ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takeshi] Wakige Bijin -Inaka no Oba-san-อาสาวสุดสวยของผม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 28, 2019, 07:51:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Takeshi] Wakige Bijin -Inaka no Oba-san- | Beautiful Woman with Hairy Armpits ~My Country Girl Aunt~อาสาวสุดสวยของผม[แปลไทย By HypN♥s]

Tag: MIILF, hairy armpits, cheating

เอาไปอ่านเล่นๆกันอีกเรื่อง

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
** ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Akira Watanabe

::Sweat:: เหมือนจะมีทิ้งปริศนาไว้ เพราะอาผู้ชายไม่ค่อยจัดให้รึป่าว

แล้วทำไมปล่อยให้ค้างคา

::Shy:: ยืนหนึ่งในย่านนี้  จัดทุกท่าทุกรู 

nekki

อาผู้หญิงอยากงาบหลาน ขนาดนี้เลยหรือ  เล่นรุกเข้าไปลักหลับกับหลานแบบนี้แถมอารามค้างอีก
EDIT: เล่นทำกันทุกวันทำไมไม่โดนจับได้ฟระ สกิลพระเอกการตูนโป๊แบบนี้นี่ดี้ดีนะ อิจฉา

akine

::Hmmm:: อืมม บ้านนอกไม่ค่อยมีรัยทำจริงด้วยอะ แต่ประชุมไรดึกจังเลยน๊า อุอุ
edit : นอกจากทำกันทุกวัน เรื่องสอบกะทำไร่ก้อลืมหมดเลยปัดโถ่ว!!

virgoranger

แตงกวานี้ได้ผลอะไรน้าาา

Edit นึกว่าจะเอาแตงกวามาทำอะไร55

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะอยู่บ้านนอกที่พอมืดมาก็ไม่มีอะไรทำ อาสาวก็เลยเหงาหอย พอหลานชายวัยรุ่นมาอยู่ด้วยเพื่อฟื้นฟูจิตใจเพราะสอบเอ็นไม่ติด ก็เลยจะให้หลานชายช่วยให้ความอบอุ่นหอยตัวเองสักหน่อยแต่ผัวดันเลิกประชุมเร็ว ก็เลยค้างไปทั้งอาและหลาน พอเช้ามาเจ้าหลานคิดว่าฝันไป แต่พอเจออาสาวใส่จีสตริงสีดำที่เห็นเมื่อคืนจึงรู้ว่าเรื่องจริงๆ พอรู้ว่าอาผู้ชายไปประชุมก็ทำเป็นบอกว่าเบื่อแตงกวากับมะเขือเทศ จะกลับห้อง....เจ้าเล่ห์ไม่เบา อยากอึ๊บอาสาวต่อล่ะสิ....อิอิ
เจ้าหลานนี่ขาหื่นจริงๆ ขอทำกับขนรักแร้ของอาสาวจนเสร็จ แต่อาสาวก็ขาหื่นตัวแม่อยากให้หลานชายเอาตูดเพราะผัวไม่ยอมเอา ซั่มกันจนไม่สนใจสวนเลย....หึหึ

Granite Stone

tadds

ทางท่าอาผู้ชายคงไม่ค่อยจัดมั้งเลยมาลงกับหลาน
edit: เอากันจนลืมทำงานเเบบนี้จะรอดไหมเนี้ย

ipor

ไอ้น้องเอ็งก็นะ เด็กเกินไป อาเขาแค่หยอกเล่น เดี๋ยวเอ็งจะโดนจนฟ้าเหลือง

บ้านนอกมันก็ดีอย่างนึง ตรงที่คนน้อย เล่นตรงไหรก็ได้

MooOon

อาหญิงนี่ชื่อ อาซึมิ ใช่ไหมครับ นึกว่าจะไม่มีชื่อเรียกละ เห็นเรียกเเต่อาหญิง

เอาจริงๆผมเข้าใจพวกบ้านนอกนะ คือไปตอนหยุดยาวบ่อย มันไม่มีอะไรจริงอะ

คือเเบบกันดานมาก เเต่ถ้ามีอาสาวๆหรือสาวๆน่ารักมาผูกพันเเบบเรื่องนี้

ผมคงอยู่ยาวๆไม่กลับละมีของดี+มีไรให้ทำทุกวัน 555+ ในเรื่องนี้ตอนเเรกผม

คิดว่า พระเอกจะจับกด อาหญิงซะอีก ผิดคาด อาหญิงเเม่งเสือกรุกก่อนเลย

----------------------------------

ดูจบสั้นๆไปหน่อย จริงๆอยากให้มีตอนทำตอนผัวหลับอยู่ในบ้านนะ หรือไม่ก็

ตอนพระเอกกลับไปเเล้วอาหญิงมาเยี่ยมเเล้วทำกันที่บ้านพระเอกไรเเบบนี้

เเต่เมียสวยขนาดนนี้เอาจริงๆ ผัวไม่ทำการบ้านให้เมียมั้งหรอ นางถึงเก็บกด

หรือที่ทำเพราะหาอะไรตื่นเต้น?

Ke2l3e2oS

แลว่า เก็บกดน่าดูเลยอา ผญ สงสัยอา ผช ไม่ทำการบ้าน

sineck

อามาแนวเก็บกดเลย

Edit ซัดตูดกันเฉยเลย

akeky

เด็กโง่จริงๆ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน 30วัน

Metaios

นี่แบบผัวเผลอละเจอกัน

รอบนี้จะอนุโลมให้ ถ้าครั้งหน้าเม้นท์แบบไม่มีคุณภาพอีกจะโดนแบน

elviswhat

อาผู้หญิงนี่รุกซะไปไม่เป็นเลย เจอแบบนี้เข้าไปรอบหน้าต้องจัดให้หนัก

จัดหนักที่จั๊กกแร้นี่เป็นอะไรที่แปลกใหม่มากไม่นึกไม่ฝันว่าจะมีคนฟินที่จุดจุดนี้ โอ้พระเจ้าช่วย อะไรกันนี่