟล์ไปขายให้บริษัทAVอีก สุดๆไปเลย

xonly-1867

ยอมรับว่าอ่านแรกๆนึกว่าจะสร้างฮาเร็มได้นึกว่าแบบนั้นจริงๆ ไอ้นี้โดนแล้ว ความร้ายนี่คืออะไร ต้องลุกขึ้นมาจัด 2 คนแลัว ::Fighto::

Supachai Wanwongka

สมหวังเลยตัวละครผู้ชาย ส่วนผู้หญิงคิดว่าแค่เล่นๆโดนจริง อาจจะเหมาะสมกันแล้วนะแบบนี้

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

mummebufa

ปบ่อยสัตว์ป่าไว้กับเหยื่อแถมให้กินยาคลั่งคิดได้ไงเนี่ยยยย
สรุปแล้วคือผมที่โง่เอง ผู้หญิงนี่ร้ายกว่าที่คิดเยอะเลย

Apinan Mok

ตอบก่อนอ่านเลย ติดตามผลงานห่างๆไม่ค่อยเข้ามาดู ยกนิ้วให้เลยครับ  ::Beggar::

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน180วัน

apichart2523

อยากได้ยานี้จังพอดีมีปัญหาไม่แข็งเหมือนกัน  หลังจากเพื่อนออกไปก็ต้องกลับมาเพราะเป็นห่วงจากนั้นได้ทั้งสองคนเพราะยาวิเศษ
หักมุมจริงจริงกลายเป็นแบล็คเมย์ดีไอ้หนุ่มไม่ตาย

totozar

::HeyHey:: ::HeyHey::สรุปพวกนางขายตัวนี้หน่าถ้าพระเอกมันซือกินตั้งแต่เเรกก็จบแล้วไม่ต้องโดนเตะไข่ด้วยแต่แบบนี้พระเอกแม่งเข้าด้านมืดชั้วเลย

นี้มันนางมารร้ายชัดๆๆหลอกให้เอาแล้วยังถ่ายวิดีโอใว้แบคเมลอืก
ตอนแรกเห็นพระเอกใด้ยาเขาไปนึกว่าจะกายเป็นซุปไซยที่ใหน่ใด้ตาเหลือกเลย

MooOon

ดูเเล้ว สมน้ำน้ำนางเอกโคซากะมาก คือดูหน้าเเรกนึกว่าจะมีเหตุจำเป็นต้องขายตัว

ที่ไหนได้ เเรดเเต่เดิมอยู่เเล้ว ถ้าไม่ยุ่งกับพระเอกหรือคุยดีๆเเต่เเรกก็จบ ดูจากลายเส้น

น่าจะจบเเบบ เทาๆละมั้ง เเต่ข่มขืนนางเอกเเบบนี้ก็ชอบ เพราะดูจากนิสัยเเต่เดิม คงไม่ดีเเต่เเรก

เเต่ถ้าจบดีก็ขอให้นางเอกนิสัยกลับมาดีละกัน

-----------------------------------

งืม เลวเสมอต้นเสมอปลายจริงๆ นางเอกเรา -*- สงสารพระเอกจริงๆ

ไม่รู้ว่ายามีผลข้างเคียงไหม  อยากให้มีตอนเกี่ยวกับพระเอกเอาคืนมั้ง หวังว่าจะมีตอนต่อมั้งนะ

elviswhat

เดี๋ยวคารินต้องกลับมาแน่ ก็จัดการกับคารินด้วยเลยมิยุนี่เสร็จเราไปแล้วก็ขอรอแค่คารินกลับมาจัดการซะให้เข็ด

เอิ่บบบ จบแบบหักมุมมากที่มันแบล็คเมล์ชัด ๆ เราก็นึกว่าจะจัดคารินแต่ที่ไหนได้โดนคารินจัดฉากแล้วซะหหมละเนี่ย