ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Alexi Laiho] Maid's Work. งานของเมด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 24, 2019, 10:47:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ขอบอกว่าเรื่องนี้คุยเยอะมาก คุยเยอะที่สุดตั้งกะแปลมา แถมเป็นการคิดในใจซะส่วนใหญ่
บางทีอาจงงว่าใครเป็นคนคิดกันแน่ ผมก็พยายามแปลให้เข้าใจง่ายที่สุดและ
แปลอยู่สองวันเต็มๆ พิมพิ์มากกว่าเรียงความแก้ลบบ่อยมาก ถือว่าที่สุดสำหรับผมและ
ที่อยากแปลเรื่องนี้เพราะมันได้อารมแปลกๆ มันมีสตอรี่ที่ผมลองอ่านแล้วได้อารมดี

ตัวหนังสือเยอะมาก กว่าจะแปลหมดแต่ละหน้า ดูซิว่าท่านจะมีนํ้าใจตอบผมแค่ไหน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

ตอบกระทู้ขออ่านแล้วต้องกลับมา Edit หรือกดตอบเพิ่มเกี่ยวกับเนื้อเรื่องที่ซ่อนเหมือนเดิม...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

set point

แปลดีทำให้น่าติดตาม

ไม่ต้องการคนมักง่ายมาติดตามครับ

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่มีเมดส่วยตัว หน้าตายังสวยและหุ่นก็ยั่วใจมากๆ
และเรื่มที่จะสนใจร่างกายอันสุดยั่วของเธอเข้าให้แล้ว
แบบนี้ได้ใช้งานเมดส่วนตัวแบบเสียวๆแน่ๆ
และดูท่าทางของเธอก็ตอบรับคำขอของไอ้หนุ่มนี่ด้วย
ได้จัดเซ็กวันทั้งวันแน่ๆ ไอ้หนุ่มนี่หลงเมดคนสวยคนนี้มากๆ
::JubuJubu::
Edit ทำไปทำมาไอ้หนุ่มติดใจรสเสียวของเมดนี่แล้ว แถมเธอยังมีเสนอมาเพิ่มอีก ถ้าสอบได้ดีจะให้ขออะไรก็ได้
แบบนี้ไอ้หนุ่มได้ขอจัดเซ็กกับเธอทั้งวันจนเหนื่อยหลับไปเลยแน่ๆ เมดใจดีกับเจ้าน้อยตัวน้อยจอมหื่นเข้าขากันได้ดีจริงๆ

bestghab

::Dozy:: คุณเมดครับ ผมรักคุณ  ::WooWoo::

ดีครับ รักเยอะๆนะ

nekki

นับถือคนแปลเลยครับ ขนาดนั้งอ่ายยังรู้สึกเหนื่อยแทน คนแปลนี่ต้องลำบากขนาดไหนนี่...
เมดหน้าตายซะด้วย อายุ35หุ่นดีซะด้วย
แต่พระเอกเล่นมาขอตรงๆแบบนี้ ผมว่านางเอกกังวลมากไปควรปฏิเสธพระเอกไปมากกว่า

EDIT: เห็นคุณค่าของคำพูดในเรื่อง ก็ตอนจบนี่ละ รู้สึกพีกไปได้อีก คงไม่ใช้ตัวแทนเมียแล้วละ ได้เป็นเมียตัวจริงแบบอัพคราสสายตรงแน่ครับ

gojira

เป็นอะไรเรอครับเห็นบ่นว่าพิสูญอะไรบ้างอย่าง
edit คำำที่แปลก็เยอะจริงๆและแฮะเรื่องนี้ ปล. ขอบคุณทุกเรื่องที่แปลมาให้อ่านครับ เป็นกำลังใจให้น้าอย่าพึ่งเลิกแต่งเลยถึงจะ300เรื่องแล้วก็ตาม

