ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #48

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 23, 2019, 12:05:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

ต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องแล้วเป็น เราห้าหกคน เพราะมีคนในกลุ่มเพิ่มขึ้น

มานะ มีสุข

เหมือนเม เริ่มจะเข้าใจและค่อยๆปรับตัวได้แล้ว ต้องให้เวลาอีกนิด รับรองว่า จุดไฟติดแน่นอนครับ

Boomm

ถ้ามีแลกคู่กัน คงเปนเกมที่อันตรายขึ้นไปอีก

kpkp

สาวฟินจะพาสาวเมออกจากกรอบเดิมๆด้วยวิธีไหนนะ รอลุ้นเลย
I love Xonly

j_manus

Ryoma Kechi

เมยังคงเก็บอาการ ไม่แสดงออกมากเพราะยังคงไว้ซึ่งผู้ดีมีชาติตระกูล

TUWATAR

จากเราสองสามคน เป็นเราหลายคนไปแล้ว
ซีรี่ย์นี้เรื่องยาว

nakata32

::Horror::ผู้ชายอย่างไอพี่อามนี่ผมเคยเจอมาหลายคนนะถ้าลูกน้องหรือผู้หญิงของตนทำไรไม่ถูกใจก็จะตะวาดหรือถึงขั้นลงไม้ลงมือก็มี น่าเห็นใจเมนะครับ

Nattanan Tst

เห็นใจเมย์เหมือนกัน แต่เรื่องอย่างนี้มันต้องปรับตัวกันทั้งสองฝ่าย ขอกันคนล่ะครึ่งทาง แล้วชีวิตคู่จะสนุกสนานแน่นอน ::Confident::

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ
เรื่องแบบนี้ใช่ว่าจะชอบกันทุกคน โดนบังคับแบบนี้เมอาจจะกลายเป็นไม่ชอบเลยก็ได้

Komratouy13

doitheer

เป็นผู้หญิงต้องเป็นให้สามีได้ทุกอย่างจริงๆ