ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอยั่ว เธอเซ็กซี่ กับการเป็นผัวน้อยครั้งแรก

เริ่มโดย pongwut, เมษายน 20, 2019, 05:18:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

ผมมีอีกหนึ่งเหตุการณ์จริงที่นำมาเล่าแชร์ประสบการณ์ให้อ่าน ซึ่งเรื่องนี้อาจจะเป็นเหตุการณ์เรียบๆ แต่สิ่งที่ผมได้พบได้เจอมา มันก็มีช่วงเวลาที่รู้สึกตื่นเต้น และมีส่วนที่ไม่เคยทำแล้วได้ทำ แถมได้เป็น...เรื่องนี้ขอเล่ายาวครับ เพราะผมอยากเล่า ตั้งแต่เริ่มจนถึงบทสรุปของเหตุการณ์ที่เจอ

เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นประมาณ2ปีที่แล้ว ช่วงนั้นผมเริ่มกลับไปทำงานประจำ โดยที่ผมได้งานใหม่แถวๆ รัชดา- อโศก  จริงๆช่วงนั้นผมแค่อยากให้ที่บ้านแฟนสบายใจ ว่าผมทำงานประจำ เพื่อที่ผมจะได้ไม่ต้องอธิบาย เรื่องงานฟรีแลนด์   (โดยผมตั้งใจจะทำงานประจำซักพัก แล้วก็จะลาออก)  และบริษัทใหม่ที่ผมทำ เป็นบริษัทขนาดกลางๆ  เป็นบริษัทออกแบบตกแต่งงานภายใน และรับเหมาไปด้วย ซึ่งผมอยู่ในส่วนของงานออกแบบทำงานที่อ๊อฟฟิศใหญ่  โดยบริษัทเช่าตึกอยู่ชั้น17 ของตึกแห่งหนึ่ง  ซึ่งมีพนักงานรวมทุกฝ่ายประมาณ 40 คน และอีกบางส่วน ทำงานที่ไซน์งาน
...........ตลอดช่วงเวลาที่ผมทำงานที่นั้น ได้ประมาณ 1 เดือน โดยส่วนของงาน ก็ไม่หนักมาก แต่บรรยากาศที่นั้นดูเงียบๆ  เพราะเจ้าของบริษัทเคี่ยวมาก พนักงานทุกคนไม่ค่อยจะคุยกัน และตั้งหน้าตั้งตา ทำงานทุกคนทุกฝ่าย  บรรยากาศดูSerious มาก (ซึ่งดูแปลกๆจากที่ผมเคยเจอมา)  แต่สิ่งทำให้ผมรู้สึกมีชีวิตชีวาขึ้นมาบ้าง ตลอดเวลา2เดือนที่อยู่ที่นั่น ก็คือผู้จัดการฝ่ายธุรการและจัดซื้อ  ชื่อคุณ สุ
...........โดยที่ คุณ สุ อายุ 43 ปี (ในตอนนั้น ซึ่งน่ามากว่าผม 7 ปี ) เป็นคนผิวขาวจั๊วะ (ขาวออร่า) ลักษณะหน้าตาดูรวมๆเธอดูดี รูปหน้าเรียวยาว ตาโต จมูกโด่ง ดูหยิ่งๆหน่อย  ถ้าย้อนไปสัก10-15 ปี ผมว่าเธอเป็นคนสวยมาก แม้ตอนนี้อายุเลข4 แต่ยังดูดีและเซ็กซี่มาก   (จากสายตาผม)  ไว้ผมยาวประบ่า ปลายผมดัดหยิก ใส่แว่นสายตาทรงวงกลมเรียบๆ รูปร่างสูงอวบ  (สูงน่าจะ167up) หน้าอกใหญ่ ก้นใหญ่ตามสูตรสาวอวบเจ้าเนื้อ แต่ไม่ (แน่นๆเต็มไม้เต็มมือ) 
......โดยที่ภูมิหลังของคุณสุ (ฟังจากการนินทาและแอบๆถามคนที่อยู่มานาน ) เธอคือคนที่ทำงานกับบริษัทนี้มานาน 20กว่าปี ตั้งแต่บริษัทก่อตั้งใหม่ๆ โดยที่เธอเข้ามาตอนจบแค่ปวช...แต่ก็ทำงานด้วยเรียนไปด้วย จนจบป.ตรี ที่มหาวิทยาลัยรามคำแหง...และก็เลื่อนขั้นจากพนักงานทั่วไป มาเป็นผู้จัดการแผนก  โดยที่เธอได้แต่งงานกับ ป๋านัน ที่เป็นโฟร์แมนอาวุโส ที่อยู่ไซน์งาน(อายุ53ปี) ซึ่งป๋านัน เป็นเพื่อนกับลูกเจ้าของบริษัท สมัยตอนเด็ก(ชื่อคุณที เป็นรองผู้บริหาร ระดับสูงรองจากคุณพ่อเขา) ทั้งสองคน ป๋านันกับคุณสุ คบกันตั้งแต่คุณสุเข้าทำงานตอนสาวๆ อายุห่างกัน10กว่าปี และแต่งงาน มีลูกแล้ว3คน  ด้วยความมีอภิสิทธิ์ จากสามี เธอถึงเลื่อนตำแหน่งได้เร็ว..ตอนเธอเป็นผู้จัดการอายุแค่30เอง...และนิสัยส่วนตัวคุณสุ ที่ผมสังเกตุ เธอเป็นคนชอบ ถามนู้นถามนี่ กับพวกพนักงาน เช่น เกิดที่ใหน พักแถวใหน แต่งงานรึยัง อะไรทำนองนั้น
........และสิ่งที่ทำให้ผม ไม่คิดที่จะละสายตา และให้ความสนใจในตัวคุณสุ มากเป็นพิเศษ นั่นก็คือ การแต่งตัวของคุณสุ....โดยทุกๆวัน ชุดที่เธอใส่มาทำงาน  ไม่ว่าจะชุดอะไร.....ทรงแบบใหน.......หรือแม้แต่ใส่สีอะไร.....เธอจะใส่คู่กับกระโปรงที่รัดๆสั้นๆตลอด...ซึ่งมันสั้นมากๆ สั้นชนิดที่ว่า ถ้านั่งไม่ดีหวอโผล่ออกแบบง่ายๆ...ซึ่งจากการที่ผม แอบจับตาดูเธอทุกวัน....สิ่งที่ผมเห็น  บางวันเธอใส่กระโปรงผ่าหลังมองตามรอยผ่า แทบจะเห็นแก้มก้นโผล่.....บางวันใส่ผ่าต้นขาแหวกสูงเกือบจะเห็นขอบกางเกงในด้านหน้า......และยิ่งวันที่เธอใส่กระโปรงสีขาวเนื้อผ้าบางๆ (เป็นตัวที่เธอใส่บ่อย) ด้วยความที่มันสั้นมากๆ รวมถึงก้นและสะโพกเธอที่ใหญ่ มันดูทั้งรัดทั้งแน่นไปหมด...จนทำให้ทุกครั้งเห็นเป็นรอยขอบกางเกงใน และสีของกางเกงในที่แนบผ่านผ้าบางๆของกระโปรง จนทำให้รู้ได้เลยว่า วันนั้นเธอใส่กางเกงในทรงใหน และสีอะไรมา.....คนที่นั้น เวลาลับหลังเธอ ผู้ชายรวมทั้งผู้หญิงในอ๊อฟฟิศจะให้คำจำกัดความว่า...."สุสั้นเสมอหู"....
