ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, เมษายน 23, 2019, 08:54:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kwang,ploy

ลบแล้ว

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

anna123

พจน์ ปัญญานวล

รอดูความรู้สึกของท็อปตอนต่อไปเลยครับ

pamaaeng

ว่าแล้ววววว ... ไอ้หื่นสองตัวนี่ ไม่พลาดขอขึ้นกับฝ้ายแน่ๆ
แถมยัง 2 in 1 ซะอีก

::Fighto::

ตอนหน้า ดราม่า แน่นอน
ตะหงิดๆ กับคำว่า ของขวัญชิ้นสุดท้าย
ดูท่า จะไม่ใช่แค่เทาๆ แล้วล่ะ ดาร์กดำสนิท ลอยมาแต่ไกลเลย

biggiggog

เห็นแววแล้ว ตอนหน้าดราม่าหนักแน่
ขอบคุณมากๆครับ

napakon

ฝากให้ไปบอกท็อป ฝ้ายคิดอะไรอยู่ แต่2 :1 สมใจคิด

bluesky11

น่าสงสารฝ้ายจริง ๆ เจอพ่อเลี้ยงเลว ๆ อนาคตเลยหมดไปด้วย ที่ให้บอกท็อป เพื่อให้ท๊อปตัดใจจากฝ้าย แต่ถ้าหากท็อปรู้ความจริง ทำไมถึงทำกับผู้หญิงได้แย่มาก ผมเดาเอาว่าท็อปไม่รู้ความจริงที่เกิดขึ้นกับฝ้าย ฝังใจไปว่าฝ้ายชอบมีเซ็กส์แบบสวิง ท็อปเลยกลายเป็นผู้ชายใจร้ายที่ชอบให้ผู้หญิงสวิง เป็นอย่างที่เดาไหม รอติดตามครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  ขอเม้นก่อนอ่านนะครับจะได้ต่อเนื่อง จบแล้วจะมาเม้นอีกทีครับ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  ฝ้ายคงต้องการให้ท๊อปตัดใจจากฝ้าย  ส่วนท๊อปเมื่อได้ข่าวคงต้องรีบมาหาฝ้ายแต่ก็ไม่ทันซะแล้ว  เป็นเหตุให้ท๊อปกลัวเลือดและแก้แค้นโดยพาผู้หญิงไปสวิง ประมาณนี้มั่งครับ

karin117

ฝ้ายน่าจะฆ่าตัวตายก็ได้ ก่อนหน้านั้น ท็อปอาจไปเห็นฝ้ายโดนรุม และเกิดเป็นปมในใจ เรื่องของท็อป กับ ฝ้ายนี้มันน่าเศร้าจริงๆ อยากให้ท็อปได้มีตอนจบดีๆครับ แต่คงยาก เพราะชื่อเรื่อง คือ โลกสีเทา

kosol0104

เรื่องมันเศร้า รอติดตามตอนต่อไปของฝ้าย

peteblack

เดาไม่ถูกเลยยยย แต่ขอมั่วว่าท็อปคงทำร้ายฝ้ายอะ

รอติดตามครับ

อิทธิพล ทบชา

ดราม่ามาเต็ม กินมาม่าเเปปเห้ยเกี่ยวไรกับมาม่า รอตอนหน้ายุนะครับ

swss2511