ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักน้ำเต้าหู้กับโฉมตรูลูกสาวนายหัว

เริ่มโดย nato87, เมษายน 23, 2019, 01:26:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poen 2522

creed

Heavent01

Heavent01

robot 77

tooboy

pipopnanat

::Hmmm::ลุงจะใช้วิธีไหนนะถึงจะได้เอาน้องขวัญ แบบรุนแรงกรือแบบนุ่มนวล

Somkiat Ruangsubvilai

เสร็จคนขายเต้าหู้ แบบนี้เป็น ั้งครูและมาช่วยขายต่อไป

Danai Tee

ตกลงว่ามันคือเรื่องในอนาคต เกิดขึ้นจริงในภาคหลักใช่เปล่าครับ

sun_307

ทำไมตาลุงพลถึงได้โชคดีขนาดนี้ ได้เมียแต่ละคน เด็กๆๆทั้งนั้น น่าอิจฉามาก

pooloop

ผมชอบแนวคนแก่กินเด็กน้อยมาก เสียดายในจักรวาลหลักน้องลูกขวัญคงมีบทไม่มาก ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

sdgundams

เอาภาคแยกมาเขียนจักรวาลคู่ขนานได้เลยนะครับเนี่ย

nonane