.........ที่สำคัญกว่านั้น การที่เธอแต่งตัว ใส่กระโปรงสั้นรัดๆที่ดูยั่วๆอยู่แล้ว ยังไม่พอ คุณสุ เธอยังเป็นคนที่ ซึ่งผมไม่แน่ใจว่ามันคืออะไร  ด้วยการที่เธอจะเดิน จะนั่ง  จะก้ม จะย่อ หรือทำอะไร เธอไม่แคร์ อะไรกับสายตาคนอื่น หรือแม้แต่คำนึงถึงกระโปรงที่สั้นจู๋ที่เธอใส่เลย....ซักนิด....โดยเฉพาะ เธอชอบไปนั่งคุยโทรศัพท์ ตรงที่นั่งพักผ่อนพนักงาน อยู่ด้านหลังติดห้องครัว อยู่ตรงระหว่างทางเดิน ห้องน้ำชายกับห้องน้ำหญิง ซึ่งตรงนั้นเป็นเป็นโซฟายาวและเตี้ยๆ ซึ่งเวลาคุณสุ เธอนั่ง จะเป็นลักษณะ นั่งชันเข่าซึ่งมองดูได้เสียวมาก เผลอๆเดินไปจังหวะดีๆ อาจจะเห็นสามเหลี่ยมเธอด้วยซ้ำ  (เชื่อว่าผู้ชายทุกคนต้องมอง เพราะห้องน้ำชายต้องเดินผ่าน ตรงนั้น).....และที่สุดๆกว่านั้น...สิ่งที่เธอต้องนั่งเป็นประจำทุกวัน  ก็คือการนั่งกินข้าวเที่ยงที่ห้องครัว...ถึงแม้ส่วนมากพนักทุกคน จะลงไปกินข้าวข้างล่างเกือบหมด แต่เธอจะไม่ลง โดยเธอจะสั่งแม่บ้านซื้อขึ้นมาให้  แต่ก็มีคนที่ห่อข้าว มากินในครัวเหมือนกัน.....และที่สำคัญ คนที่ห่อข้าวมากิน มีแต่พวก ชายฉกรรจ์ ขาหื่นทั้งนั้น(ดูจากหน้าตา) ทั้งพนักงานขับรถ3คน พนักงานส่งเอกสารอีก 1คน
...........ซึ่งโดยตอนแรกผมก็ไม่รู้มาก่อน จนวันนั้น ผมงานเร่งเลยซื้อข้าวตั้งแต่เช้า เพื่อมากินตอนเที่ยง  พอเวลาเที่ยงกว่าๆ ผมก็เดิน เข้าไปที่ห้องครัว (ตอนนั้นมีคนนั่งกินอยู่ก่อนแล้ว) สายตาผมเห็น คุณสุเธอนั่งโต๊ะ ติดกับผนังห้องโดยที่เธอนั่งหันหลังให้กำแพง และหันหน้าออกมาด้านในห้อง (ซึ่งเป็นที่ประจำของเธอ) โดยที่โต๊ะในครัว จะเป็นโต๊ะพับสแตนเลส ซึ่งมีขาสีมุม ที่เราเคยเห็นทั่วไป ซึ่งมองข้างล่างจะโล่งหมด และเก้าอี้จะเป็นเก้าอี้พลาสติกธรรมดา ตรงนั้นมีอยู่2 โต๊ะในห้องนั้น จัดว่างคู่ขนานกัน...คุณสุนั่งโต๊ะคนเดียว....อีกโต๊ะจะเป็นพวกพนักงานขับรถนั่งฝั่งเดียวกันหันหน้าไปที่คุณสุ  (โดยที่พวกนั้นก็นั่งเบี่ยงๆออกข้าง. แต่หันหน้าไปทางคุณสุ แบบตั้งใจ )
......เวลาเดียวกัน  พอคุณสุเห็นผม เธอก็ยิ้มให้ แล้วก็ทักผมว่า "น้องวันนี้ทานนี้รึค๊ะ" ผมก็ยิ้มแล้ว ก็ตอบกลับ "ครับวันนี้งานเร่งครับคุณสุ" พอตอบเสร็จ ผมก็เข้าไปนั่งแจม กับคนขับรถ...
........จังหวะผมนั่งลง ผมตั้งใจจะนั่งตรงกลางที่ว่างระหว่าง4 คน หันหน้าไปทางคุณสุ...ซึ่งโต๊ะฝั่งพวกผม ห่างจากโต๊ะคุณสุ ประมาณ 2.5-3 เมตร (ซึ่งเป็นระยะมุมที่ดีเลย) ผมรีบเปิดข้าวกล่อง กินไปซัก2-3 คำ ผมก็เหลือบมองคุณสุ  จากที่ผมเห็น คุณสุเธอดูเหมือนไม่สนใจอะไรๆกับใครตรงนั้น  กินข้าวไป เล่นมือถือไป พอจังหวะผมลดสายตาลง....โอ้ครับ....การนั่งคุณสุ...บอกได้เลยว่า....อ้าซ่า.....เธอนั่งแยกขา.....กระโปรงที่สั้นๆ....แล้วนั่งไม่หนีบขาอะไรเลย... เห็นเป็นกางเกงใน สีขาวโผล่ ออกจากช่องสุดโคนต้นขาขาวๆ โผล่เป็นสามเหลี่ยม นูนใหญ่ออกชัดเจนเลย......ชัดเจนมาก..จังหวะนั่น ผมอิ่มเลย ไม่อยากจะกินต่อ....เห็นแล้วเงี่ยนมาก.....ครั้งแรกที่ผมได้มองเห็นจ๊ะๆ (เมื่อก่อนจะเห็นแค่แว๊บๆ).....
.........ในช่วงเวลานั้น...ต้องบอกว่าสุดๆ..ไปเลย เห็นแล้วเงี่ยนมาก ผมกับอีก 4 คน  สลับเหล่มอง แบบไม่อายกันและกันเลย(เหมือนรู้ๆกัน)...ส่วนคุณสุก็นั่ง สับขา ไขว่ห้างเปลี่ยนซ้ายขวา บางจังหวะก็กลับมานั่งแยกขาโชว์เหมือนเดิม......พวกผมนั่งดูหลายนาทีจนกระทั้ง เธอทานเสร็จแล้วลุกไป
....และซึ่งผมยอมรับเลยว่า เหตุการนั้นเหมือนเป็นการนั่งหน้ากระดานเรียงหนึ่ง เพื่อจะดูหวอเธอมากกว่าการกินข้าวเที่ยง ของผมและพนักงานขับรถ
........ผมไม่รู้จริงๆในตอนนั้น ว่าสิ่งที่ผมเห็น คุณสุนั่งโชว์ตอนกินข้าวเที่ยง มันคือการ..... ที่เธอไม่รู้ตัวจริงๆ....หรือว่าเธอจงใจที่จะโชว์........หรือแม้แต่เธอไม่คิดอะไรเลยจริงๆ เป็นสิ่งที่เธอไม่ใส่ใจ.......คำถามต่างๆเหล่านั้น...ผมเชื่อส่วนตัวว่าเธอตั้งใจโชว์....ด้วยการที่เธอรู้ตัวตั้งแต่ต้น เธอเลือกที่จะใส่กระโปรงสั้นๆ.....กับผู้ชายนั่งส่องแบบ ประเจิดประเจ้อแบบนั้น......แต่ที่ไม่รู้ว่าเธอจะทำไปทำไม......อาจจะเพราะเธอโรคจิตนิดๆ...หรืออยากให้พวกที่หื่นๆส่อง..เหมือนการให้ทานเพื่อเป็นบุญตา.........แต่ที่รู้ๆ หลังจากวันนั้น ผมเจอเธอทุกครั้งผมมีอารมณ์ตลอด....โดยที่ลึกๆผมอิฉาพวกคนขับรถมาก ได้นั่งดูหวอ คุณสุ ระดับผู้จัดการทุกวัน.......
