ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ปั้มน้ำมัน)

เริ่มโดย Chompoo, เมษายน 21, 2019, 03:02:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์มาอีกค่ะ เมื่อคืนชมพูได้มีแผนการที่จะไปโชว์ที่ปั้มน้ำมันค่ะ
ชุดที่เตรียมไว้เป็นเสื้อฮู้ดยาวค่ะ แล้วข้างในไม่ใส่อะไรเลยค่ะเปลือยเลยมีแค่เสื้อฮู้ดที่ปิดไว้

ก่อนจะออกจากห้อง ชมพูตื่นเต้นมากค่ะ เพราะมันโล่งมาก จนเสียงไปหมดเลยค่ะ
ชมพูนัดกับเพื่อนค่ะ ไปกับเพื่อนค่ะเพราะกลัวเหมือนกันก็เลยต้องไปกับเพื่อน
เราก็มุ่งหน้าไปปั้มแห่งหนึ่งค่ะ ตอนนั้นเวลาประมาณเที่ยงคืนกว่ารถไม่ค่อยมีค่ะ
ชมพูกับเพื่อนก็ไปจอดรถตรงหน้าเซเว่นในปั้มค่ะ เจอคนจรจัดอยู่หน้าเซเว่นค่ะ
ชมพูเลยกะโชว์เลย เดินนั่งยอง ๆ ค่ะ แล้วรูดซิบลงโชว์เปลือยเลยค่ะ
แล้วก็ค่อยๆ ลูบที่น่าอกเขี่ยๆ หัวนมไปเรื่อยๆ แต่คนจรจัดก็เฉยๆ ค่ะ
ชมพูก็ได้ใจก็เลย เขี่ยที่เม็ด กะจะเบ็ดตรงนั้นเลย เขี่ยเม็ดรัวขึ้น เอานิ้วสอดใส่ต่อหน้าคนจรจัดค่ะ
คนจรจัดก็ยังนิ่งอยู่ ชมพูก็ทำรัวขึ้น ทั้งคาง ทั้งเสียว แต่ก็ต้องรีบใส่เสื้อผ้าคืน มีพนักงานเซเว่นออกมาค่ะ
เกือบแต่งตัวไม่ทัน ทีนี้ เลยเดินไปหาเด็กปั้มค่ะ ชวนคุยเรื่องไปเรื่อยค่ะ ระหว่างที่คุยก็ทำเป็นจับเสื้อ
แล้วก็ค่อยๆ รูดซิบลงจนเห็นเนินนมค่ะ เด็กปั้มนี่ตาโตเลยค่ะ ชมพูเลยเดินหนีมาก่อนค่ะ
พอเวลาประมาณตี 2 กว่าๆ ไม่ค่อยมีคนแล้ว มีเด็กปั้มอยู่ 2 คน ชมพูเลยจัดการรูดซิบออกเลยค่ะ
แล้วเดินเปลือยรอบๆ ปั้มค่ะ แต่เด็กปั้มยังไม่เห็น ก็เลยยืนเบ็ดเลยค่ะ ตรงนั้นไม่มีกล้องวงจรปิดนะคะ
วางใจไม่เป็นข่าวแน่นอน ทำซักพัก สังเกตุเห็นมีคนแอบดูอยู่ค่ะ ชมพูได้ใจ นั่งถ่างขาเบ็ดยางรัวเลยค่ะ
เอานิ้วสอดใส่รัวจนเสียงดังแจ๊ะเลยค่ะ เสียวมากตอนนั้น จนน้ำพุ่งเลยค่ะ ทั้งตื่นเต้นทั้งเสียว
ทีนี้มีคนเดินมาค่ะ ชมพูก็รีบใส่เสื้อเลยค่ะ แล้วรีบขึ้นรถกลับค่ะ กลัวมากตอนนั้น ทั้งเสียว ทั้งตื่นเต้น
กลับถึงห้อง เพลียเลยค่ะ แต่สนุกมาก

ประสบการณ์ครั้งนี้ถือว่าตื่นเต้นมากเลยค่ะ ใครชอบหรืออยากให้ไปลองที่ไหนอีก เม้นบอกได้นะคะ ชมพูจะลองไปดูค่ะ

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

kawkon lakaw

คุณชมพู่ไปโชว์ตามที่ผมแนะนำไปในกระทู้โชว์วันสงกรานต์ใช่ไหมครับ ชอบมากเลยครับแนวนี้ ต่อไปอยากให้ลองโชว์คนตอนเดินขึ้นสะพานลอยครับ (ถ้าเป็นไปได้อยากเห็นรูปชมพู่ตอนไปโชว์จัง)

Farewell

ลองโชว์ที่ห้องสมุดมหาลัยดูครับ อยากให้ลองปลอมตัวเป็น นศ. ใส่ชุดรัดๆสั้นๆ ไม่ใส่ชั้นใน แล้วสอดดิลโด้คาไว้ในร่องทั้งวันครับ แสร้งทำเป็นอ่านหนังสือ แอบๆร่อนเอวขย่มเจ้าดิลโด้ จนเสร็จในห้องสมุดหลายๆรอบไปเลยครับ

ปล. แอบลุ้นให้คุณชมพูเจอห้องสมุดที่มีคนเยอะๆ คงตื่นเต้นน่าดู

barney

อ้างจาก: Farewell เมื่อ เมษายน 24, 2019, 06:37:28 ก่อนเที่ยง
ลองโชว์ที่ห้องสมุดมหาลัยดูครับ อยากให้ลองปลอมตัวเป็น นศ. ใส่ชุดรัดๆสั้นๆ ไม่ใส่ชั้นใน แล้วสอดดิลโด้คาไว้ในร่องทั้งวันครับ แสร้งทำเป็นอ่านหนังสือ แอบๆร่อนเอวขย่มเจ้าดิลโด้ จนเสร็จในห้องสมุดหลายๆรอบไปเลยครับ

ปล. แอบลุ้นให้คุณชมพูเจอห้องสมุดที่มีคนเยอะๆ คงตื่นเต้นน่าดู

เห็นด้วยครับ หรือไม่ก็ใช้ไข่สั่นกับรีโมทก็ได้ครับ อยากเป็นคนกดรีโมทครับ 555

otsubasa-k

เด็กปั้มโชคดีไปเลย ได้ดูของดี

ติดตามคุณชมพูครับ
ตื่นเต้นๆ ดี

armitce2