ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 4/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 19, 2019, 07:43:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Northstar Rta

ท่านประธานตนใหม่ท่าทางจะไฟแรง แต่วิธีกสรลงโทษใหม่จะได้ใจแค่ไหนกัน
ประเพณีนี้ส่งต่อจากรุ่นนึงสู่อีกรุ่นนึง ยังดีที่มีคนรับสืบทอด

nuttanun toncahi

ทำไมถึงเจอนางเอกบ่อยจังน้าแกล้งสอบไม่ผ่านหรือป่าว

แกล้งสอบตกเพราะอยากโดนนี่เอง. จะจบแบบไหนติดตามตอนต่อไป

yopern

เป็นประธานแล้วต้องเที่ยงตรงห้ามลำเอียง อย่าไปห่วงสึโบมิมาก มีเด็กสาวคนอื่นๆรอให้ลงโทษอีกเพียบ เดี๋ยวเสียโอกาส

edit อะไรกันเป็นประธานแค่ปีเดียวเอง น้อยจัง อยากเป็นมั่งเอาซัก ตลอดชีพ พอ

virgoranger

นางเแกแกล้งสอบไม่ผ่านเพราะติดใจรึเปล่า555

Edit อิจฉาแท้ๆ

exhausis123

ในที่สุดก็ได้เป็นประธาน
ว่าแต่นางเอกตั้งใจตกป่าวเนี่ย

555 ตั้งใจจริงๆด้วย
น้องสาวจะโผล่มาตอนเดียวมั้ยน้า
เห็นบอกว่าจะไม่กลับมาอีก
หรือจะมาในแบบผู้ช่วยประธานรุ่นถัดไป

ขอบคุณครับ

lock18z

นางเอกแกล้งสอบตกหรือเปล่า เพราะจะได้ลองของ

แกล้งสอบตกจริงๆ สุดท้ายได้เป็นผู้ช่วยอีก

gtonizuka

ในที่สุดมันก็ได้รับสืบทอดและ เพื่อนพระเอก ติดใจแน่ๆเลย 555 มีส่งต่อด้วยแหะ และยังมีตอนที่ 5 อีกน่าสนใจตอนหน้าจะเป็นยังไง

wormy

ตั้งใจสอบตกแน่นอน อยากเป็นผู้ช่วยแน่ๆ

ว่าแล้วว หลบหน้าแล้วใจเต้นนี่ใช่แน่ๆ

DARKAXL

ในที่สุุดพระเอกก็รับช่วงต่อตำแหน่งประธานจริงๆ นางเอกก็สอบตกอีกแล้วจนต้องโดนลงโทษอีก ช่างน่าเศร้า ::Crying::

อ้าว น้องสาวรุ่นพี่สาวก็โดนเหมือนกัน แล้วพระเอกก็เลือกนางเอกเป็นผู้ช่วย 1ปีผ่านไปเจริญรอยตามประธานคนก่อนไปแล้ว แล้วผู้โชคดีรายต่อไปที่ต้องรับช่วงต่อจะเป็นใครเนี่ย?

elviswhat

ดูจากอาการสึโบมิ คงตั้งใจสอบไม่ผ่านแล้วละตัองการมาหาโทรุ เพื่อให้โทษรุ ลงโทษแบบในหนังเกาหลี ทำไมถึงมาสายยยย

น่านไง สึโบมิ จิ้นจนไม่มีสมาธิในการสอบแบ้วก็อยากมาเจอโทรุคุงทุกวันเพื่อรจะมีเซ็กร้ายไม่เบาเลยนะ สีโบมิจัง

CheekyDream

The punisher? น่าจะได้ลงโทษอีกคนที่เหลือเพราะจงใจทำถังน้ำหล่น

Edit เลือกเรื่อง+ลายเส้นที่เอามาแปลได้ถูกใจผมมาก ติดตามตลอดทุกเรื่องเลย

B&B

ไม่มีอะไรจะโวยครับ มีแต่ เรื่องเก่าๆ เมื่อไรจะเอามาลงคร้าบบบบบบบบ แค่นี้แหละ

เอิ่มม... ที่จริงสงสัยอยู่ข้อนึงของเรื่องนี้ คือ ใครเป็นคนเตรียมสถานที่กับอุปกรณ์​แล้วใครจับพวกนางมาลงโทษกัน นี่แหละที่สงสัย

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

เอาจริงดิ เป็นแบบนี้เหรอ? มันมีอะไรผิดปกติรึเปล่า พระเอกกลายเป็นคนละคนเลยแหะ เฮ้อ~ ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยแหะ นึกว่าจะมีการเปลี่ยนแปลง​สักหน่อย แต่ไม่เลย

แต่ก็นะ อาจจะมีอะไรแปลกใหม่ก็ได้ในตอบจบ เพราะเหลืออีกตอนนึง

แต่ถ้าจบแบบนี้ ผมเคืองนะ มันไม่สนุกเอาซะเลย ไม่มีอะไรตื่นเต้นหรืออะไรที่ทำให้เนื้อเรื่องดูน่าติดตาม เหมือนมันวนลูบอะครับ เพราะในตอนก่อนถือว่าดีอยู่ระดับนึง แต่ถ้าให้เทียบกัน ตอนก่อนเนื้อเรื่องสนุกกว่ามากครับ

อาจจะเป็นความเห็นของมุมมองของผมคนเดียวก็ได้ที่คิดต่าง แต่สำหรับผม มาแบบนี้ มันไม่โอเคเลยสักนิด

ขอบคุณ​ครับ​

dragoness

คิดว่านางเอกตั้งให้สอบไม่ผ่านเพื่อให้พระเอกล่อจังเลย

สรุปได้วาไม่แน่ประธานคนเก่าอาจจะเป็นแบบพระเอกมาก่อนคือลอเยอะจนความมั่นใจเปลี่ยน

fabulous556

รับหน้าที่ประธานเรียบร้อย สงสัยต้องได้นางเอกเป็นผู้ช่วย แบบประธานคนก่อนแน่ๆ
edit. แกล้งสอบตกจนได้เป็นผู้ช่วยจริงๆ สินะนางเอก แต่ชอบน้องของมาเรียมาก หุ่นดีสุดๆ

siwapeeza

พระเอกก็ยังคงเดิมคือทำหน้าที่เพื่อโรงเรียนสุดยอดเลยย

อ่าววว กลายเป็นแบบคนก่อนซะละ 555