ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 3/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 03, 2019, 02:57:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

โถ่พระเอกอดเปิดซิงนางเอกเลยดันโดนประธานแย่งซะได้

พระเอกเข้าสู่ด้านมืดซะแล้ว

weerawit

เอาแล้วๆ

งานนี้มีdarkside

midnight747

ไม่ได้เปิดซิงเฉยโครตพลิกเลย
edit:พระเอกเริ่มเข้าด้านมืดแล้วสินะ 555

lordcas007

หึว่าแล้วเป็นไปตามที่คิดเลย

ได้เวลาสู่การจริงจังกับหน้าที่แล้ว 555555

funfuen

กำลังอ่านชิวๆสบายๆ เหมือนเรื่องทั่วๆไปที่พระเอกมีฮาเรมในนั้นมีนางเอก
แต่ตัดมาไม่กี่หน้า NTR ก็มา แล้วต่อไปจะมีแนวไหนอีกเนี้ย
ตับที่ทนทานคือตับที่ผ่านการNTRมามากมาย

เดินผ่านมาเฉยๆ

ประธานแย่งอะ แล้วพระเอกยังถูกเห็นอีก จบแล้ววว.
.
.
เริ่มอยู่เป็นแล้วสินะ ตัวเอก หนักข้อขึ้นเยอะ

sagekung

โคตรชอบเลยแนวนี้ ประธานแม่งมาทำไมวะกำลังฟินกับพระเอก

สืบทอดตำแหน่งนี่เองจะได้ไม่เสียระบบ555

nhutumkung

Nitcha Ruji

ต้องมาเห็นหญิงที่รักโดนประธานสอยไปต่อหน้า สงสารพระเอกเลยแฮะ

kao32371

นางเอกโดนประธานเปิดซิงเรียบร้อยแล้ว แต่ไม่เป็นไรพระเอกยังมีหญิงของประธานอยุ่

Gunitle

ขอโทษนะครับที่มาช้าท่านคาร์เทอร์ พอดีติดธุระหลายอาทิตย์เลย ขอโทษจริงๆครับ555
ส่วนเรื่องนี้ท่านประธานก็โหดไปนิด เอาคนที่ชอบต่อหน้าพระเอกเลย แต่อย่างว่าตำแหน่งนี้ต้องรับให้ได้555 ผมนึกว่าจะไม่ซ่อนนะเนี่ยเพราะที่ให้อ่านก็ยาวมากๆแล้ว ยังไงขออ่านต่อเลยนะครับ

แถม incest ไปอีกตอนหน้า เอาให้สุดเลยนักเขียน5555 ว่าแต่ยาวจริงๆแหละครับ สุขสันต์วันสงกรานต์นะครับผม อวยพรช้าหน่อยแฮร่ๆ

Fujin2741

นึกว่าจะได้เปิดซิงเพื่อน ที่ไหนได้โดนตัดหน้า สงสัยตอนต่อไปคงจะเปลี่ยนนิสัยแน่เลย 
ปวดตับก็มา แต่ก็ชอบแนวนี้นิดๆครับ555