ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, เมษายน 23, 2019, 08:54:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

ฝ้ายน่าจะให้ต่อกับบีไปบอกเพื่อจะได้คิดว่าฝ้ายไม่ดี จะได้ทำใจแล้วก้าวต่อไปได้ แต่ว่าเมื่อท๊อปรู้เรื่องแล้วอาจจะทำให้เรื่องมันเลวร้ายยิ่งกว่าที่ฝ้ายคิด รวมถึงเหตุการณ์ที่ดาร์กมากๆ จะเกิดขึ้นกับฝ้ายและท๊อปจนกลายเป็นปมในจิตใจ

××Mon××

ปมตอนหน้า น่าจะกล่าวถึงว่าทำไมท๊อปถึงกลัวเลือด

noomxxx

ถามหน่อยเหอะ สองควยหนึ่งรูมันมีแต่เรื่องแต่งใช่มั้ย ของจริงโดนเข้าไปรูหีมันไม่ฉีกก่อนเหรอ หนังavเรื่องไหนมีฉากอย่างงี้บ้าง จะไปหามาดู ขอบคุณครับ

tantawanjames

โดน 2 ท่อนในคราวเดียวอื้อหือหนักเลย แถมมีบอกให้บอกท็อปด้วยตอนหน้าคงดราม่าหนักมากแน่ๆ

Narakja Naka

จะเป็นกำลังใจให้ท๊อป หรือสะใจที่มันทำกะกวางและพลอยดีล่ะ  แต่เสียวและมันส์ครับ โคตรชอบ..

babyfinger28

ต่างคนต่างความคิดครับ... ฝ้ายก็ได้เลือกทางของเธอแล้ว รอติดตามตอนต่อไป ::Evil::

veget

ฝ้ายฆ่าตัวตายเเน่ๆ แล้วท็อปก็มาเห็นเลยกลัวเลือดตั้งเเต่นั้นมา เดาล้วนๆนะ

sommchai

สงสารท้อปอยู่นะ แต่ไม่น่ามาลงกับกวางแบบนั่นเลย

kropkrap

ปฏิกิริยาของฝ้ายต่างกับที่คิดไว้เยอะเลย แต่ก็ดีครับ ไม่ดราม่ามากเกินไปดี

บทเสียวตอนแรกคิดว่าจะยาวกว่านี้ครับ แบบว่าสองหนุ่มผลัดกันทำ พอจะแตกก็เปลี่ยนให้อีกคนแทน

ziggy2

อยากรู้เหตุผลที่ให้บอกท๊อปจัง  คิดเองว่าคงอยากให้ตัดใจจากฝ้าย  คนดีๆเจอพ่อเลี้ยงชั่วน่าสงสารจริงๆ

ponggunyuki2527

เรื่องจริงเจ็บปวดนะจะบอกจริงเหรอ

ktbb1966

ความร้อนแรงของฝ้ายไต่ขึนจุดพีค จะจบด้วยเรื่องเศร้ารึเปล่านะ

john brown

ฝ้ายคงอายนะ แต่อีกมุมนึงก้อคงดีใจที่โดนเพื่อนตัวเองเพราะน่าจะดีกว่าคนอื่นที่ไม่รุ้จัก

sthanya

ฝ้ายคงคิดว่าถ้าท็อปรู้คงตัดใจได้ง่าย ๆ แบบนั้นมั้ง

thanakorn1234

ทำไมต้องเล่าเรื่องให้ท๊อปฟังทั้งหมด...สงสัยว่าจะลองใจหรือจะเลิกครับ