ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Ano Hito, Tonari ni Iru kara Shizuka ni ne แปลไทย-9мęęи

เริ่มโดย Neo Rory, เมษายน 13, 2019, 09:08:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neo Rory

เรื่องนี้ntrนะครับ เล่นสงกรานต์กันให้ปลอดภัยนะครับ
1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

Akira Watanabe

::Angry:: อิเมียเธอมันร่าน มีผู้ดี ๆ คิดจะมีชู้ กรี๊ด ๆๆๆ

MooOon

สงสารผัวมากนะ ntr เเนวนี้ คือ ปกติผัวหรือเเฟนในเเนว ntr ต้องโง่ หรือบื้อ

เเต่เรื่องนี้ผัวก็ไม่ได้โง่หรือบื้อนะ เเถมอยู่บ้านตัวเองอีก ใครจะไปคิดว่า

คนที่รักมากที่สุดจะพาผู้ชายหน้าไหนก็ไม่รู้เข้าบ้านมาเอากัน พอเจอเรื่องนี้เเล้ว

ทำให้รู้เลย ถึงอยู่ในบ้านกับเเฟนก็ไม่ปลอดภัย เห้อๆ

syndromz

ถ้ามีเมียแบบนี้ซวยสุดๆเลย ผัวอยู่ในบ้านยังจะยังเรียกชู้มาเอาถึงที่อีก

Tantit J

มีเมียแบบนี้โครตซวย​ แต่ผัวเองก็ทำตัวเองแท้ๆ

Boran Mark

Phoowadol

สงสัย เนทที่บ้านผมมีปัญหาแน่ๆ ภาพมันเปิดได้แค่ 3หน้าเองครับ. เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองเปิดอ่านใหม่นะครับ แต่ขอเดาก่อนเลยว่า ถ้า ออกมาทรงนี้ ละก็ มันต้องมีแสลงใจ ถึงขั้นปวดตับ. บ้างหละ ผมว่านะ

bigboy001

::Thinking::  เมียต้องการก็ควรตอบสนอง หาที่กินเที่ยวแปลกใหม่จับเอาให้เสร็จ หลายๆรอบ ไม่ใช่ปล่อยให้คนอื่นเอาไปกิน แต่ถ้าจัดแล้วเมียยังไม่หายก็ควรเปลี่ยนเมียนะพ่อหนุ่ม สาว ๆ ดี ๆ ไม่ได้มีเพียงคนเดียวในโลก จำไว้ 555+ ::DookDig::

Prof.Dharc

ส่วนตัวรู้สึกเรื่องนี้อ่านเพลินๆนะไม่ค่อยมีไรมาก ไม่ได้โดนอะไรเลยเป็นที่เมียร่านกับผัวไก่อ่อนล้วนๆ

nekki

น้ำย้อยเต็มรูแบบนี้ สามีมาทำต่อความจะไม่แต่รึนั้น
อีกอย่างฝ่ายหญิงก็ร่านเกิน เรียกชู้มาจัดข้างห้องสามีแบบนี้

DARKAXL

เมียร่านสุดๆ ร่านเกินเยียวยาแล้ว ถึงกับพาชู้มาแอบตรั่บๆกันถึงในบ้าน ผัวรู้คงช๊อคตายแน่ ::Horror::

yopern

ไม่ต้องรอหรอกเธอ ยังงัยเธอก็ท้องกับชู้แน่นอน ของผัวแค่ผสมนิดๆหน่อยๆ

zerost

เมียร่านสุดๆ ต้องกล้าขนาดไหนเนี่ยเอาชู้มาเล่นในบ้านทั้งๆ ที่ผัวก็อยู่ในบ้านด้วย

ว่าแต่น่าจะมีภาคต่อนะ

chromez

ลุ้่นให้มีภาคต่อนะ  หลัวไปอาบน้ำนานเกิ๊นนน

จบแบบมีอมยิ้ม