........เวลาผ่านไป จนผมทำงานที่นั่นได้เกือบๆ6เดือน  ผมเองก็ แอบมองคุณสุ ตลอดๆ แต่ก็ไม่ได้ไปนั่งดูที่ครัวเหมือนวันนั้น เพราะคิดว่า ซักวันถ้าเธอ ไม่ใช่พวกโชว์แล้วจับได้ว่าแอบส่อง เดี๋ยวจะซวยกันไปใหญ่ และก็ทำใจอยู่แล้วลึกๆ ผมก็คงได้แค่นั้น  แค่มีคุณสุ  เดินใส่กระโปรงสั้นๆรัดๆ เดินไปเดินมา ลุกนั่งเป็นบางครั้ง มันก็ยังมีสีสันทำให้มีสีสัน  อยากจะตื่นมาทำงานบ้าง....แค่นั้น
..........จนกระทั้งสิ่งที่ไม่คาดคิดจะมาก่อน ก็เกิดขึ้น......."มันคือจุดเริ่มต้น".......ผมได้รับสายจากทางไซน์งาน ให้ไปช่วยเครียร์แบบ  ซึ่งเป็นหน่วยงานที่ผมดูแลอยู่ ผมจึงเดินไปแจ้งฝ่าย ธุระการและจัดซื้อ เพื่อที่จะขอ จองรถ ให้คนขับรถไปส่งที่ไซน์งานแถวๆ ลาดพร้าว ซึ่งเป็นตึกอ๊อฟฟิตเก่า ทำการ decorate ใหม่ ผมแจ้งจะไป ในวันรุ่งขึ้น
......หลังจากนั้นประมาณใกล้ๆจะเลิกงาน จู่ๆพนักงานชื่อดา (ลูกน้องคุณสุ) ซื่งเป็นธุรการที่รับเรื่อง ก็ได้มาเดินมาบอกผมว่า พรุ่งนี้ 9โมงเช้าให้ผมไปรอที่จอดรถชั้น 3 ของตึก  เพื่อที่จะให้ผมไปกับคุณสุ  เพราะคุณสุ จะต้องไปที่นั่นพรุ่งนี้ เพื่อเครียร์ วัสดุที่เข้าไซน์ จำนวนไม่ตรงกับบิล ซึ่งครั้งแรกที่ได้ยิน ผมก็อึ่งๆ ทำตัวไม่ถูก  ไม่รู้จะดีใจหรือยังไง โดยที่ผมก็ตอบตกลง กลับไป
.........จนถึงวันรุ่งขึ้น ผมมารอ ที่จอดรถชั้น3 ตอน8.30 น เพื่อที่จะรอ ไปไซน์งาน  ซึ่งผมรอนานมากเพราะ ตำแหน่งคุณสุไม่ต้องสแกนนิ้ว จะมาสายๆ  จนกระทั้ง รถฟอร์จูนเนอร์ ก็มาจอด ตอนแรกผมไม่รู้เป็นใคร จนกระทั้งเปิดประตูลงมา.....ถึงรู้ว่าเป็นคุณสุ.......เธอลงมาแล้วกวักมือเรียกผมเข้าไปหา โดยที่เธอยืนคุยโทรศัพท์
........ช่วงเวลานั่น สิ่งที่เห็นตรงหน้าผม ทำให้ใจสั่นตั้งแต่เช้าเลย.....ภาพตรงหน้าผม คุณสุเธอมาในชุดทำงาน....ดูเซ็กซี่มาก.......จากสายตาที่ผมเห็น เธอมาในชุด รองเท้าคัชชูส้นสูงสีขาว เสื้อเป็นผ้าใหมสีเลือดหมู ไม่มีลวดลาย ทรงคอกลม รัดเข้ารูป แขนสั้น   ปลายชายเสื้อจะเป็นจีบบานๆรอบตัว....เป็นซีปรูดจากด้านหลัง..รัดด้วยเข็มขัดแสตนเลสสีทองเงาแว๊บทั้งเส้น..ส่วนกระโปรงเป็นผ้าใหมสีเลือดหมู  (สีเดียวกับเสื้อ) ผ่าหลัง  กระโปรงเป็นเส้นลายไทยสีทองคาดขวาง 2 เส้น..ที่สำคัญสุด...กระโปรงทั้งสั้นทั้งรัด...มองส่วนด้านบนเสื้อรัดเข้ารูปรัดจนเห็น2 เต้านมใหญ่ๆ โดดเด่นเป็นลูกๆ......บอกได้คำเดียวว่า...เห็นแล้วเงี่ยนมาก...ผมไม่คิดว่าเธอจะชุดแบบนี้ไปไซน์งาน (เหมือนชุดใส่ไปออกงานตัดริปบิ้นเลย) ยืนยันได้จากปากที่ใครๆเคยบอก..."สุสั้นเสมอหู" และก็สั้นได้ทุกสถานการณ์
......จนมาถึงช่วงเดินทาง ผมนั่งเบาะหน้าส่วนคุณสุเป็นคนขับ..ช่วงที่อยู่ในรถสิ่งแรกที่ผมสัมพัสได้ คือกลิ่นน้ำหอมจากคุณสุ แรงมาก เป็นกลิ่นคล้ายๆดอกมะลิ....ตลอดการอยู่ในรถ คุณสุก็ได้ถาม ผมหลายๆเรื่อง เช่นผมแต่งงานรึยัง ผมก็แบบพยามตอบเรื่องโกหก เกือบทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องที่ผมใกล้ที่จะลาออก...เธอก็พยามถามเหตุผลซึ่งผมก็ตอบส่งๆไป....
........ตลอดการสนทนา สิ่งที่อยู่ในหัวผม ไม่ใช่เรื่องงาน ....แต่เป็นเรื่อง ที่ซ่อนอยู่ในซอกระหว่างขาเธอ ที่ผมลุ้นตลอดทางว่า กางเกงในที่อยู่ภายใต้ กระโปรงผ้าใหมเธอ เธอใส่สีอะไร (อยากเห็นจริงๆ).....ช่วงเวลาเธอเผลอ หรือมองออกด้านข้างหน้าต่าง...ผมพยามเหล่ตาชำเลืองดู....โอ้ครับ....ต้นขาที่ใหญ่ๆ นั่งแยกขา ทำให้กระโปรงที่สั้นรัด ถลกขึ้นสูงเกือบสุดโคนขา  มีผ้าซับในสีแดงปลิ้นออกมาปิดนิดๆ  มองเห็นเป็น ต้นขาใหญ่ๆขาวๆ อ้าเป็นช่อง อีกไม่กี่เซน หีก็จะโผล่.......สุดๆครับ.....จังหวะช่วงเวลานั้น.......พร้อมกันกับควยผมโด่แข็งตลอดทาง
