ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: มนต์รักน้ำเต้าหู้กับโฉมตรูลูกสาวนายหัว

เริ่มโดย nato87, เมษายน 23, 2019, 01:26:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

หนุ่ม พนัสนิคม

sexsexy

itsara visanwan

nsrichantamit

แล้วตัวเต็มจะมาเมื่อไหร่ครับ แต่จัดหลาย ๆ ดอกเลย น้องลูกขวัญ

Tanaka Tanaka

side story นี่เป็นวิธีการโปรโมทตัวละครใหม่ได้ดีมากเลยครับ

แม้ว่าเนื้อเรื่องจะไม่โยงกับจักรวาลหลัก แต่ทำให้เรารู้ถึงคาแรคเตอร์ของตัวละครได้ดีขึ้นมาก

banana_nakrab

Peera canalitartis

อ้าว...น้องลูกขวัญ ไม่รอดหรอเนี่ย ลุงพลเหมาหมดจริงๆ  ::Evil::

พ่อหนุ่มขายเต้า...หู้  ::HoHo::

tak19

นำ้เต้าหู้ของลุง. คงอร่อย. มีสูตรอะไรพิเศษ ลุงบอกบ้างนะครับ. จะได้ทำขายบ้าง 

sultant

ภาคแยกนี่ ลุงพลแกฟาดเรียบทุกคนมั้ย แต่ผมชอบพล็อตเรื่องที่วางให้ลุงพลฟาดเด็ก มันสมเหตุสมผลดีครับ

palmy ed

ชอบๆ อนวตาแก่กับสาวสวย ถ้ามีแนวคาชุด นศ ด้วยยิ่งดีครับ