ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, เมษายน 21, 2019, 09:53:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kwang,ploy

ลบแล้ว

pamaaeng

ทำไม ฝ้าย ถึงยอมเป็นของเล่น พ่อเลี้ยง ??
ทั้งเย็ด ทั้งขายตัว
แค่ช่วย แม่ ... มีทางออก ตั้งหลายทาง
มันจะต้องมีอะไร .... มากกว่านั้น ...

มาดูกันว่า ... เพื่อนซี้ขี้เย็ด 2 ตัว ที่ไปเจอฝ้าย ขายตัว
มันจะคาบข่าวไปบอก ท๊อป
หรือ จะขึ้นไปใช้บริการพร้อมกัน ...  ::Hmmm::

yuta279

ทำไมฝ้ายถึงยอมพ่อเลี้ยงมากขนาดนี้ มันจะต้องมีอะไรซ่อนอีกหรือเปล่า แล้วท๊อปจะเลือกใช้บริการฝ้ายหรือเปล่า

napakon

เจอฝ้ายแบบนี้ เรียกขึ้นห้องอย่าให้เสียเที่ยว เก็บเงินทำงานมาตั้งนาน เรียกเบอร์ตองให้คุ้ม

missnihgs

ฝ้ายของท็อปเป็นเบอร์ตองไปชะแล้วงานนี้เพื่อนรักจัดหนักหรือป่าวมาเจอแบบนี้

peddo

อืม มาถึงขี้นนี้ แล้ว เป็นผมต้องขอขึ้นไปพิสูจน์​ซะหน่อยนะครับ ว่าใช่ฝ้ายหรือเปล่า ส่วนท้อป อย่าไปบอกเขาเลย เดี๋ยว​จะยิ่งช้ำใจหนัก เฮ้อ ดรามาน้ำเล็ดเลยครับ ถ้าไม่สงสารจนไม่สู้ซะก่อน
ขอบคุณ​ครับ​

grigori00

อู้ว เดาถูกจริงๆด้วยแหะ เหลือแค่การตายของฝ้ายที่ทำให้ท็อปช็อค เดาว่ายังไงต้องตายแน่ๆ

ตอนต่อไปคงเป็น 2-1 ฝ้าย ก่อนที่จะไปบอกท็อป แล้วท็อปมาเห็นฝ้าย แต่ฝ้ายรับตัวเองไม่ได้หรือเปล่านา

ตอนนี้เริ่มเห็นใจท็อป ที่ไม่ได้ทำอะไรผิดเลย แต่ต้องมาเจอแบบนี้ แต่คำพูดของชาวบ้าน 3 คนนั้นคงเป็นอะไรที่ทำร้ายจิตใจฝ้ายมากจึงตัดสินใจยอมแพ้โชคชะตา ให้พ่อเลี้ยงขายตัวใช้หนี้

กลายเป็นอีกเรื่องที่ติดตามเนื้อเรื่องมากกว่าฉากเสียวซะอีก ขอบคุณมากครับ

thanakorn1234

น่าสงสารฝ้ายครับ....
แต่โลกก็กลมเหลือเกิน...มาเจอกันได้

3hman

แบบนี้ไม่เทาแล้ว สำหรับผู้หญิงคนนี้ มืดสนิทเลยครับ นึกถึงเพลง ความหวัง ของหินเหล็กไฟ ขึ้นมาทันที

tetete

ฝ้ายนี่เหมือนตกอยู่ในนรกทั้งเป็นเลยนะครับ

tantawanjames

ฝ้ายทำไมยอมพ่อเลี้ยงขนาดนี้เนี่ย ถึงขั้นกลายเป็นอีตัวเลยน่าสงสาร แล้วสองหนุ่มจะจัดการยังไงกับฝ้ายกันนะ

kropkrap

เดาเรื่องได้จนแทบทำใจอ่านไม่ได้ แต่ก็เสียวอยู่ดี :)

เดาว่าทั้งคู่คงขึ้นพร้อมกัน แล้วปิดไว้เป็นความลับแน่ๆ :)

john brown

สงสารน้องฝ้ายเลยโดนแบบนี้ น่าจะเปนคนที่ทำให้ทอปเปลี่ยนไปเป็นแบบนี้เเน่ๆ

Pueng15

2คนนี้ต้องขึ้นห้องกับฝ้ายแน่เลย  อยากได้ฝ้ายกันทั้งคู่อยู่แล้ว  สงสารทั้งท็อป ทั้งฝ้าย

panax

เศร้านะครับ   
แต่เสียวมากๆที่ฝ้ายเป็นคนเซ็กจัด แม้กับคนแปลกหน้ามารุม
ต้องมีเศร้าและเสียวจากฝ้ายอีกเยอะแน่ๆ