ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ิkball

ไวรัสน่ากลัวที่เสียวๆหน่อย อิอิ ปล.จะช่วยเมียได้ป่าวนะ

ความฝันของใครหลายตน รวมถึงผมด้วย

serendipity

ไม่รอดแน่ๆเลยสามีเลยต้องทำเซรุ่มรักษา

serendipity

civil2

จะเปิดไปเจอมินาโกะในสภาพไหนนะ เตรียมใจ เตรียมตับรอแปป

สมแล้วที่โกรธแค้นขนาดนี้ เสียทั้งเมียทั้งเพื่อน เป็นผมนี่ลูกเมียพวกเบื้องหลังโดนจับฉีดหมดอ่ะ

exia

ตัวเอกนี่จะรอดมั้ยหว่า เหมือนจะโดนจนตายย ::Orz::

ZeroSec

sovereignty.artmagic

trirong2534

Summermay

งานนี้เมียน่าจะไม่รอดนะ ไม่งั้นคงอยู่กับเพื่อนแต่แรก ดูซิจะทำไง

เสียเมีย ได้เพื่อนเมีย จะดีเร้อ

Komsan Tanunchai Olympus

มินาโกะจะรอดไวรัสตัวนี้พ้นไหม สงสารพระเอกเลย
พระเอกต้องช่วยสาวๆๆทุกคนนะ ให้รอดพ้นไวรัสนี้ให้ได้ หาวัคซีนพัฒนาต่อไป

Iphoneipad

มินาโกะ รอ ดุ้นอยู่แน่เลย

จบแบบ ดาร์ก มาก

Gredion

ขนาดนนั้คุณแฟนน่าจะไม่ลอดละผมว่า

เดี่ยวๆ พระเอกมันจะมีเวลาไปทำอย่างอื่นด้วยรึ แค่ระหว่างทางเดินกว่าจะหมดก็หมดแรงแล้วมั้งเนี้ย

The Naive

จะมาช้าไปหรือป่าวนะ มินาโกะจะติดเชื้อหรือยังนะ

Edit มาช้าไปจริงๆด้วย แต่ก็พัฒนาวัคซีนจนสำเร็จ กลายเป็นผู้มีอำนาจที่สุดในโลก ทั้งที่ก่อนหน้านี้เกือบน้ำแห้งตายแล้ว