ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakurayu Haru] Ooen Yoroshiku Onegaishimasu!ขอบคุณที่รักกัน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 04, 2019, 06:32:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านเล่นๆกันอีกเรื่อง

***ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tantit J

พี่น้องคู่นี้ไม่ธรรมดา​ เล่นงานน้องตอนเผลอแบบนี​้​ ดูสิจะจบยังไง

สุดท้ายพี่น้องรักกันน

elviswhat

เจอพี่สาวอับเปอคัดเข้าไปถึงกับสลบเหมือดไปเลย ยูซึเกะ แต่ถ้ามีพี่สาวหุ่นดีน่ารักแบบนี้ผมก็ตกหลุมรักเหมือนกันละครับแบบนี้

ให้มาอยู่ด้วยกันแบบนี้อคงจะไปโรงเรียนสายทุกวันเลยละครับแบบนี้ เล่นล้างหน้าไก่ทุกเช้าซะแบบนี้

kenata

แหม บอกว่า ไม่ๆ แต่ก็ดูด จนแตก เลยแฮะ

edit : สุดท้าย ก็ จัดหนักกันทุกวันเปล่าน้า

yopern

ตอนแรกปากก็บอกไม่ๆ มันเป็นไปไม่ได้ แต่ตัวเองกับมีอารมณ์ร่วมซะยังงั้นพอผู้ชายสลบหน่อยเดียวเท่านั้น ปากบอกไม่ ไม่ว่างอมกระเจี๊ยวอยู่ แล้วจะปฎิเสธทำไหมเนี้ยะ

ตกลงว่าเป็นพี่น้องจริงๆหรอ นึกว่าคนรู้จักกัน

Boran Mark

แหมมาถึงก็เ..็ดด กันเลยนะ น่าจะปูพื้นมาก่อนซักนิดก็ยังดี ขอบคุณมากสำหรับผู้แปลครับ

jachal

พี่สาวพยาบาล น้องชาย จนกระชูด แบบนี้ น้องชายจะทำอย่างไร

น้องชายเลยจัดหนักพี่สาวที่ห้องพยาบาลซะ

siwapol55

ดูแล้วคนพี่ น่าจะเก็บกดมานาน พอได้โอกาสเลยปลดปล่อยออกมาเต็มที่
ขอบคุณมากครับ
อนาคต คนน้องคงโดนหนักขึ้นเรื่อยๆแน่

virgoranger

มีการลักหลับน้องชายนะแหม่

edit จัดหนักจัดเต็มกันเลยนะ

pfrankz

ปากบอกไม่ชอบพอสลบจับดูดเลยน้าา

มาอยู่ด้วยกันทำกันจนไปสายตลอดเลยมั้งเนี่ย

B&B

พออ่านชื่อเรื่องแล้วนึกถึงเพลงเก่าๆ เลยคร้าบบบ เพลง ขอบคุณที่รักกัน อิอิ

ศอกเดียวน็อค สุดยอดดด

Σ>―(〃°ω°〃)♡→

นางบ้าไปแล้ววววว สินะหน้า 11-12 อะ เหมือนโดน Mind break เลยแหะ แต่น่ารักดี อิอิ

ไม่รู้เป็นผมคนเดียวรึเปล่านะ แต่ผมเกลียดการเซ็นเซอร์แบบนี้ มันไม่เห็นอะไรเลยยยย

ขอบคุณครับ

MooOon

อยากได้พี่สาวเเบบนี้บ้างนะ ปากบอกว่าไม่ๆ เเต่ดันเเอบ เซ็กจัด เเถมอาการหนัก

ดูดตอนน้องหลับอีก อาการหนักเรื่อยๆ อิจฉา ยูซึเกะมาก ได้พี่สาวเเอบซึนเเบบนี้

ตอนจบเดาๆว่า น่าจะ เอากันทุกคน เเล้วคนพี่เปงคนเปิดเองด้วย 555+

-------------------------------

สมใจพระเอกเลยสินะได้พี่สาวเเบบนี้ เอากันฟ้าเหลืองทุกวัน เเต่เเอบดูน่ารัก

ตอนกำลังจะขย่มน้องชายบอกว่าจะใช้ตัวเองรักษา เอาจริงตอนนั้นคิดอะไรถึงพูดออกมาเเล้วเขินเองอีก555+

นายไข่ย้อย

งานดี มีพี่สาวสวยขนาดนี้ใครจะไปอดใจไหวกันละ ฝ่ายพี่สาวเองก้ไม่น้อยหน้าเหมือนกันนะ

Edit ในที่สุดก็สมใจอยากทั้งคู่แล้วสินะเนี่ย
อิอิอิ

Akira Watanabe

::Sweat:: ตื่นได้มาจังหวะเหลือเกิน  แบบนี้ต้องจัดต่อแล้ว

soomsoom

อยากได้พี่สาวเเบบนี้บ้างนะ ปากบอกว่าไม่ๆ เเต่เซ็กจัด