ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักน้ำเต้าหู้กับโฉมตรูลูกสาวนายหัว

เริ่มโดย nato87, เมษายน 23, 2019, 01:26:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rossarin855

สุดยอดครับ เรื่องสั้นแบบนี้ก็สนุกไปอีกแบบนะครับ แถมยังเกาะเกี่ยวกับจักรวาลเดิมของลุงพลด้วย

dome704

suratad

ลุงพลนี่โชคดีจริงๆดลยนะ ได้เกือบหมดมหาลัยแล้วมั้ง

surfaced

playnut

solosealer

ทุกอย่างมันดูเข้าทางหมดเลยอ่ะ

นี่ถ้าไม่เกิดเรื่องกับลูกขวัญ 
คงไม่ได้แอ้มง่ายๆแน่

Upheaval

ลุงพลของแต่ละจักรวาลทำบุญมาด้วยอะไรเนี่ย อิจฉาจริงๆ

itschelsea11

chairat04

มีเรื่องสั้นเป็นตอนๆแยกออกมาอีก ไอเดียมากจริง นึกไม่ถึง ลุงพลยอดขุนพล

อัศวิน รัตนแก้ว

โอ้โห สปอยเยอะนะเนี่ย สงสัยอยู่แล้ว ทั้งเรื่องหมอพลอยและน้องขวัญ ในที่สุดก็เข้าใจ เป็นอะไรที่คาดไม่ถึงจริงๆเยี่ยมครับ

tum-na

ลุงพล ทำบุญด้วยอะไรได้ทั้งนางฟ้าได้ทั้งเด็กอิจฉาจัง