ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Alexi Laiho] Maid's Work. งานของเมด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 24, 2019, 10:47:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

สงสัยจะทำสัญญาจ้างตลอดชีวิตซะแล้วแบบนี้

โดนขนาดนี้ไม่ออกอาการหน่อยหรอ

thetwo

ดูทครงแล้ว มิซาโตะต้องเผลอใจไปกับนายน้อยแน่เลย นายน้อยได้คนแรกแล้วก็คงติดใจเหมือนกัน

โอ้ คุณมิซาโตะ มันเป็นความรักที่ซับซ้อนมากเลย เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว

hamsterza

ขอบคุณครับเดี๋ยวมา edit

ยินดีด้วย มีหวังแล้วนะ

Gunitle

เรื่องนี้แปลเยอะจริงๆครับท่านคาร์เทอร์ แต่ก็แสดงให้รู้ถึงจิตใจตัวละครดีครับ เรื่องนี้ภาพสวยเนื่อเรื่องก็ดี ขอบคุณมากนะครับที่อดทนแปลให้ได้อ่านกัน
มาช้าหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะตามไล่อ่านเรื่องๆ ขอบคุณมากครับผม ขออ่านต่อเลยนะครับ อยากดูตอนเด็กมันเล่นเมดสาวแล้ว555

เจ๊ 35 แล้วยังสดอยู่เลย555 เสียรู้เด็กมันแล้ว ขอบคุณมากนะครับผม ขออ่านเรื่องต่อๆไปเลยนะครับ

ddcc

คุนเมดมีคุนหนูเด็กผช.ก็ลำบากเนาะ แต่ก็แบบนี้แหละ โตขึ้นแล้วจะเป็นสัตว์ร้าย5555
18กับ40เลยแหะ น่าสงสาร ห่างกันเกิ้น

TZONE

ขอกันแบบนี้เลย เมดนะ ไม่ใช่ แฟน เพื่อนก็ช่าง.........

Edit: มันเล็กไป ไม่ถึงใจสาวใหญ่ คงต้องรออีกซัก10 ปี ค่อยมาลองใหม่

Rutohe Yutha

softjoke

คุณเมดทำหน้าคูลเดเระซะด้วย
.
ประสบการณ์ครั้งแรกของนายน้อบ ต้องเอาเป็นเมียซะแล้ว

rskiz

ต้นเรื่องเนื้อหาเยอะเหมือนกันแฮะ เมดก็หน้านิ่งไปหน่อย

เอาความอยากของเด็กมาใช้เป็นเครื่องมือซะงั้น จบแปลกๆ ดี

eiaws

ตามมาอ่านตอนแรกเพราะเห็นมีตอนสองครับ   มีเมดส่วนตัวคอยดูแลขนาดนี้ เยี่ยมไปเลย อยากรู้ว่าสุดท้ายแล้วจะไปได้ไกลแค่ไหน ได้คบกันต่อจริงๆ หรือว่าจบแค่ครั้งนี้

คุณเมดน่านิ่งมากจริงๆ พระเอกคงแบบเสีย self บ้างแหละ

l2aito

คุณเมดยังสาว ยังสวยอยู่เลย โถ่
อย่าตัดพ้อแบบนั้นสิ

รอยัลตี้สูงลิ่วดีจริงๆ คุณมิซาโตะ ยอมใจเลยครับ

xfreestylex

เรียบร้อย ว่าแต่หมดสภาพยังไง ก็เลี้ยงมา เคยใช้งานด้วยหรอ?

เริ่มเปิดใจแล้ว แต่ 22 ปี ก็ห่างอยู่นะ

wazzup25

โห คุณเมดนี่ความคิดความอ่านโคตรสมเหตุสมผล
คิดทุกอย่างเป็นฉากๆ สก ลการวิเคราะห์เยี่ยมยอดเลย แต่การตัดสินใจนี้อาจจะเป็นการตัดสเนใจที่ผิดพลาดก็ได้ เพราะเชื่อว่าคุณหนูไม่ยอมหรอก หรือไม่ก็ติดใจเอง
ปล.ก็ยังไม่แก่ขนาดนั้นนะครับคุณพี่55

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

wardfury97

เป็นเมดที่จ้างมาแล้วคุ้มค่าตัวม๊ากๆ  ดูแลทุกเรื่องจริงๆไม่เว้นแม้กระทั่งเรื่องเซ็กส์ด้วย

แหม่.. มันทำซะคุ้มเลยไอเด็กคนนี้ถุงยางที่ซื้อมาหมดไปเลยทั้งกล่อง ฮ่าๆ

redarmy1998

ติดตามผลงานได้ที่ : https://xonly8.com/index.php?action=profile;area=showposts;u=280686