ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 15, 2019, 06:43:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

อะไรฟะ หมู่บ้านขี้เงี่ยนเรอะ แค่เจอ ผช หลับอยุถึงกับ อดใจไม่ได้

อิอิ แอบซั่มลูกชาย มาเฟียหราาาาาา    เอาไว้เปนเมียเก็บเลย ไหนๆก็ดูขี้เงี่ยน

kazu36

ตัวห่างไกล แต่ใจอยู่ชนบท แล้วนะ
แสดงว่าสายพันธุ์แท้ ถึงหวงแม้กระทั่วน้ำเชื้อ

makimaki55

สลบแล้วตืนมาเจอสาวลักหลับนี่ยังไงนะ 

know123

เนื้อหาดีมากครับเรื่องนี้ เอาตามตรงชอบมาก   แอบอิจฉาตัวเอกนิดๆ**ทำไมไม่เจอแบบมันมั่งว้าา** ::HeyHey::

กลายเป็นฮาเร็มซะแล้ว  ผมว่าที่กลัวตระกูลแบบนั้นคงจะเป็นคนตระกูลเดียวกันซะล่ะมั้ง ::Thankyou::

kosit khemsuthipong

kit Nana

กลับบ้านครั้งนี้ คงไม่มีไรมาก
แต่กลับมาหามานะ มันต้องสำเร็จ

แต่ด้วย... คงต้องช่วยเหลือระหว่างทาง
...

ด้วยความสงสาร จึงสร้างสีสันให้ชีวิต
ต่อไป... คงได้ผ่านมาอีก...
แล้วผลจะเกิดที่ใด...

ลุ้นตามปมของเรื่องในอดีต...

patrict

kumtoey

อยากหลงป่า แล้วได้สาวแว่นแบบนี้มาช่วยบ้างจังครับ

youtome3

อันดับแรกคือผมว่าได้สาวแว่นนี้แน่ๆเลย แต่มันไม่มีผู้ชายสักคนขนาดนั้นเลยหรอ

slayer

มีสาวมามาให้เอาเรื่อยๆเลยแหะ พระเอกเด้กไปเสียดาย ไม่เข้ม