..........พอมาถึงไซร์งาน ซึ่งเป็นตึกเก่า สูง5ชั้น รวมชั้นดาดฟ้า  มีส่วนอ๊อฟฟิศชั่วคราวของบริษัท เป็นตู้คอนเทรนเนอร์2ตู้  ตั้งอยู่ด้านหลังอาคาร ส่วนงานงานตกแต่งเริ่มชั้น4ไปแล้วบางส่วน  เหลือ3ชั้น โดย ที่ผมและคุณสุ เดินเข้าตู้ ผมก็แยกไปคุย กับโฟร์แมนอีกตู้ ส่วนคุณสุ ไปคุยเอกสารกับธุระการสนามอีกตู้......ซึ่งสิ่งที่ผมก็เพิ่งรู้ ว่าคนที่ผมไปคุยก็คือ ป๋านัน ที่เป็นสามีคุณสุ.....นึกว่าเป็นโฟร์แมนอีกคน....ครั้งแรกที่ผมเห็นป๋านัน ป๋านั่นเป็นคน ตัวสูงหัวล้าน ฟันหลอสองซีหน้า แต่หน้าตาดูหล่อ (ถ้าเป็นสมัยหนุ่มๆ).....จาการที่ได้คุยกับป๋านัน แกเป็นคนอารมณ์ดีมาก..เรื่องงานคุยน้อยๆเรื่องเที่ยวกินเหล้า คุยแยอะๆ
..........ช่วงเวลานั้นผมคุยกับป๋านัน ซึ่งผมรับรู้ได้เลย แกชอบสไตล์ผม เพราะเราคุยถูกคอมาก...แกเหมือนจะรั้ง ไม่ให้ผมกลับในวันนั้น เพื่อให้ผมมากินเหล้ากับพวกของแก...จนกระทั้งคุณสุเดินมาเปิดประตูตู้ เรียกผม เพื่อที่จะให้ผมพาไปดูวัสดุที่กองในอาคารไซน์งาน ผมจึงเดินออกมา พร้อมกับป๋านันมีธุระออกไปข้างนอก...
..........ก่อนจะเดินขึ้นตึก....สิ่งที่คุณสุทำให้ผมใจสั่นอีกครั้ง....นั่นคือการที่คุณสุยื่นมือมาให้ผมจับ (เหมือนเธอต้องการให้ผมจับมือเดินพยุง)...จังหวะนั้นผมก็เข้าใจได้ เพราะอาจจะกลัวเดินสดุดเพราะใส่ส้นสูง....(ปกติชุดแบบนี้เข้าห้ามเดินไซน์งาน แต่เธอเป็นที่ยกเว้น)...และความรู้สึกในการได้จับมือเธอ ระดับผู้จัดการแผนก มันรู้สึกดีจริงๆ......จังหวะเดินไปจูงมือเธอไป ผมอาศัยความเนียร  ใช้มืออีกข้างโอบสะโพกเธอ สลับกับการใช้ฝ่ามือแตะเหนือบันท้ายบ้าง....ช่วงเวลาตรงนั้น ผมเดินจูงมือคุณสุไปทุกจุดที่กองวัสดุทุกชั้น..รวมทั้งเดินขึ้นบันได...จากชั้นล่าง จนไปถึงชั้น4 
........แต่ก่อนหน้านั้น ตั้งแต่ชั้น3 คุณสุก็เริ่มบ่น ว่าปวดขาและรองเท้ากัดส้นเท้า... ผมกับคุณสุจึงเดินหาที่นั่งกัน...แต่ไม่ที่นั่งเลยตอนนั้น เพราะในชั้น4 นั้นได้ทำการตกแต่งไปแล้วบางส่วน...จึงมีแต่กองวัสดุ กองขยะเศษวัสดุ และก็มีคนงานอยู่แยอะด้วย  ผมจึงแนะนำให้กลับลงไปที่ตู้อ๊อฟฟิศ ด้านล่าง  แต่ด้วยเธอให้เหตุผลว่าเหนื่อยเดินลงตอนนี้คงไม่ไหว...ช่วงนั้นผมจึงนึกขึ้นได้มีชั้นดาดฟ้าอยู่ ผมบอกคุณสุให้ลองไป ดูเผื่อมีที่นั่ง โดยเธอก็โอเค
.......พอขึ้นไปถึงดาดฟ้า ต้องบอกว่าอากาศดีมากๆ เพราะเป็นที่โล่งลมพัดผ่าน และหลังคาจั่วก็คลุมหมดทั้งfloor   ผมก็พยามมองหาที่ ที่พอจะนั่งได้...ตอนนั้นผมสองคนเหลือบไปเห็น กองนั่งร้านเหล็ก  กองสูงประมาณไม่เกิน 20ซม.มีไม้อัดแผ่นใหญ่ หนาประมาณ 20มม.วางพาดทับอยู่  ที่อยู่ห่างจากกรรมกร 2คน ไม่มาก  (ซึ่งน่าจะเป็นที่นั่งของคนงานที่ทำไว้นั่งพักผ่อน) โดยที่คุณสุไม่รอช้า ให้ผมจูงมือเพื่อจะพาไปนั่ง
.......และจังหวะเธอนั่งลง.....โอ้ครับ.......ใจผมสั่นมาก........ภาพที่ผมเห็นสุดๆจริงๆ.........จังหวะเธอนั่งลง......และผมยังอยู่ในท่ายืนตรงหน้าเธอ.......(ด้วยที่ไม้อัดกระดานวางไว้ต่ำมาก)........ไม่ใช่แค่เธอนั่งแยกขากว้างแบบที่เคยเห็น......แต่มันเป็นการนั่งชันเข่า "ถ่างขาออกเลย"....มันเหมือนนั่งตั่งท่ารอเสียบ....โดยที่กระโปรงผ้าใหมสีแดงเลือดหมูเธอ  ที่สั้นๆรัดๆได้ล่นไปกอง ที่เอวหมด......เห็นเป็นกางเกงในสี่ม่วงผ้ามันๆ มีลายลูกไม้ตรงเป้า.....โผลออกมาจากง่ามขาทั้งตัว.....ชนิดที่เรียกว่า "อ่าซ่า".......วินาทีนั้น....ผมทั้งเงี่ยน...ทั้งอึ่ง.......ผมไม่คิดว่าผมจะมาถึงจุดนี้....วันนี้...ผมแค่อยากจะเห็นกางใน ภายใต้ชุดผ้าใหมเธอ.....โดยจังหวะหาทางแอบส่อง....แต่นาทีนั้น...เธอนั่งให้เห็นเลยจ๊ะๆเลย....ผมยิ่งคิดยิ่งเงี่ยน รวมทั้งควยก็โด่
........พอผมยืนมองได้ซักพัก คุณสุก็บอกให้ผมมานั่งด้วยกัน......ผมก็นั่งลงทางด้านขวามือเธอ  โดยที่ผม ยอมรับว่าผมหน้ามืดมาก...จังหวะผมนั่ง ผมตั้งใจนั่งเบียดคุณสุเลย...ขาชนขา...เข่าชนเข่า....(และเธอเองไม่ได้ขยับหนีหรือเลือนตัวออก)......ตอนนั้นผมไม่รู้ จริงๆเธอพูดถึงเรื่องอะไร..จับใจความได้แค่นิดหน่อย...เหมือนเธอกำลังบ่นถึงบิลส่งของ... เพราะตรงนั้นหูผมอื้อไปหมด.....มีแต่คำว่าเงี่ยน...ในหัวผมคิดแค่ว่า ท่านั่งเธอตรงหน้าผมตอนนี้...มันคือการยั่วผมใช่ใหม.....
