ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, เมษายน 18, 2019, 10:38:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aum691

เบื้องหลังท้อปช่างเจ็บปวด กว่าจะมาถึงวันนี้ ว่าแต่น้องแพรนี่ดีจริงๆ

Kwang,ploy

อ้างจาก: Wandit เมื่อ เมษายน 19, 2019, 01:32:45 ก่อนเที่ยง
นายท็อปมีปัญหาฝังใจมานี่เองถึงได้ทำร้ายผู้หญิงไปเรื่อย หมอคงต้องรักษาอย่างใกล้ชิด แต่หมอเองจะโดนนายท็อปลากเข้ากลุ่มเสียก่อนหรือเปล่า

::Yes!::  นั่นนะซิ หมอก็ดูออกจะน่ารักอยู่นะ   

Kwang,ploy

อ้างจาก: Kingmar เมื่อ เมษายน 19, 2019, 05:37:20 ก่อนเที่ยง
เกมพลิกไปมาเดาตอนจบยังไม่ถูก พลอยจะจบเลยไหม กวางจะยอมกลับมาไหม แต่ฝ้ายคงจากลาแน่ๆหรือจะมีลมพัดห้วน. เดาไม่ถูกจริงๆ

::Sobad::  เรื่องความรัก  ของตัวละครในเรื่องนี้ มันช่างซับซ้อน จริงๆเน้อ

แต่เหมือน ตาท๊อปจะเคลมหญิงในเรื่องนี้ ไปหลายคนแล้วนะเนี่ย

Kwang,ploy

อ้างจาก: err เมื่อ เมษายน 19, 2019, 06:21:42 ก่อนเที่ยง
ที่ท็อปฝังใจ..คงไปเจอตอนฝ้ายกำลังเอากับพ่อเลี้ยงแน่...ไม่ใช่ฝ้ายถูกบังคับ...เป็นฝ้ายเองนั่นแหละที่ชื่นชอบการให้พ่อเลี้ยงเย็ดเอง

::Bloody::  อืม..นั่นนะชิ  ถ้าฝ้ายเกิดติดใจขึ้นมา  กลายเป็นสมยอม  นายท๊อป จะทำยังไงดี

อิทธิพล ทบชา

เนื้อเรื่องเศร้าดีครับฝ้ายจะเป็นอย่างไร และท๊อปจะทำอย่างไรรออ่านตอนหน้า เเต่ตอนนี้ยอมรับว่าเทาเหลือเกิน

tantawanjames

มาแบบนี้น่าสงสารท็อปสุดๆเหมือนกันนะ เป็นคนดีแต่สุดท้ายต้องมาเจออะไรแบบนี้ แล้วฝ้ายจะเป็นยังไงต่อ อะไรที่ทำให้ท็อปเปลี่ยนไป ทั้งสนุก เศร้า เสียว เลยครับ

Dts Rayong

yuta279

ตอนแรกน่าจะเพราะช่วยแม่ แต่หลังๆ จะติดใจเองแล้วนายท๊อปมาเจอหรือเปล่านะ แล้วอะไรที่ทำให้ท๊อปเกลียดเลือดขนาดนั้น

3hman

อืม มาทรงนี้ คงโดนพ่อเลี้ยงจนติดใจ ฝั่งแฟนคงมาพบแล้วบันดาลโทสะ ถึงกับเลือดตกยางออก เป็นปมในใจตามประวัติแน่ๆ

kosol0104

neomdi

โอยยย ทำไมน้องฝ้ายน่าสงสารยิ่งนี้  ::Orz::
เนื้อ Dark dark  เลยครับแบบนี้
ขอบคุณมากครับ

nxxx07

เนื้อเรื่องน่าติดตามสาวๆแต่ละคนจะโดนอะไรบ้าง

civil2

เป็นเราแฟนเจอแบบนี้จะเป็นไงนะ

เศร้าชะมัด

classic007

เรื่องมันเศร้าจริงๆครับ ปูพื้นได้เยี่ยมมาก

napakon

น่าสงสารฝ้าย ไม่พ้นมือพ่อเลี้ยง จะเรียนจบแล้วแท้ๆ ฝ้าย พ่อเลี้ยงมีตายกันแน่ ภาพเลยติดตาท็อป