ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Shiori Kusakawa จัดเต็มต่อจากท่าน We love you so much

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 04, 2019, 10:07:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ้างจาก: b522055023 เมื่อ เมษายน 05, 2019, 11:21:44 ก่อนเที่ยง
สุดยอดเลยครับท่าน Kater ขนาดผมเอา keyword Shiori Kusakawa ไปค้นยังได้แค่หนังของค่าย Mesubuta เรื่องเดียวเองครับ
ส่วนตัวชอบเรื่อง 1000giri 120817 yuri มากเพราะติดใจสาวแว่น บวกกับน้องเค้าแสดงดีด้วย
ปกติผมดู uncen ของค่าย fc2 อยากให้ท่าน kater คัดแบบ top 10 ของค่าย fc2 มาด้วยจะดีมากครับ

FC2 ผมตามนะ แต่ส่วนใหญ่ดูปุ๊บลบปั๊บ สวยๆจริงๆน้อยมาก แต่ก็พอมีอยู่ ไว้รอบหน้าจะรวมๆโดนๆให้นะ

ก่อนอื่นต้องขอบคุณท่านฮิบิโนะ เอ่อ ท่าน We love you so much น่ะแหละ ผมเรียกตามรูป 55
ที่ทำให้ผมได้นึกถึงเธอ Yuri หรือ Shiori Kusakawa จากกระทู้ https://xonly8.com/index.php?topic=214714.0
แต่ก่อนผมชอบเธอมาก น่ารักดี แถมแสดง Uncen ซะด้วย ที่จริงค่าย1000giriไม่ค่อยจัดหนักขนาดนี้นะ
ส่วนใหญ่จะออดิชั่นแนวโชวๆ โม๊กนิดหน่อย แต่สำหรับเธอคนนี้ จัดเต็มเป็นเรื่องเป็นราว
ถือเป็นแรห์อีกคนสำหรับสาวหุ่นบางกรอบ สาวแว่น โลลิ  และที่สำคัญคือ UNCEN ด้วย

(S)Katerจะฝากทั้งที เลยขุดมาให้เกือบครบทุกเรื่องที่เธอแสดง
ที่จริงหนังดีๆอีกเยอะเลย ขอดูจากยอดตอบเรื่องนี้หน่อยละกัน ว่าควรฝากให้อีกมั้ย เหอะๆ

ขอเช็คชื่อหน่อย ตอบกระทู้อย่างมีสาระถึงจะเห็นลิ้งโหลด

1000giri 120803 yuri เรื่องแรกของเธอ เริ่มจากออดิชั่นด้วยการโม๊กตามสไตล์1000giri

1000giri 120817 yuri แนวออฟเด็กเข้าโรงแรม

1000giri 120928 yuri ชวนนักเรียนขึ้นรถ ทดสอบโช๊คช่วงล่าง

1000giri 121012 yuri แนวเอ้าดอร์พาน้องยูริไปเที่ยวทะเล จัดกันแถวพุ่มไม้นี่แหละ ไม่เปลืองค่าโรงแรม

1000giri 121105 yuri พาเที่ยวพาเสียวอีกหนึ่งตอน

1000giri 121207 yuri ถ้ามีน้องสาวแบบเธอ เพลินทุกวันไม่มีเหงาแน่นอน

1000giri 130125 yuri and mi มาแนวคอสเพลแพ็คคู่

เรื่องนี้มีสองตอน

Mesubuta 130628-675 Shiori Kusakawa อีกแนวที่ผมชอบมากของค่าย Mesubuta
เป็นแนวหลอกเด็กมามอมแล้วลักหลับ แนวนี้น้อยมาก ฟินดีนะตอนเล่นสนุกกับหอยเธอตามใจชอบตอนหลับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

สมปอง บุญ

ขอบแนวแบบนี้ครับ ขอบคุณครับ

ไม่ผ่านครับ ถ้าเป็นห้องโดจินบินไปแล้ว

vavaman0306

ขอบคุณครับบบ ที่หาสิ่งดีดีมาแบ่งปัน

นี่ก็ไม่ผ่าน อยากให้ท่านHypNosมาเห็นจัง 55

knightfar

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆ คุณภาพจัดเต็ม มาแบบครบเลยครับ สุดยอด

lma

ผมว่าหน้าตาน่ารักมากนะครับ เป็นดาราหนังนี่ได้เลย

ถ้าให้เทียบคงคล้ายๆน้องมินตราอ่ะครับ หุ่นบางๆ

sajin

ผมมีหนังของเธอคนนี้อยู่เรื่องเดียวเอง แถมเป็นแค่บางส่วนด้วย น่ารักดีนะครับคนนี้ ต้องขอติดตามเรื่องอื่นๆของเธอหน่อยครับ

san2503

น่ารักมากครับ ชอบแนวใสแบบนี้ ขอบคุณมาก

tr8698

ตามหามานานแล้วครับกล้าเล่นน่ารักแถมไม่เซนต์เซอร์อีกด้วย

untimateleo

สำหรับดาราคนนี้นะขรั่บ..  อดีตผมมีเกือบทุกตอนเลย..

แต่ที่ชอบที่สุดก็น่าจะเป็น เมสสึ.. (แนวข่มขื่น) เล่นเอาหมดพลังงานไปโขเลย (ฮา...)
...แต่มีเหตุให้ต้องล้างเครื่องทิ้งหมด..  ::Crying:: (ระดับ SSR อื่นๆ ที่มีก็เลยอันตรธานไปด้วย)

..มาครั้งนี้.. ฮ่า.. ไม่ควรพลาด ณ ประการใดๆ ทั้งปวง  ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

ขอขอบคุณในน้ำใจ ขรั่บทั่น  ::Shy:: ::Shy:: เป็นบุญว่าวหลายๆ

ขอบคุณขรั่บ

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

อยากฝากHD ใส่ One2Up ให้แบบสมัยก่อนนะ มันชัดดีกว่า Openload แต่ช่วงนี้ไม่มีแรงจริงๆ

wish2949

koyoty088

ปกติผมชอบแนวผู้ใหญ่ แนว NTR และ แนวตู้กระจกมาก แต่มาเจอกระทู้นี้คงต้องเปลี่ยนแนวบ้างแล้วละ อันนี้ต้องขอบคุณมากเลยนะครับ มีตั้งแต่เรี่ม ออดิชั่น เลยสุดจริงครับท่าน คงต้องขอโหลดเก็บไว้ทุกอันเลยนะครับ หน้าตาน่ารัก คล้ายคนนึงที่ผมติดตามเลยครับ น้องมินตรา การ์ตูนดิ่งด่องอะ

Harukung Nakajama

หน้าคล้ายๆ net idol ซักคนแต่นึกไม่ออก (สงสัยดูหลายคน5555)
น้องน่ารักแบบใสๆ จริงๆถ้าไม่มาทางนี้น่าจะเล่นหนังเป็นเรื่องเป็นราวได้เลยนะ

โดเรม่อน

ก็ว่าอยู่ง่าจะมีคนมาต่อให้ไหมสุดท้ายก็มีชอบคุณมากๆครับ  ::Thankyou::

จัดมาให้ครบทุกรสเลยจริงๆ

Anakie

โห พึงจะรู้ว่าเป็นคนนี้ ทั้งๆๆที่เคยดูมาสอง สาม ตอนแล้วนะเนีย ชอบมากเลยดูใสๆๆ น่ารักดี แถม uncen อีก

prat.khaosut