ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doumou] Red Hood Blonde สาวผมบลอนด์กับไอ้หนุ่มโอตาคุ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 11, 2019, 06:29:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

feedmillman

ไม่น่าเชื่อว่าจะชอบโดนตูดขนาดนี้ผู้ชายจะสู้ไหวไหมนิ

ddcc

ผมคิดว่าเด็กๆในเรื่องนี้โคตรหื่นเลย555555 เจอทีก็นม นม นม  ตอนอาบน้ำแล้วเผลอมองนี่หุ่นนางสุดยอดดดดด แต่ว่ากระจกนี่อร่อยนักเรอะ ออกจะแหวะ ส่วนถุงในกระเป๋านี่นางเตรียมไว้ชัวร์ ส่วนเรื่องเผลอตกน้ำนี่ไม่แน่ใจว่าจงใจเป่า  ::HeyHey::
ผมว่าหลังจากนี้ก็คงhappy sex แล้วก็ตัดกลับมาที่เรียนเพื่อนอิจฉาละมั้ง
อยากดูคู่เพื่อนแหะ ตลกบอกให้สละเวอร์จิ้น หารู้ไม่ถถถถถถ อิจฉาแหะโดนสาวงาบ  ::Bloody::

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่ยิ่งอ่านก็ยิ่งอินกับเรื่องราวนี้
แถมยังมีแฟนสาวหุ่นยั่วสุดๆ และไอ้หหนุ่มยังโดนสาวนี่ยั่วเป็นประจำเลย
แบบนี้ได้จัดแฟนสาวสวยคนนี้หนักๆ จนเธอติดใจสนเสียวไอ้หนุ่มนี่แน่ๆเลย
ช่วงแรกๆ ไอ้หหนุ่มดูไม่ค่อยหื่นเท่าไร แต่หลังๆมานี่ หื่นตัวพ่อเลย แถมแฟนสาวก็เร้าใจตัวแม่จริงๆ ทั้งคู่เข้ากันได้ดี
สมแล้วละที่ไอ้หนุ่มนี่อินกับเรื่องราวความรักในแบบด้ายแดงแห่งโชชะตา แห่งความเสียวหยุดไม่อยู่
::Yes!::
Edit  แรกๆไอ้หนุ่มนี่ล่าเสียวแฟนสาว แต่จริงๆแล้วโดนแฟนสาวคนนี้ล่าซะมากกว่า แถมยังหื่นขึ้นไปเรื่อยๆอีกด้วย และพระเอกวันๆก็ไม่ทำอย่างอื่นจริงๆ จัดเสียวกันจนลืมเวลาไปเลย

ipor

แค่ท่อนแรก หมาป่าที่หลับยังไม่ตื่นอีกรึ เรานี่น้ำจะเเตกเอาแล้ว

นางคงเก็บเอาไว้เยอะอะนะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

กลับกันนางเอกเหมือนหมาป่ามากกว่านะ  เข้าหาเพื่อล่าซิงพระเอก

เองโดนตามล่ายาวแน่นอน   ::Hungry::

biggiggog

มันจะคิดอะไรเยอะแยะขนาดนั้น
ถ้าเซ็กส์มันมาด้วยความสมัครใจ ก็ไปโลด

อีหนูนี่แรงแฮะ งานนี้ฝ่ายชายเหนื่อยแน่
เป็นทั้งฝ่ายรุก และยังต้องเป็นฝ่ายรับด้วย
ครบเครื่องดีแท้
ขอบคุณมากๆครับ

virgoranger

เจอแบบนี้ไม่รอดแล้วละน้องเอ๊ย

Edit ชอบตูดต้องเจอตูด555

Pruttinan Maikham

ผมว่านางเอกน่าจะตั้งใจตกน้ำเองหรือป่าวแล้วพาไปเข้าโรงแรมส่วนตอนจบก็น่าจะได้เป็นแฟนกันนั่นแหละ

**อ่านถึงตอนจบแล้วลั่นเลย555นางเอกเซ็กจัดมากๆ เกินกว่าที่คิดไว้เยอะเลย

kimmuk

นางเอกสายรุก อย่างนี้พรถเอกต้องจัดแลัวล่ะ  แถมชอบประตูหลังอีก เสียวเลย อย่างนี้ต้องเรียกสาวหื่น

treerasitnut

เจอแบบนี้ใครจะทนไหว แต่พระเองมันถือว่าคนดีมากนะครับ ทำเต็มที่แล้ว55 สงสัยอย่างเดียว คือสรุปพระเอกมันมีแฟนแล้ว ที่ใส่ด้ายแดงตอนหน้าแรก เป็นไปได้มั้ยที่แฟนมันส่งคนมาลองใจพระเอก55

เข้าใจแล้วครับ คือหน้าแรกมันแค่สิ่งที่ฝันไว้55 ตอนจบแอบสงสาร ตูดแหกแน่เมิง ขอบคุณที่แปลงานดีๆครับ ดูก็รู้ว่างานยาก คุณภาพเยี่ยม ขอบคุณจากใจครับ

grigori00

ฮาตรง เดี๋ยวหมาป่าในตัวจะตื่นนี่แหละ
คิดว่าน่าจะจบแบบ happy จบเรื่องคงไม่เวอร์จิ้นแล้วหล่ะนะ ฮ่าๆ

จบแบบน่ารักจริงๆ สรุปแล้วพระเอกกลายเป็นเหยื่อแทนซะงั้น โถ่ ฮ่าๆ

msanookmak

นึกว่าจะเลียกระจกอยู่อย่างนั้นซะอีก

ต่างจากที่ฝันแต่สุขสมเหมือนกัน

Tdestiny

เรื่องนี้น่าจะจบแบบhappy endingไม่มีพลิคล็อคอะไรครับ

แต่ถ้าพลิคขึ้นมาก็เหวอยาวๆครับ ::HoHo::

นางเอกนี้น่ากลัวมาก แต่ถ้าสถานการณ์จริงเจอแบบนี้ก็ยอมค้าบ

Boss`

ซิงหรอตะเอง ยั่วยังกะประสบการณ์โชกโชน
ยังไงก็ไม่พลิกล๊อกอะไรหรอกนะ

โอ้วจุกอุดตูด สายรูหลังสินะไอ้คู่นี้นิ

TCM12.0

อย่าตัดสินคนที่ภายนอกดูฝรั่งๆก็ไม่ได้ไม่ซิงเสมอไป เอาจริงพวกเงียบๆนี้ไม่ซิงเยอะกว่าจากที่รู้มา555 พระเอกติ้มๆๆจนนางเอกต้องรุก คงจบแบบhappy
มาถึงก็ตูดเลย555 ดูนางเอกจะชอบทางนั้นอะ