ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2019, 11:15:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aminoclan

คุณพ่อกินนิ่มเลย แต่ยังใจดีแบ่งให้ลูกด้วยนะเนี่ย  ::GiveMe:: ส่วนเจ้าลูกชายรีบๆปล่อยของไวๆสิ

อ่าว ไหงเข้ารูท 4p เฉยเลย แต่ถือว่าเด็ดดวงอยู่นะ ศึกคุณแม่

Pattarapol Teng

อันนี้มันอ้าง
ไปเรื่อย55 จริงๆไอเคสพ่อแม่หย่ากัน แล้วดันได้ลูกชาย หญิงติดมา จริงๆในมุมมองผมมันก็ครอบครัวนะ แต่ผมยอมรับได้ในแบบคนรัก เพราะกรรมพันธุ์อะไรพวกนี้ คือเอาจริงๆท้องออกมาลูกเราก็ไม่พิการครับ

CheekyDream

เดาว่าพลอตเรื่องปกติ
ท้ายสุดคือลัลล้าเฮฮาปาตี้

แต่ก็ชอบนะแนวนี้ มีหักมุมเล็กน้อย

candy555

จะสงสารพระเอก หรือ อิจฉาดีละเนี้ย   ::Touchy:: ได้แม่ใหม่แถมน้องใหม่แล้วโดนจัดหนักแบบนี้ จะสู้ก็ไม่ได้ยอมๆไปเตอะ ::DookDig::
edit: พ่อตายได้จังหวะมาก งานนี้พระเอกก็รับศึกหนักอยู่คนเดียวเลยดิ ตกลงตอนนี้อิจฉาละ

eka1325

เจอแบบนี้ต้องจัดการทั้งสองคนแล้ว มีน้องสาวร่านแบบนี้  ต่อจัดทุกที่เลย  แม่เลี้ยงก็หื่นดีจริง แบบนี้พระเอกคงฟ้าเหลืองทุกวันแน่นอน
งานเข้าพระเอกเราแล้วพ่อตายแบบนี้ พระเอกจะทนสองสาวไหวไหมนั้น เจอแบบนี้  มีเมีย สองคนเรียบร้อยเลย

HypN♥s

ในที่สุดก็แปลเรื่องนี้ซะที รอนานแล้วนะ ผมอ่านตอนแรกๆจบแล้ว แต่ตอนหลังๆไม่ได้อ่านรอท่านKaterแปลนี่แหละ

เรื่องนี้ไม่รู้ว่าใครโรคจิตกว่าใคร น่าจะเป็นคำถามนะ แล้วกดตัวเลือก พ่อ แม่เลี้ยง พี่(หรือน้องสาวหว่า) หรือชุนจิ
อ่านนานจนลืมไปแล้วว่าเรื่องเป็นไงมาไง

สรุปว่า  

แบบนี้งานเข้าล่ะซิชุนจิ ต้องรับเลี้่ยงทั้งแม่เลี้ยง และพี่สาว(น้องสาว) ไม่ได้แก่ตายแน่เอ็ง

แปลชนกับ ayasf ที่ทานุกิแปลเลยครับ ผมให้เวปฟรีเอาไปลงเลยด้วย ตัดราคา ความสะใจส่วนตัว 55
เพราะท่านฮิปส่งมานานแล้ว แต่พอดีไปเห็นทานุกิแปลขึ้นมาเลย เฮ้ย ยอมไม่ได้ เราต้องตัดราคามานนน

5555 แหม...นี่ถ้าทานุกิ ไม่แปล สงสัยยังจะดองเค็มไปอีกนานล่ะซิเนี่ย
  ::Grimace::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

yopern

ทำไมๆไม่ชอบล่ะครับ ทำใจยอมรับเถอะน่า ไม่มีอะไรต้องเสียหายเลย จัดไปตามอารมณ์เลย

edit สุดท้ายคงต้องรับศึกหนักอย่างน้อยๆก็สองคน อาจจะมีคนที่สามเข้ามาอีกหรือเปล่านะ