อยากเห็นนํ้าใจของลูกเวปครับ ที่เห็นคือคนดีๆมีนํ้าใจยังมีอีกเยอะมาก ท่านก็เป็นหนึ่งในนั้น
ผมควรเดินหน้าต่อแล้วกำจัดพวกมักง่ายไร้นํ้าใจให้หมดใช่มั้ยครับ

tonbiggest

ต่อไปคงเป็นแบบว่า ขอดู ขอจับ ขอใส่ ตุณเมดติดใจ จนมีกันทุกวันแน่เลย

ย้อนไป10เรื่องไม่เคยEditซักเรื่อง

blueditsun1

อ่านแล้วอยากติดตาม ขอบคุณครับ

ไม่ต้องติดตามหอรก มักง่ายแบบนี้ไปสิงที่อื่น

domeclever

แค่อ่านยังแอบตาลาย้ลยฮะ นับถือคนแปลสุดๆ ::Thankyou::

CoolNook Thangsakul

อื้อหือ เรื่องนี้ ขนเป็นขนเลย พระเอกมึงก้อขอเค้าง่ายเกินไป

KPS176

ขอบคุณที่แปลเรื่องดีๆอย่างนี้ให้อ่านนะครับ ต้องยอมรับว่าเรื่องนี้ตัวหนังสือเยอะจริงๆเป็นกำลังใจให้ครับ ว่าด้วยเนื้อหานายน้อยไม่มีแม่เมดเลี้ยงมาแต่เด็ก แน่นอนว่ามาขออย่างนี้มันต้องเลยเถิดแน่ๆ ฮ่าาาา แต่จะแค่ครั้งเดียวมั้ยต่องรอดูต่อไป  ::Reader::
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ก็ดีนะครับที่แค่วันเดียวไม่ได้หนักหน่วงจนเป็นบ้าเป็นหลังเหมือนหลายๆเรื่อง  ::Sweat::
ผมชอบนะส่วนตัวชอบแนว milf อยู่แล้ว เรื่องนี้ผมชอบที่แทรกแนวคิดว่าจะเอาเฉยๆไม่ได้นะต้องเอาอะไรมาแลกก่อน ชอบๆ มันดูพอดีอ่ะครับ ไม่ได้เอาหนักหน่วงจนเหมือนหลายๆเรื่อง   ::Glad::

CoolNook Thangsakul

พระเอกเล็กไปจิงๆแหละ หลังๆมานี้ โจินแต่ละเรื่อง พระเอกตัวเล็กแต่จู๋แม่งใหญ่ทั้งนั้นเลย

chocolaze

::Dribbling:: เมดอายุ35สวยขนาดนี้เหมือนคนในครอบครัว  แต่แอบชักว่าวใส่กางเกงในมันโรคจิตดีๆนี้เอง

เป็นคุณเมดที่ใจดีจังน้า ดุหน่อยๆแต่ก็ตามใจ ถ้าการเรียนดีมีรางวัลแน่ๆแบบนี้ อิอิ ::Me?::

kurokami

ตอนนี้ตัวหนังสือเยอะจริงๆแหละ

แต่ว่ามันใช้คำขอหรอ ขอลองแหย่หน่อย นี้นะ5555

ก็ดีนะถ้าเรามีงี้ แต่ต้องเด็ดจริงนะไม่ใช้ป้าๆ555 ตั้งใจเรียนสุดใจอะ

elviswhat

อย่าเพิ่งท้อครับ ท่าน kater อย่าหยุดที่ 300 แปลต่อไปเรื่อย ๆ มีผลงานดี ๆ ให้พวกเราต่อไปเถอะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ถึงแม้จะเป็นเพียงเสียงเล็ก ๆ แต่ก็ให้กำลังใจเด้อครับ

แค่ผมเห็นการแปลนี่ยังปวดหัวแทนเลยอักษรจะเยอะไปไหนเห็นแล้วถึงกับตาลายเลยอ่านบางทีมันเยอะมากจริง ๆ

มิซาโตะนี่เป็บอาการได้เป่งมากจริง ๆ ไม่ยอมเผลอเลยแม้แต่น้อยถึงตัวเองจะชอบนายน้อยก็เถอะ แต่ถ้านายน้อยสอบได้ดีแล้วมาขอมิซาโตะให้เป็นเมียละทำยังไงละนิ มิซาโตะ