..........ยิ่งตอนที่คุณสุ กำลังพูด(บ่น) เธอก็ยื่นสองมือจับไปที่ต้นขาด้านในเธอ ทั้งสองข้าง  แล้วไล่นวดจากต้นขาอ่อน จนเกือบสุดโคลนง่ามขา (นวด วนไปมา)........พูดไปนวดไป......กางเกงในสีม่วงก็ยังโผล่อยู่......ช่วงเวลานั้นผมตัดสินใจ......ผมคุมตัวเองไม่ไหวจริงๆ.......ผมเอื้อมมือซ้ายไปจับต้นขาเธอ( มือผมสั่นมาก) แล้วพูดว่า ผม:  "ขอโทษนะครับ ขาคุณสุขาวมากนะครับ ขาวจริงๆครับ"
....จังหวะนั้นคุณสุ หันมามองผมแล้วหัวเราะแล้วพูดว่า
คุณสุ:  "โอ้ยเธอ..ขาวกว่าพี่มีตั้งหลายคนในบริษัทเรา  "
ผม:  5555 ครับ
....(จังหวะต่อเนื่อง  ผมไม่รู้ว่าทำลงไปได้ยังไง จากที่มือซ้ายผมแค่จับ ผมก็เริ่มใช้ฝามือลูบ บีบต้นขาเธอเบาๆแล้วพูดต่อไปว่า)
ผม:  "ผมว่าขาคุณสุ ไม่ได้ขาวอย่างเดียว แถมยังนุ่มมาก "
คุณสุ:.."5555 ก็คนอ้วนเน๊อะ ไขมันแยอะ  พี่ก็พยามลด"
ผม:  "ตามสายตาผมคุณสุ ไม่อ้วนนะครับ แค่อวบๆ  ส่วนตัวผมชอบหุ่นแบบคุณสุ"
.......พอเธอได้ยิน เธอยิ้ม แบบชอบใจกับคำพูดผมมาก
คุณสุ:  เธอชอบหุ่นแบบนี้จริงๆรึ...งั้นพี่ไม่ลดแล้ว555
ผม:" 555ใช่ครับ และผมก็ชอบสไตล์ การแต่งตัวคุณสุด้วย ดูเป็นคนรุ่นใหม่ดี ดูเซ็กซี่มากๆ
คุณสุ:  "พี่ดูเซ็กซี่รึ พี่ว่าก็ไม่นะ 555 พี่ก็แต่งตัวแบบนี้ตั้งนานแล้ว  "
....ช่วงเวลานั้น มือผมก็ค่อยๆ เริ่มเคลื่อนมือขยับบีบไปมา ทำทีเหมือนจะนวดให้เลย โดยคุณสุแทบจะไม่มีอาการแปลกใจหรือพูดถึง สิ่งที่ผมกำลังทำ.....ยิ่งทำให้ผมกล้าที่จะทำมากกว่านั้น...ผมจึงเริ่มทำตามความเงี่ยน
ผม: "คุณสุ หายปวดขาหรือยังครับ เดี๋ยวผมนวดให้นะ"
คุณสุ: "ยังเลย ดีๆ งั้นเธอนวดอีกฝั่งด้วย ขอบใจเธอมากน่ะ"
......พร้อมกับจังหวะนั้นคุณสุเริ่มเท้าแขนสองข้างยืดไปด้านหลัง ช่วงนั้นผมยื่นสองมือไปจับต้นขาเธอสองข้าง ละเลงนวด ขาเธออย่าง ใจจดใจจ่อ (แต่ก็ยัง ไม่รุกเข้าไกล้ เป้าของเธอมาก มีแต่ศอกแขนซ้ายผม ที่สกิดโดนหน้าท้องเธอบ้าง ) จังหวะนวดของผม พร้อมกับ เสียง อึ้มๆในลำคอคุณสุ....ผมรับรู้ได้ว่าเธอเริ่มผ่อนคลาย...มีอารมณ์เคลิ้มนิดๆ ผมจึงอยากพูดหรือทำอะไรที่ มากกว่านั้น
ผม:  "คุณสุครับ ชุดคุณสุ เพิ่งตัดมาใหม่รึครับ เนื้อผ้าใหม ลายสวยด้วยครับ"
คุณสุ: "อ้อไมใช่ๆ พี่ใส่ตั้งนานแล้วแต่ไม่ค่อยใส่ เธอเพิ่งเห็นรึ...  "
ผม:  "ขอผมจับดูเนื้อผ้าได้ใหมคคับ "
คุณสุ: เธอดูงงๆ นิดหน่อย "อยากจับดูเนื้อผ้ารึ เอาชิ"(พร้อมกับเธอยกก้นสูงดึงกระโปรงขึ้นมาหน่อย)
........โดยที่ผมไม่รอช้า ยืนมือขวาใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชี้จับแล้วขยี้ ปลายกระโปรงเธอ บริเวณใกล้ๆเป้าเธอ (จริงๆ นอกจากผมอยากจะสัมพัสแล้ว ผมยังพยาม จะลองคลุกคลาม ชั่งใจดู)
........และช่วงนั้นผมเริ่มหมั่นใจ และจะไม่สนใจอะไรแล้ว ผมทำได้ขนาดจับ กระโปรง บริเวณเป้าหีได้ขนาดนี้ ผมจึง ทำในสิ่งที่ผมอยากจะทำ อยากจะถาม สาวใหญ่ระดับผู้จัดการแผนก ที่นั่งถ่างขาตรงหน้าผมมาก ถามแบบจุดตายไปเลย ว่าเธอจะลุกหนีหรือด่า ยังไงผมต้องลอง เพราะมันคือโอกาศเดียวจริงๆ ผมจึงถามไปว่า
ผม:  "..อื้ม...อ่อ ขอโทษนะคุณสุ  อย่าว่างั้นว่างี้ เลยนะครับ  กางเกงใน สีม่วงที่คุณสุใส่  มันดูเซ็กซี่มากเลยครับ  (น้ำเสียงผมสั่น)
คุณสุ :.......(เธออึ้งเล็น้อย.).."555 เซ็กซี่จริงรึ.....สีอื่นดูไม่เซ็กซี่หรือ"(น้ำเสียงเบาๆ และเธอพยามหุบขาเข้า)
ผม:  ผมขอจับกางเกงในคุณสุ ได้ใหม
คุณสุ "......................(เธอดูอึงๆและก็เงียบ)........."
ผม:  "ผมพูดจริงๆครับ อยากจับดูจริงๆ ผมขออนุญาตนะคับ "
คุณสุ: ".............(เธอเงียบ)........
..........ตอนนั้น เธอมองหน้าผม(หน้าเธอแดงก่ำ ) แล้วหยุดคิดอะไรในใจ....แต่ผมไม่สนเธอจะคิดยังไง ผมมาไกลมาก...... ผมรีบใช้ฝ่ามือขวาผม แปะไปที่เป้าหีเธอผ่านกางเกงสีม่วงผ้ามันๆ  ลูบขึ้นลงช้าๆ...ช้าๆ เธอสะดุ้งตกใจ พร้อมกับเธอ พยามหุบต้นขาเพื่อหนีบมือผมไว้...แต่ลึกๆเธอก็ไม่ได้โวยวายหรือลุกหนี....หรือแม้แต่จะด่าผม.....เธอ ปล่อยให้ทำต่อ......สัมพัสนั่นผมเหมือนได้ขึ้นสวรรค์ จริงๆ กางเกงในผ้ามันๆบางๆคลุกเคล้ากับความรู้สึกได้ถึง ขนหมอย ที่น่าจะดงฟู จากที่รู้สึกสากมือ และที่สำคัญ คุณสุเริ่มตัวสั่น แล้วก้มหน้าเอนหัว มาซบไหล่ซ้ายผม  ผมพยามจะค่อยๆทำให้นิ่มนวลที่สุด
