ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moonlovere

[BPD]

วัคซีนนี้มันเจ๋งจริง ๆ เปิดฮาเรมได้สบาย อิอิ

สุดท้าย  ยิ่งกว่าที่คิด มันคิดจะเปิดฮาเรมทั้งโลก
omg  สุดยอดจริง ๆ 

Gunitle

สวัสดีครับท่านคาร์เทอร์ ขอโทษนะครับที่มาช้า ช่วงนี้ติดงานไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลย ส่วนเรื่องนี้เกือบลืมไปแล้วนะเนี่ย ไม่ได้ลืมหมดนะครับแค่ลืมเรื่องบางส่วน สงสัยต่องกลับไปทวนความจำซะแล้ว5555 สำหรับตอนนี้ผมว่ามิน่โกะคงติดไวรัสเป็สที่เรียบร้อยแล้ว เหลือแต่พระเอกจะช่วยยังไง ขออ่านตอนจบต่อเลยนะครับผม

โหยย จบได้ดีเลยครับ พระเอกแม่งแค้นฝังหุ่นจริงๆ แต่การมีวัคซีนก็เหมือนเป็นราชาเลยแหละ เพราะที่เหลือเสียสติหมดแล้ว555 ขอบคุณมากนะครับผมท่านคาเทอร์

cloudser

มาตรวจสอบหรือโดนสอบกันแน่5555 เอะเสียงอะไรหลังประตูเสียงสวรรค์ชัดๆ  ::Glad:: รอดูว่าจะแก้ไขยังไง

ตอนแรกก็สงสารมันยุหรอกแต่สุดท้ายคิดการใหญ่ซะด้วย

ensd-07

เข้าไปหาแฟนเจอแฟนเอากับคนอื่นแน่เลย จริงๆแล้วเป็นแผนของคุณหมอ

ยังงงกับตอนจบนิดหน่อยว่า สรุปแล้วแฟนมันตายไหม เห็นบอกแต่ผู้ชายตาย

joyjung

เป็นการ์ตูนที่สนุก เนื้อเรื่องพัฒนาจากสมัยก่อนมาก แปลก็ดี  แต่การเมนท์ สองครั้งนี่มันนึกมุขยากจริง

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ เมษายน 28, 2019, 05:56:06 หลังเที่ยง
เป็นการ์ตูนที่สนุก เนื้อเรื่องพัฒนาจากสมัยก่อนมาก แปลก็ดี  แต่การเมนท์ สองครั้งนี่มันนึกมุขยากจริง
edit จบหักมุมแบบ งงๆ ไหงเป็นเรื่องครองโลกได้นะ

kosit khemsuthipong

สงสัยเมียติดเชื้อไปแล้ว เพื่อนเลยทำแบบนี้ไม่ให้ผัวผิดหวังในตัวเมีย

exsoldier

แหม ไม่อยากนึกสภาพมินาโกะเลย   สงสัยโดนไปหลายดุ้นแล้วมั้ง สภาพนี้ ::Horror:: ::Horror::

เออ ดีว่ะ จับลอคปิดตาไว้ ไม่ให้อาละวาด ทยอยเสียบพอสมใจพอ

xonly-1790

เมียของคุณน่าจะเหมาหมดบริษัทแล้วแหละ

buark

อ่านแล้ว นึกอยากไปเจอบ้างครับ ยอมใจคนแต่งเลย เอาการ์ตูนแนวนี้มาผูกเรื่องแบบนี้ได้ ขอบคุณคนแปลด้วยครับ 

ลัทธพล สุขสงค์

::GiveMe::555จะได้รู้บทสรุปของเรื่องสัก ขอบคุณผู้แปลมากๆ เด้อ

อ้าวไหงจบงี้ พัธนาวัคซีนแล้วเอาไปใช้ครองโลก ซะงั้น

Mookung