ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 3/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 03, 2019, 02:57:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dechakit

ไม่น่าใจอ่อนเลย ต้องดูคนที่ชอบโดนเย็ดเฉย

NarkTaLay

ก็รู้ล่ะนะว่าเพื่อนพระเอกไม่ซิงแล้วแต่ก็อดใจไม่ได้ยิ่งโดนประธานดึงผ้าอีกยิ่งแตกสลายเลยที่นี้ ตายๆ ::Angry:: ::Angry::

Ecin FS

โกเบ ชาบูชะ

สุด ท้าย ก็อดหรอเนี้ย แอบ ปวดตับนิสๆนะเนี้ย

Kimmyzazo

หักมุมในหักไปอีกนะประธาน พระเอกจะได้เยอยู่แล้วเชียว แต่เดียวต้องรอดูต่อไปว่านิสัย สึโบมิจะเปลี่ยนไปรึปล่าว อิอิ

โอ้วววสปอยตอนท้ายนี่มันน คราวหน้าน้องสาวสินะ คึคึ

kitmer01

ประธานจริงนี่สุดเจ๋งวางแผนมาดีมาก
Edit เป็นการปลุกของจากพระเอกได้ดีมาก เปลี่ยนไปเป็นคนระคนเอง

Sammy

เรื่องนี้เพิ่งอ่านตอนนี้เป็นตอนแรกเลย โอ้โดนใจสุดๆ ขอบคุณมากครับที่แปลมาให้ เปิดโลกผมเลย เยี่ยมมากครับ

Edit โอ้ ปลุกเสือหลับซะแล้ว

toptime

::Glad:: การจะเป็นประธานต้องมีจิตใจเด็ดเดี่ยว
อย่าพะวง เสียดายคิดว่าจะได้เปิดซิง แต่เหมือนนางเอกอาจจะช่วยตัวเองบ่อยหรืออาจโดนใครเปิดซิงมาแล้ว
ทีนี้พอรู้แล้วก็สวิงจัดให้หนำใจกันไปเลย

Kolo Olo

นึกและทำใจล่วงมาแล้วว่า
Edit ที่ไอ้ประธานคนเก่ามาจัดเสียวกับเพื่อนสาวไอ้หนุ่ม คือเป็นการฝึกครั้งสุดท้าย

Minibar

ง่า อ่าปากห้ามท่านประธานไม่ทันเลย ไวจริงๆ

หน้าที่และเรื่องส่วนตัวคราวนี้คงแยกออกชัดเลย ท่านประธานแมางอย่างโหด เป็นผมนี่น้ำตาไหลแน่เลย แม่งปวดตับ

SikerWoo

ได้เสียกับเพื่อนสาวซะที แต่เริ่มมีกลิ่นแปลกๆ ไงไม่รู้ฮ่าๆ

ประธานก็สอนดีน่ะ รู้จักแยกแยะแต่ อาจต้องเตรียมตับไงไม่รู้ฮ่าๆ
TTT

thai4id

เอาละ งานงอกซะงั้น

แต่ก็คุ้มนะ
อะไรๆ ก็กู

TZONE

มั่วแต่ลีลา โดนประธานตัดหน้า อดครั้งแรกเลย แถมเห็นหน้าตอนท้ายอีก จะเข้าหน้ากันติดไหมเนี้ย

Edit: ประธานปลุกเสือหลับซ่ะแล้ว แบบนี้จะหยุดยังไง 4คนผ่านไป แรงยังไม่ตก

Sonthon

พระเอกโดนประธานเปิดซิงซะแล้ว
ที่หรือก็ทยอยตามกันไป