ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ShiBi]Arashi no Naka de Kagayaite(Shining Through) แสงสว่างในพายุร้าย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 25, 2019, 06:37:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ขอเปลี่ยนชื่อเป็น แสงสว่างในพายุร้าย ตามชื่อเพลง (Shine in the Storm) ตามคำแนะนำของคุณ  koper2sunfad

เรื่องขี้เกียจคลีน SFX ขอทับไปเลยละกัน
เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15
**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

koper2sunfad

สงสัยซาซิโฮะจะโดนพายุอย่างอื่นแทนซะแล้ว  ::Oops::  ทำเป็นออกไปเล่นจริงๆ อยากโชว์เรือนร่างชิมิ  ::Waiting::
ถ้าให้เดามาแนวนี้ก็จบแบบ happy ending อยู่ละ  ::Hmmm::

5555  ::Evil:: เดาถูกซะด้วย  ::Confident:: แต่ก็ยังสงสัยว่า สร้อยคอมีเขียนขอพรอะไรไว้ไหมน้อ แต่สกิลนางเอกนี่จับพระเอกอยู่หมัดเลยน้าาาา ::WooWoo::

ปล. ชื่อเรื่องนี่โคตรบังเอิญกับเพลงกันดั้มสมัยก่อนเลย ใครก็อบใครน้อ "Arashi no Naka de Kagayaite" 

https://www.youtube.com/watch?v=5WakvGX9BKU

เปลี่ยนชื่อเป็น แสงสว่างในพายุร้าย ตามชื่อเพลงเลยดีมะครับ (Shine in the Storm)

ได้เลยครับ ขออนุญาตเอาคลิปไปวางด้วยนะครับ

nekki

จะout door กันก็ไม่ว่าหลอก แต่พี่ท่านเล่นout door กลางไต้ฝุ่นเลยนี่ก็เกินไป  เดี๋ยวก็ได้ปลิวไปตามลมไต้ฝุ่นหลอก
ก็พอเข้าใจว่าไม่มีคนเห็นอะนะ แต่กลับไปทำที่ห้องเถอะ ด้วยความเป็นห่วง
ตอบจบ เป็นแฟนกันแน่นอน

EDit : สรุปนางเอกไม่ได้วางแผนไปเดินกลางไต้ฝุ่นเล่น ให้พระเอกเห็นทางทีวีใช้ไหม ดูจากตอนจบแล้วดูนางคิดแบบเด็กๆอยู่เลย หรืออ้อนพระเอกหว่า

kenata

ทำให้ อุ่น ที แต่ก็ถอดเสื้อผ้ากันหมด เลยนะ
น่าจะจบแบบ happy end ไม่พ้นเป็นแฟนกันแน่ๆ

edit : แหมๆ outdoor ในโรงรถ บ้านคนอื่น ระวังเป็น คลิปหลุด นะ อิอิ

::Bloody::

ipor

นี่มันเนื้อเรื่องหนังไทยชัดๆ ฝนตกหลบกระทบ อบอุ่น....สุดยอด ตอนจบแน่นอนว่าต้องhappy แน่นนอน เพราะ py ปันจนพายุสงบ อิอิอิ

นั่นไง ออกกำลังจนพายุสงบจริงๆ ต่อที่บ้านเลยครับบบ

yopern

ไม่รู้ครับว่าเรื่องเรื่องนี้จะจบอย่างไร ( อย่าแบนผมนะครับผมล้อเล่น ) แต่ที่เดาได้แน่ๆคือทั้งคู่ต้องมีอะไรกัน ท่ามกลางพายุแน่นอน เพราะเหมือนจะเริ่มจุดไฟแล้ว และก็อาจไปต่อในห้อง ประมาณว่า จัดกันจนกว่าพายุสงบล่ะมั้ง

edit เสียดายจริงๆน่าจะจัดในอ่างอาบน้ำซะอีกดอก สองดอก แก้หนาว

virgoranger

Outdoor กันทามกลางพายุไต่ฝุ่นกันเลยนะ
Edit โรงรถบ้านใครละนั้น555

Bank 1994

นางเอกน่ารัก  แต่คิดว่าไม่เดียงสานะครับ
เรื่องมันเดินเร็วไปหน่อย

Northstar Rta

อยู่ท่ามกลางพายุแบบนี้ ระวังเสื้อผ้าปลิวหายน่ะ
ทำกันในโรงรถแบบนั้น ทำกันที่บ้านดีกว่าน่ะ

phol7987

jachal

ไคโตะ ทำให้ ซาชิโฮะ อุ่นจนร้อนได้แน่

ซาชิโฮะ ติดใจ ดุ้นไคโตะ เลยรับปากว่าจะไม่เสี่ยงอีก ::Evil::

elviswhat

เป็นการสารภาพรักแบบสุดโรแมนติกเลย ซาชิโฮเถึงกับเคลิ้มตามเลย พายงพายุไม่สนใจแล้วตอนนี้

สงสัยต่อจากนี้ไปได้อาบน้ำด้วยกันทุกวันแล้วละแบบนี้ไม่ได้ออกไปตากฝนลุยพายุอีกเป็นแน่

natthapon.sinsadee

โรแมนติกscene อ่านล่ะ กระแทกใจดีครับ

ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

Hungry

พายุก้อหยุดไม่ได้ อุ่นถึงข้างในกายแน่นอน

อุ่นไปเบาๆสองน้ำ จากนี้คงไม่ต้องมาตากฝนแล้ว อาบน้ำแทน  ::Shower::

cookiewithjam

มาแค่ต้นเรื่ิองก็รู้สึกแซ่บละครับ

ตอนท้ายน่ารักดีอะ คู่นี้