ผม: "คุณสุ..รู้สึกดีใหมครับ"
คุณสุ: .........(เธอไม่ตอบ แต่สายหัว).....
ผม:.."คุณสุ....เสียวใหมครับ "
คุณสุ:.............(เธอเงียบ)........
ผม:"คุณสุไม่ตอบ โกรธผมรึเปล่า"
คุณสุ:........(เธอไม่ตอบ)..........
..........พอผมนั่งลูบหีเธอ ไปเรื่อยๆ ได้ซักพัก ขาที่หนีบมือผม  เธอเริ่มค่อยๆ ถ่างออก กว้างๆ กว้างกว่าเดิม...พร้อมกับความรู้สึกจากผ่ามือผม ก็เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนเธอ ที่เริ่มไหลออกมา.......และที่สำคัญกว่านั้น คุณสุเริ่มพูดออกมา
คุณสุ:...."เธอ...ฉันเสียววว."..
ผม:....เสียวมากใหม...ไหวใหม...ไหวใหมครับ
คุณสุ........(เธอไม่ตอบ แต่พยักหน้ารับ)....
ผม:  " ตรงนี้มีแค่ผมกับคุณสุ"
คุณสุ:  ...."เอามือออกเถอะ...เธอฉันเสียว....มันเสียว........"
......จังหวะนั้น ผมรู้สึกว่าเธอ ให้ผมแล้ว ผมจึงเริ่มใช้นิ้วโป้ง งัดขอบกางเกงในไปอีกฝั่ง.....โอ้ครับ....ภาพนั้น เห็นเป็นครีบหีสีดำคล้ำ(สีตรงข้ามกับผิวเธอ)...ทั้งยาวทั้งใหญ่  ปกคลุมด้วยขนหมอยดกดำหยิกฟู และแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยน.....เห็นแล้วผมเงี่ยนมาก...
.....จังหวะต่อเนื่องผมไม่รอช้า  ผมรีบสอดนิ้วกลางแย่เข้าไปที่รูหี...แล้วคว้านนิ้ววนๆ พร้อมกันกับเสียงครางเบาๆของคุณสุ
คุณสุ:".......อ่าาา.......อ่า......อ่า..."
ผม:...."คุณสุเจ็บใหมครับ"
คุณสุ...."....(เธอไม่ตอบ )...แต่สายหัว"
........ช่วงจังหวะนั้นผม ใช้มือขวาอ้อมทางด้านหลังเธอ ใช้ฝามือขย้ำนมซ้ายเธอ ผ่านชุดที่รัดๆ...ความรู้สึกทั้งใหญ่ทั้งนุ่ม....จังหวะนาทีนั้น ผมทั้งจกหีทั้งขย้ำนม....ความรู้สึกผมฟินทั้งเงี่ยนแทบขาดใจ
....พร้อมกับที่ผมรู้สึกถึงอารมณ์ เธอในตอนนั้น ตัวเธอสั่นมาก โดยเฉาะต้นขาเธอสั่นพับๆ..พร้อมเธอพูดขึ้นมา
คุณสุ:......"ไม่ไหวแล้ว ขึ้นห้องเถอะ"
ผม:......(ตอนนั้น ผมไม่อยากไม่ใหนเดี๋ยวสถานการณ์เปลี่ยน) "คุณสุ ตรงนี้หละครับ ไม่มีใครมีเราแค่สองคน"
คุณสุ:....."โล่งโจ้งแบบนี้เดี๋ยวใครขึ้นมาเห็น"
.......ตอนนั้นที่เรานั่งมันใกล้ประตูชั้นดาดฟ้ามากและก็โล่งจริงๆ....พอดีจังหวะนั้น ผมเห็นกองสายไฟ ด้านหลังเกือบสุดแนวระเบียง ที่กองเรียงเป็นแถวสูง พอที่จะกำบังได้  ผมรีบพยุงคุณสุไปที่นั่น โดยที่คุณสุลึกๆเธอ อยากไปเอาที่ห้อง...
.....พอถึงด้านหลังกองสายไฟ ผมโอบกอดคุณสุ แล้วจูบแลกน้ำลายกัน....หลังจากนั้นซักพักผม จึงตัดสินใจ จับชายกระโปรงคุณสุ ถลกขึ้นสูงที่สุดเกือบๆราวนม......สิ่งที่ผมเห็นเต็มๆ ไม่ใช่หีทีใหญ่ดำ และขนหมอยดำดกฟูที่เพิ่งเห็นมา...แต่บริเวณเหนือโคกหีเธอขึ้นไป...เป็นรอยแตกลายงา เต็มไปหมด (ท้องลาย)....รวมทั้งก้นสองข้างเธอ.....เต็มไปด้วยลาย...นี่คือสภาพทุกอย่าง ที่ซ้อนเร้นสายตาทุกคน จากกระโปรงรัดๆสั้น...จริงๆผมเข้าใจ..เพราะทั้งอายุ คนมีลูก3
.......ช่วงเวลานั้นผมเริ่ม ปลดกระดุมกางเกง ชักควยออกมา โดยที่ผมเริ่ม ในท่าย่อตัวลง แล้วสอดเข้ารู ในท่ากันหน้าเข้ากันโดยเธอพิงกองสายไฟ.....ผมเริ่มขยับซอย ช้าๆ เริ่มเร็วขึ้นโดยที่เธอก็ครางตามจังหวะ ตอนเวลานั้นผมและเธอทั้งโยกทั้งพูดทั้งคราง
คุณสุ:.."อ่าาาา.....อ่า.....อ่า....อ่า....ซื้ด"
ผม:...."อ่า...สุ...สุเสียวรึจ๊ะ"(ผมไม่พูดนำว่า คุณเพราะอารมณ์พาไปจริงๆ)
คุณสุ:...."เสียวชิค๊ะ"
ผม:..."สุชอบใหม ได้เย็ดในที่แบบนี้"
คุณสุ:...."อ่าาา..อ่า....อ่า...ได้อารมณ์ดี อ่า..อ่า.."
ผม:..."อยากเย็ดสุมานานมากกแล้ว สุรู้ใหม "
คุณสุ:....."อ่า อ่า....อ่า.....จริงหรือ....งั้นได้เย็ดแล้ว...เอาให้หายอยากเลย...อู้ว...อ่า...อ่า..."
ผม:....."อืบๆ อ่า...เย็ดมันส์ จริงๆ""
คุณสุ:....."เสียวเหลือเกิน อ่าาา...อ่า...อ่า"
......จังหวะนั้น ผมเริ่มไม่ถนัด ผมจึงเปลี่ยนท่า โดยให้เธอหันหลังแล้ว ค้ำมือไปที่กองสายไฟ พร้อมกับแอ่นก้นขึ้น .....แล้วผมก็รีบสอดเข้า พร้อมกับโยก เอวรัวๆๆๆ..แรงๆ.
คุณสุ......"โอ้ย.....โอ้ยยยย....เจ็บๆ...."
