ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 6 : แม่ อาจารย์ เจ้านาย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 04, 2019, 01:25:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Potae

หลงรักพี่กุลเสียแล้วสิ

โชคชะตามักกลั่นแกล้งคนเสมอ โชคดีมากจริงๆ รุ้งพลอย

4251522

พลอยเก่งมาก เพราะต่อให้พี่กุลสอนหรือให้ทำงานดีแค่ไหนถ้าพลอยไม่ตั้งใตเรียนรู้ก็ไม่ได้ผล แต่นี่พลอยตั้งใจเก็บทุกอย่าง ทุกความรู้ เก่งมากคับ

jaster ja

MCAD1432

เรื่องของพลอยเริ่มดีขึ้นมากแล้วแล้วคุณพิกุลก็เป็นคนดีมากจริงๆครับ

fantastica

sthanya

ได้แค่ 30 % ก็ยังดี สู้ต่อนะรุ้งพลอย
เฉียดไปเฉียดมา ไม่ได้เจอกันสักที ขอให้ได้เจอกันเร็วน่ะ

hanabombam

Sawat Songprasop

ชอบแนวเขียนที่ให้ข้อคิดของผู้แต่งมากเลยครับ มันพ้องกับความเป็นจริงที่สุด " แพ้เป็นถ่าน ผ่านเป็นเพชร " รุ้งพลอยที่ถูกพิกุล เคี่ยวเข็ญฝึกสอนมาอย่างหนัก เพื่อให้พลอยมีทักษะในการทำงานและดำเนินชีวิต ผลลัพธ์ที่ได้ มันช่วยให้พลอยผ่านการทดสอบทุกอย่าง ทั้งการเรียนและประสบการณ์ชีวิต

medsay

สายรุ้งที่สวยงาม จะปรากฎหลังฝนที่กระหน่ำ ชีวิตที่เจ็บช้ำ จะจ่างหายไป เหลือแต่อนาคตที่สดใส สู้ๆนะพลอย

gfthebc

น้อง​พลอย​เก่งมากๆเล​ยครับ​ แต่​แอบขัดใจ​ที่​นาย​เอ็ม​ยัง​ไม่ได้​รับ​ผล​กรรมเท่าที่ควร​อย่างลูกคุณ​ป้า​ อ่านตอนที่ซ่อนแล้วแอบลุ้นเลยครับว่านายริวจะจำน้องพลอยได้ไหม

andyg

เขียนได้ดีมาก อ่านแล้วมาอารมณ์ร่วม ไม่ใช่หมายถึงเรื่องเซ้กส์นะครับ