Boran Mark

แรกๆ เหมือนจะต่อต้าน ต่อไปคงฟาดเรียบแน่ คอยดูสิ 555
edit:สรุปพ่อตาย ทิ้งมรดกไว้ซึ่งน่าจะเป็นพระเอก ให้ผู้หญิง 3 ตนไปแย่งกัน อิอิ

Ae Haha

โดนกล่อมไปเรื่อยฟ เดี๋ยวพระเอกก็ยอมเองแหละ มีสาวๆมายั่วตั้งสองคนใครจะอดใจไหว

tp3660

แนวครอบครัว พ่อเลี้ยง แม่เลี้ยง ลูกติด เปิดตัวตอนแรกก็ซั่มกันแบบจัดหนักแล้ว พระเอกเราก็ยังตั้งตัวไม่ติด แต่ตอนต่อๆไปไม่แน่นะครับ ตามชมตามเชียร์ครับผม

[edit] พระเอกเราโดนสองแม่ลูกเปิดซิงจนได้ แต่จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อเรื่องมาหักมุมให้พ่อเสียชีวิตจากอุบัติเหตุ พระเอกเราจะรับมือกับสาวๆ ยังไงต่อไปละ่ครับ

Master-V

เจอขนาดนี้เข้าไป ทั้งทำใจลำบาก ทั้งอยากในทางอารมณ์ที่ไม่สามารถฝืนใจตัวเองได้ เจอแม่-ลูกกระตุ้นแบบนี้บ่อยๆ น่าจะลืมแม่ตัวเองที่เพิ่งหย่ากับพ่อตัวเองได้ไม่ยาก

เวรกรรม พ่อก็มาตาย ได้ครอบครองทั้งแม่ใหม่ น้องสาวคนใหม่ แถมมาเจอแม่ตัวเองแท้ๆจะเอาไปเลี้ยงดูอีก ดูจากตัวอย่างตอนต่อไป น่าจะเปิดศึกชิงดุ้นทองคำแน่นอน

noohun

เรื่องนี้นี่ พระเอกน่าสงสารมากกว่านะเนี่ย แม่แท้ๆก็จากไป แม่ใหม่กับลูกสาวก็ดันมา3pโชว์ (แถมยังโดนลากไปร่วมด้วยอีก). มีการreverse mindbreak แน่ๆ

ตายๆ ชุนจิคุง พ่อทิ้งให้อยู่ท่ามกลางฝูงแร้งซะงั้น
ตอนหน้า (real) mother strike back

ดูสตาวอร์มากไปรึเปล่า  ::Sweat::

(จิ๋ว)

อือมมม  มันมีกลิ่นทะแม่ง ๆ  จะดร๊าก ซ๊ากก แค่ไหนกันน๊า
มีเหรอ...ที่หนุ่มน้อยจะไม่ชอบ?  แค่ยังไม่ชินม้าง
::Reader::

ม่าย แบบนี้ไม่ด๊ากหร๊อกกก แต่อนาคตมืดมัวด้วยมีแต่ตัวสาว ๆ บังแสงมากกว่า
หนุ่มเพิ่งแตกหนึ่ง เดี๋ยวคงครบสาม อิอิอิ 
ขอบคุณที่แปล&ปัน นะเจ้าคะ  ::Thankyou::

ยอดตอบไม่สำคัญ สำคัญที่ทำแล้วมีความสุข
ได้คุยกับเพื่อนที่เข้าใจ และยินดีทำตามกติกา ก็โอเคแล้วหล่ะ
::KO::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

jachal

มายุ อยู่ ห้องเรียนเดียวกับ ชุนจิ  มายุจัดการชุนจิแบบไหนน๊า

คุณพ่อมีธุระ แม่เลี้ยงและลูกสาว เลยมาลงที่ชุนจิ ::Evil::

ปฏิภาณ ครับ

ครอบครัวในฝัน เดะพระเอกนี่ต้องเข้าสายดารคแน่ 55

แม่น่าจะจัดฉากให้พ่อตายแน่เลย