ผม: .."สุเจ็บมากใหม...ไหวใหม...."
คุณสุ....."อ่า....อ่า....ทั้งเจ็บทั้งเสียวววว..อ่า...อ่า...."
ผม:..."สุรู้ตัวใหม สุเป็นคนน่าเย็ดที่สุด..แถมยังได้ลอง มันยิ่งกว่าที่คิด.".....
คุณสุ:....."อ่า....อ่า.....งั้นก็เอาบ่อยๆชิ ใหนๆเธอก็เป็น..ผัวฉัน แล้วนี่....อ่า....อ่า..โอ้ยยย"
......จังหวะที่ผมได้ ยินคำว่า"ผัว ....ผมฉุดนึกไปถึง  ป๋านัน...ผัวจริงๆเธอ...ที่ผมเพิ่มคุยกันก่อนหน้านั้นไม่ถึงชั่วโมง........ตอนนี้.....เวลานี้....ผมกลายเป็นผัวเธอ....จากที่ เธอ คุณสุ....คนที่ผมแอบมอง แอบบส่อง เธอทุกวัน....กระโปรงสั้นๆชุดรัดๆ......เธอนั่งสับขายั่วยวนเงี่ยนไปทั่ว....มีลูกน้องให้จิกหัวใช้....หน้าที่การงานที่สูง....วันๆขอแค่ผมได้ใกล้เธอ...แอบดูกางเกงในเธอ....ผมว่ารู้สึกมากพอ........แต่ตอนนี้...ผมได้เห็นทุกซอกทุกอย่างภายใต้กระโปรงรัดๆสั้นๆ.....และที่สะใจผมกว่านั้น...เป็นผมที่กำลังยืนกระแทกหีเธอ เสียงดังตับๆ .....พร้อมกับคำยกให้ผมคือผัวเธอ......
........พอผมคิดอารมณ์ ทุกอย่างพุ่งไปสู่จุด ที่เรียกว่า...สุดยอด....พร้อมน้ำที่ปลายควย กำลังจะล้น....ผมรีบชักออก มาพ่นลงพื้น(เกือบๆไม่ทัน)
........พร้อมกับผมและคุณสุนั่งลงทรุดกับพื้น เพราะความเหนื่อย... และพอหมดความเงี่ยน สิ่งที่ผมและคุณสุทำ ก็คือการรีบจัดแจงระเบียบ ตัวเอง...และรีบลงตึกไปก่อน ที่ใครจะสงสัยหรือขึ้นมาเห็น......
......จังหวะพอผมสองคนลงมาถึงข้างล่าง ...สิ่งแรกที่พวกผมเจอ ก็คือกลุ่มโฟร์แมนและพนักงานในไซน์ กำลัง รวมตัวออกไปกินข้าว ตอนนั้นผมรู้สึกหวั่นๆกลัว ทุกคนสงสัย เพราะเนื้อตัวผมสองคน กลิ่นคาวฟุ้งไปทั้งตัว และเสื้อผ้าเปรอะไปหมด คุณสุพยามบอกให้เดินขึ้นไปที่รถเลย  พอจังหวะผมกำลัง จะเดินไป ป๋านันไม่รู้มาจากใหน เดินมาจับแขนผม (ตอนนั้นผมตกใจมาก)แล้วแกก็พูดขึ้นว่า...."เฮ้ย เดี่ยวก่อนกินข้าวกับป๋าก่อน เดี๋ยวให้ สุกลับไปก่อน ส่วนแกมากับป๋า"
พอผมได้ยินผมก็โล่งใจ เพราะแกไม่สงสัย......แต่ก็มีเสียงตะคอกจากคุณสุ.."พี่นันน้องมันต้องกลับ พี่จะพาน้องไปเสียคน เสียงาน"
........พอได้ยิน ป๋านั้นก็ตอบกลับ "จ๊ะๆแม่" แล้วกระซิปข้างหูผมว่า ...".นี่เองมีเมียเหมือนมีแม่ ป๋าละเบื่อจริงๆ....ถ้ามีเมียแบบนี้ จะเอานะ " พอผมได้ยินผมกลั้นขำแทบไม่อยู่......(เพราะคนที่ป๋ากำลังพูดถึงอยู่ นั่นเธอก็เมียผม เธอเพิ่งบอกผมเป็น "ผัว" เมื่อไม่กี่นาทีเอง)
......หลังจากวันนั้น ผมกับคุณสุ ก็ได้คบกันลับๆ แอบไปกินข้าวกัน สองคน ต่อหน้าทุกคนผมก็ทำตัวปกติ. แต่หลับหลังทุกคน ผมก็คือฐานะ ชู้หรือผัวเธอ โดยที่ผมเริ่มปืนเกลี่ยวเธอ  บางทีผมใช้ คำเรียกเธอว่า ....สุ....ที่รัก....เมียรัก...วันนี้ใส่กกน.ใส่อะไรจ๊ะ.....เงี่ยนใหมผัวเงี่ยนจังวันนี้......เธอได้ยินผมรู้สึกว่าเธอชอบ มากกว่าเดิม...(เพราะเธอก็รู้สึก มีอารมณ์กับคำพูดผม).....มีบางที่ผมเจอคุณสุ ในอ๊อฟฟิต ช่วงเวลา สองต่อ สอง บางทีผม ก็เอามือ จับก้นเธอบ้าง....โอบหลังบีบหน้าอกบ้าง....ที่ร้ายกว่านั้นวันที่เธอใส่ชุดใด้ยั่วๆ ผมก็จับลากเธอมาที่ครัว (กรณีไม่มีคน) จับเธอดูดปาก พร้อมกับเอามือ ล้วงใต้กระโปรงลูบหีเธอเล่น....
......จนกระทั้งผม รู้สึกว่า คุณสุ คนที่ผมเห็นแล้วมีอารมณ์ ....กระโปรงสั้นๆรัดๆ....แต่จนวันนี้ ผมเหมือน อารมณ์ หมดลุ้น เห็นทุกอย่าง ได้ดม ได้กิน ได้เลีย....มันเริ่มจะเบื่อ และหลายๆเหตุผล อย่างเช่น เนื้อหนังก็ ไม่เหมือนสาวๆ มีลายหน้าท้องลายก้น แม้เธอจะขาว..และครั้งหลังที่เอาได้เห็นนม ดูใหญ่แต่เหี่ยวๆ....กับการใช้ชีวิตแบบนี้ไม่ได้ ...ผมจึงตัดสินใจเริ่มห่างเธอ....แล้วก็แอบ ลาออกหลังจากนั้น ประมาณ3เดือน...ช่วงแรกๆเธอตามหาผม...จนหลังๆเธอก็หายไปเหมือนกัน....
......จากนั้นผมไม่รู้จะมี ผัวน้อยแบบผม...หรือไม่...ที่เธอถ่างหีให้คนขับรถดู...เหมือนเธออาจจะล่อเยื่อ...นั่นก็คงจะไม่ใช่คำตอบ....เพราะมันไม่ใช่แนวเธอ...แต่ผมเดาว่าเธอสนองตัญหาตัวเอง ด้วยการยั่วแล้วให้ผู้ชายกระสั่น....แล้วรู้สึกเธอมีค่า หุ่นที่อวบๆ อายุที่มาก...ยังมีคนมองแล้วอยากเอา...ถ้าเจอผนักงานคนใหม่แบบผมไม่แน่...

