ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Stop Time mini-mart หยุดเวลาสะดวกเซ็กส์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 25, 2019, 03:43:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

raindrop

เห็นบ่อยนะแบบนาฬิกาหยุดเวลาแต่ก็ชอบอ่านแนวนี้นะ สนุกดี 5555

EDIT : ก็ยังสนุกเหมือนเดิมแบบเรื่องก่อนๆหยุดเวลาแล้วก็ไปไล่ข่มขืนแต่ปกติมันต้องมีไม่ซิงบ้างนี้ได้ซิงทุกคนเลยสวย !!

Nattapon Saithong

ตัวพระเอกหน้าตาหื่นดีครับ แถมหยุดเวลาได้ปั๊ป ไม่เสียเวลาคิดอะไรเลบด้วย มีจุดมุ่งหมายดี 555

:edit: ไอเดียดีมาก จับเรียงกันแล้วจัดการแบบไม่หยุดเวลาด้วย เจ๋งครับ หื่นดี

Hangman_007

อย่ามัวรีรอ เรามาอ่านกันเลยเธอ อาริกาโต๊ะ~~~

akasaboy

อยากรู้ว่าหลังจากหยุดเวลาแล้วจะได้สติมั้ยน้า

นาฬิกามีขายที่ไหนครับ อยากได้สัก 10 เรือน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

mindza2212

ใครกันนะมันชอบทำนาฬิกาแจ่มๆแบบนี้ตกไว้ตลอดเลย

เจอแต่คนซิงๆมันโชคดีจังฟร้า

balanaz

ถ้านาฬิกานี้ตกไปอยู่ในมือของพวกบ้าสงครามคงเละแน่ๆ

kurokami

พวกแนวหยุดเวลานี้พอกดเสร็จอารมต้องไหลเข้าพรวดเดียวถึงจะมัน แต่ไงเดาว่าตอนจบก็เกมโดนจับได้

ตอนจบมันทำได้ไงอะ จับมาตอนหยุดเวลาละกดใหม่รัวๆให้ขยับในหยุดเวลาได้หรอ โคตรเทพเหนือชั้นจัด

l3elievE

แหม่ได้มาจัดหนักกันเลยที่เดียว

ขอบคุณครับ

-------------------

อ่าาา สุดยอดนึกว่าจะมีตอนต่อจัดไป 4คนละจบเลย

ทำให้เหมือนฝันไปเองสุดยอดไปเลย

strikef.

อยากหยุดเวลาได้บ้างจัง มีอะไรอยากทำตั้งเยอะแยะเลย อย่างเช่น อ่านการ์ตูนแปล ไม่ได้อ่านนานมาก พอได้อ่านทีหมดวันเร็วจนน่าตกใจ

นี่แหละทางออกของการจัดการปัญหาของนาฬิกาหยุดเวลาที่ถูกต้อง มันต้องมีรีแอคชั่นจากสาวๆ ด้วยมันถึงจะมีความสุข หรือนาฬิกาแบบที่ใช้ในโอลิมปิกก็ดีครับ ตอบโจทย์เหมือนกัน มีหลายฟังชั่นด้วย 555

misterK

สะใจจริงๆเวลาที่กดเวลาเดินต่อแล้วก็ ตู้ม อะไรงี้5555555+ ขอบคุณมากครับ อ่านเสร็จแล้วเดะมาแก้เม้นอีกที
Edit
โอ้โห สรุปว่ามันเจอใครก็ซิงไปหมด แถมมีการทำตอนไม่หยุด แล้วจัดฉากให้เหมือนคิดไปเองซะด้วยนะ พระเอกมันร้ายกาจๆๆ แบบนี้จะบอกว่า คิดได้แค่นี้ คงไม่ได้ละมั้ง ฉลาดแบบ dark  ::HoHo::

birdman15

ขอซื้อสักเรือนพร้อมทุ่มไม่อั้นจะวิ่งไปแถวดาราอยู่กันเลย