ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakurayu Haru] Ooen Yoroshiku Onegaishimasu!ขอบคุณที่รักกัน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 04, 2019, 06:32:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jodfc

monkeywind10

มาทีเดียวได้2แนวเลยแบบนี้ก็ได้? คุณพี่แอนคุณครู ครบเลย ::GiveMe::

glaciar

Ae Haha

พี่น้องได้กันเองแน่ๆ ปากพี่สาวแข็งแต่ใจจริงก็อยากได้น้องชายสิน่ะ จัดกันไปเลย

Gunitle

เสร็จพี่สาวสิครับแบบนี้ ตอนแรกบอกไม่ๆ ที่ไหนได้จัดการเองเลย55555 ขออ่านต่อเลยแล้ววกันนัครับผม

เอากันจนสายเลย55555 ขอโทษนะครับที่มาตอบช้า ช่วงนี้ติดธุระจริงๆ แต่จะพยายามหาเวลาว่ามาอ่านะครับผมมม ขอบคุณมากครับบ

enozerzz .

จนถึงตอนสุดท้ายน่าจะต้องติดใจจนนทุกวันแล้วละ

แหมขนาดนี้คงติดใจจริงๆแล้วละเก็บมานานนินะ หึหึหึ

gogopopo2

จัดกันแน่นอน ผมว่าน้องชายรู้ตัวอยู่แล้ว
พี่สาวก็ดันมีใจซะด้วยสิ

Thanon Sakulchaikaew

อ่านตอนแรกๆแอบงง นึกว่าเป็นคนละคนกัน เหมือนพอใส่เสื้อแล้วนมโดนเนิฟ 55555

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

พี่สาวก็ไฟแรงสูงนะ  เก็บกดน่าดู  ยิ่งโดนน้องชายรุกนี่ ไปไม่เป็นเลย

Xfreeman

นึกถึงตอนมีอะไรกับพี่สาว (แต่เป็นพี่เลี้ยง) ครั้งแรกตอนเด็ก ๆ
เราต้องการมาก  แต่สุดท้าย พี่สาวเป็นคนเปิดก่อน
แม้เป็นเรื่องต้องห้ามแต่คตวามรู้สึกทางสายเลือดจะพิเศษไปอีกแบบ
เรื่องราวสนุกมากครับ
::HeyHey::

SikerWoo

พี่สาว ลึกๆคงชอบน้องมากก แต่ว่าน่ะติดคำว่าพี่น้อง ฮ่าๆ
TTT

TZONE

ปลุกแบบนี้ไม่ตื่นไหวเหรอ แต่ไหนๆตื่นแล้วต่อเลยล่ะกันนะ

Edit: เธอเปลี่ยนไป ไหนตอนแรกไม่เอา ครึ่งหลังนี่ จับมุดไม่ปล่อยเลย