.......นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์ ที่ผมเจอกับตัวเอง...จริงๆยังมีอีกเหตุการณ์ แต่ช่วงนี้ วานยุ่งว่างเดี๋ยวมาเล่าสู่กันฟังครับ
......ขอบคุณคนที่อ่านจบครับ เพราะมันยาวมาก

biggiggog

ขาวดำ

เรื่องเล่าของคุณ pongwut นี่ผมตามตลอด เล่าได้ละเอียดดีสุดๆ 

แถมชีวิตผมมันก็เรียบง่าย แต่ขอบคุณนี่เร้าใจดีจริงๆ ติดตามครับ

ว่าแต่ผมว่าผลงานท่านน่าจะไปลง นีกประพันธ์ บอร์ดได้แล้วมั๊งครับ ลงมาตั้งนานและหลายตอน แล้วด้วย ^^
มันก็ไม่แน่

pongwut

อ้างจาก: ขาวดำ เมื่อ เมษายน 22, 2019, 11:41:45 ก่อนเที่ยง
เรื่องเล่าของคุณ pongwut นี่ผมตามตลอด เล่าได้ละเอียดดีสุดๆ

แถมชีวิตผมมันก็เรียบง่าย แต่ขอบคุณนี่เร้าใจดีจริงๆ ติดตามครับ

ว่าแต่ผมว่าผลงานท่านน่าจะไปลง นีกประพันธ์ บอร์ดได้แล้วมั๊งครับ ลงมาตั้งนานและหลายตอน แล้วด้วย ^^

ขอบคุณมากครับที่ชอบ เรื่องที่ผมแชร์  จริงๆผมชอบเล่ายาว น้อยคนจะอ่าน555

zebrazaa

ponanun

มันจริงๆถ้าเรื่องจริงก็ถือว่าโชคดีมากไปที่มีโอกาสแบบนี้

eternal_igxa