ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #48

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 23, 2019, 12:05:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kris.

เมคงค่อยๆปรับตัวเรื่อยๆ ต่อไปคงสนุก

maxzio

hanabombam

เมยังต้องหัดอีก ไปบังคับฝืนใจแบบนั้นไม่สนุกหรอก

Evolution PK

ใกล้ได้เมเต็มที่แล้วสินะอิจฉา555

nujane_dude

น้องเมคงยังไม่กล้าแสดงออกเต็มที่ แต่อีกไม่นานอยู่ก๊วนนี้รับรองโปรแน่ๆ

nid101

ผมว่าเมต้องเรียนรู้จนชำนาญแหละ อาจจะเป็นสาวร่าน

nid101

อยากรู้ว่างานนี้พระเอกจะเสร็จกี่น้ำ น่าจะไม่พอ

shatto

ไปอยู่กับฟินให้ฟินสอนให้เดี๋ยวก็มันสเอง

shatto

miru_mishi

สงสารเมเหมือนกันจริงๆครับ คู่นี้ไม่น่าจะได้มาอยู่ด้วยกันเลบ

Ting Shiro

Tonpera

เม ต้องแสดงมากกว่านี้นะ มีครูฟินสอนเยอะๆ