ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game2539

ดูยังไงแฟนพระเอกก็คงไม่น่ารอดติดเชื้อไปแล้ว
นี้คงเป็นแผนของยัยนักวิจัยแน่ๆเพราะดูนางน่าจะชอบพระเอกเลยวางแผนทั้งหมดเพื่อเครมพระเอกไปเป็นของตัวเอง

Edit:เดาผิดที่แท้เป็นบริษัทนี่เองที่เป็นคนปล่อยไวรัสเพื่อเก็บพระเอก ถึงจะรอดมาแล้วได้ทำการแก้แค้นแต่ก็น่าสงสารพระเอกนะเสียทั้งเพื่อนกับคนรักไปจนทำให้กลายเป็นคนชั่วแบบนี้

Nontapat_c

ชอบนะไวรัสแบบนี้ แต่ผมกันชอบโดจินขาว ดำ

xfreestylex

มินาโกะก็น่าจะไม่รอดแล้วมั้ง แต่ฉากเอากันเยอะจนรู้สึกเฉยๆมากจริงๆ

สรุปพระเอกมึงเลวได้ใจ

siwapol55

มาถึงตอนจบของเรื่องราวไวรัสเหล่านี้แล้วสิ
อยากรู้ว่าชะตากรรมของตัวเอกกับแฟนจะเป็นยังไงต่อนะ
ขอบคุณมากครับ
รู้สึกเป็นตอนจบที่เศร้าๆอยู่ เหมือนหมดอาลัยจากโลกไปเลย

seezaa88

::Glad::นางเอกจะรอดไหม หวังว่าจะแบบ แฮปปี้นะ และต้องขอบคุณผู้ด้วยคะรับ

zeref

mooplam565

ถ้ามีไวรัสแบบนี้ในโลกคงน้ำหมดแน่ๆ
พระเอกเลวสุดขั่วเลย

es.september

อ่านแล้วนึกเมียของตัวเอกคงโดนเยอะแน่

nuttaponzeroza

นี่มันผ้าคลุมล่องหนหรือเปล่า 55555 กันง่ายจัง

nuttaponzeroza

ทำไมฮาตอนที่มันบอกว่าการตายที่ผู้ชายทุกคนต้องการ 555555

samsung014

ไวรัสน่ากลัวแฮะ มีเซ็กส์จนตายได้เลย
อ้าว พระเอกของเรา ทำไมทำแบบนี้ นึกว่าจะช่วยสาวๆทุกคนซะอีก

Suti Chai

Sumlee

น่าสงสารเพื่อนนะครับ น่าจะจัดให้ซักดอกเป็นค่าวัคซีน ก็ตานางดูเชื่อมขนาดนั้น

numkrieng

::Hmmm:: จะไปทางสมหวังหรือผิดหวังนะ แต่กว่าจะเจอคงโดนเป็น สิบแล้วมั้ง
จบแบบเกินจะคาดเดาจริงๆ พระเจ้า เอาใครก็ได้ 55555