ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 15, 2019, 06:43:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นนท์ สายหื่น

เป๊นลมกลางป่า โดนเจ้าของร้านขายของลากไปขนขืนอีก

โหยหาผู้ชาย ดุ้นอันแรงของเจ้าของร้าน

JoJoKoby

ตระกูลได้กลับมาอย่างยิ่งใหญ่ก็คราวนี้ละ เอาโว้ย

Hong Tang

เดี๋ยวๆ สงสัยว่าหมู่บ้านนี้ต้องมีความลับอะไรอยู่แน่ๆเลย ทำไมดูต้องการลูก ต้องการผู้ชายกันขนาดนี้ แล้วยังเหตุผลที่ไม่ยอมรับเทคโนโลยีด้วย แปลกมากๆ เนื้อเรื่องน่าสงสัยสุดๆ

Edit : มันขาดผู้ชายกันขนาดนี้เลยเหรอ แต่ทำไมต้องกลัวคนในตระกูลรู้ด้วยล่ะ ลึกลับจริงๆ รอตอนหน้าดีกว่า ได้เจอรุ่นเดียวกันกับพระเอกล่ะ ที่ผ่านมามีแต่สาวใหญ่ สาวรุ่นพี่หมดเลย

Wiphada Phanna

ต่อไปตาคิวเจ๊ขายของชำสินะรับรองพระเอกลูกหลานเต็มบ้านเต็มเมืองเเน่นอน ชอบๆครับเเปลมาเยอะๆนะครับติดตามอยู่
edit เจ๊หิวจนหน้ามืดตาลาย ไปเอากับตระกูลใหญ่หึๆ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

สาวแว่นคนนี้ที่อยู่ร้านขายของที่พระเอกถามทางคนแรกใช่ไหม๊  ช่างเป็นเมืองที่มีสาวๆ เยอะแยะจริงๆ  แต่ขาดผู้นี่ซิ

ทำไมต้องกลัวคนตระกูลนี้ขนาดนี้  แสดงว่าต้องมีเบื้องหลังอะไรแน่

Suti Chai

ว่าแล้วเชียวพระเอกแม่งต้องเล่นทั้วหมู่บ้านเปิดฮาเร็ม

mariners1

ฟังเรื่องแล้วของขึ้นไม่พอ ยังมาโดนขึ้นของอีก ซุบารุเอ้ยย พ่อหนุ่มไหทองคำ

————————

ตระกูลใหญ่แน่ๆ แค่ฟังชื่อก็ตกใจขนาดนี้
สุดท้ายไม่น่าจะพ้นฮาเร็มคิงแน่ๆ รอติดตามครับ

Jikkig16

เอาแล้ว...แค่พี่สาวยังไม่พออีกรึ โดนสาวแว่น ถ้าได้แนวคงชอบ  ::JubuJubu::

ดูจากอาการตกใจ น่าจะมีเรื่องกับพระเอกล่ะ ตอนหน้าจะมีสาวเพิ่มอีกมั้ยน่ะ ::GiveMe::

earthwar111

ไม่คิดแฮะว่าสาวบอกทางตอนแรกจะโดนกับเขาด้วย ::DookDig:: หรือพระเอกของเราจะรู้สึกรักตระกูลขึ้นมากับเขาบ้าง น่าติดตามจริงๆครับ

crisisx

bpbpbp

ท่านได้รับสาวใหม่ในฮาเร็น 1 คน 5555 ต่อไปจะยังไงละเนี่ย

มีปมมาอีกละตระกูลนี้มันมีความลับอะไรหว่า

Master-V

เจอแบบนี้ ท่าทางจะสาวแว่นจะเข้าร่วมฮาเร็มด้วยละนะ

ได้ยินชื่อตระกูลเข้าไป ตกใจถึงกลับยอมถอย แสดงว่าแค่คนผ่านทางสินะ แต่จากนี้ได้ อาจจะได้ลุ้นลูกติดจากเจ้าของร้านขายของด้วยละนะ

SMW

โดนลักหลับเปล่าเนี่ยเดี๋ยวอ่านก่อน

Edit: ทั้งหมู่บ้านไม่มีผู้ชายเลยจริงหรอเนี่ย ถึงขั้นต้องแย่งกันเลย