ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2019, 11:15:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

กลับมาแล้วสินะ ท่าน DarkLord ยินดีต้อยรับกลับมาคร้าบบบ รอนานมาเลย อิอิ

เอิ่มม... เดินเรื่องเร็วเหมือนกันแหะ แล้วทำไมผมรู้สึกว่า เหมือนพ่อมันจะตายในอีกไม่กี่ตอนไงไม่รู้อะ ยิ่งมองไม่เห็นหน้าแบบนี้ น่าจะตายเร็วๆ นี่แหละ

และในช่วงบรรยายท่านก็พูดถึงแค่ แม่เลี้ยงลูกติด ไม่พูดถึงพ่อพระเอกด้วย อืมๆ น่าจะตายละมั้งนะ คงต้องรออ่านเอาสินะ

::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

เขินจังทายถูกด้วยละ แล้วทำไมตอนมีคำถามไม่เคยตอบถูกเลยฟ่ะ!!!!!! อิอิ

คนฆ่าน่าจะแม่ของพระเอกแกละ ถ้าให้เดาดูนะ แต่เรื่องนี้มีถึง 6 ตอน อืม...

น่าคิดแหะว่าจะมีการ NTR ไหม เพราะด้วยนิสัยของแม่เลี้ยงลูกติดน่าจะเป็นพวกร่านกระหายดุ้นด้วยสิ คงต้องรอลุ้น​สินะว่าจะเป็นยังไง

ไอ้เรื่อง โชคชะตาที่บิ้วเบี้ยว 2 นี่ผมข้ามไปจริงๆ แหละครับ ไม่รู้ข้ามไปได้ไง ทั้งๆ ที่รออ่านอยู่ คงเป็นช่วงที่พวกลงถี่ๆ ละมั้งเลยเผลอข้ามไป ตอนนี้ก็กลับไปอ่านแล้วละ อิอิ เดี๋ยวโดนเช็คย้อนหลังแล้วบินขึ้นมาจะแย่เอา

ขอบคุณ​ครับ​

gigga

พ่อพาเมียใหม่เข้าบ้าน ก็จัดเลยเหรอ จัดลูกสาวด้วยอ่ะดิ สุดยอดเลยคุณพ่อออ 

Edit: เหหหห เนื้อเรื่องนี่ดันให้ลูกเป็นตัวคอยแก้เหงาให้สาวๆเลยอ่ะ ชักน่าติดตามละสิท่าน ไม่แน่นะอาจมีตัวละครอื่นอีกไหม แต่นั่นก็กลายเป็นฮาเร็มน่ะสิ 55555

kornkzss

พระเอกเหมือนจะไม่ยอมรับนะ ตอนต่อไปเอ็งจะเก็บหมดไหมเนี่ย

โอ้อะไรมันจะโชคดีขนาดนั้นพ่อโดนรถชนตายทีนี้ละเก็บสาวๆเรียบบบ

siwapol55

ไม่รู้ว่าจะรู้สึกพระเอกอย่างไงดี จะน่าอิจฉาหรือน่าสงสาร
แต่ดูเนื้อเรื่องก็น่าจะมีอะไรให้ตามลุ้นเยอะ
ขอบคุณมากครับ
อ้าวพ่อพระเอกตายซะแล้ว แถมมีการแย่งตัวพระเอกกันเพื่อแย่งสมบัติต่อด้วย ไปกันใหญ่แล้ว

pfrankz

อื้อหือมาถึงก็จัดหนักกันเลย

พระเอกท่าจะเหนื่อย

ไม่ใช่ว่าจบเรื่องเหมา3รึเปล่ามีแม่มาอยู่ด้วย

earthwar111

เปิดเรื่องมาแบบนี้นิสนุกแน่นอน ซัดกันนัว ::GiveMe::
แอบหวังว่าคุณแม่จะกลับมาร่วใวงด้วยนะครับ น่าสนุกน่าดู ::Angry::

มีปมด้วยแฮะ น่าติดตามมากๆ ว่าสองแม่ลูกจริงๆมีปมอะไรกันแน่ แล้วมันอุบัติเหตุจริงรึเปล่าน้อออ
อาจารย์ Itaba Hiroshi นี่วาดแนวโหดๆแบบนี้ถึงใจเหมือนกันนะนี่ ลายเส้นแกก็สวยเหมือนเดิมเลย

akine

::Glad:: กรี๊ดเลยครับ ของอาจารย์ท่านนี้รักมาตั้งแต่เรื่องคุณน้าอะ
edit : อุ้ยยังไม่ได้ฟัดคุณน้องเลยอะ
คุณพ่อไปเสยเลย เอ พระเอกจะจิตตกมั้ยเนี่ย ไม่ต่างกับโดนข่มขืนเลยน๊าคุณแม่จะพาออกมาได้มั้ยน๊า

The Naive

ที่แม่ไปน่าจะเพราะเรื่องนี้แน่ๆเลย

อ่านตอนแรกจบแล้ว เดาตอนจบไม่ออกจริงๆ แม่แท้ๆจะได้ลูกชายคืนไหม หรือจะหลงเข้ามาในวังวนนี้ด้วย แต่ที่แน่ตอนนี้ลูกชายเนื้อหอม กำลังเป็นที่ต้องการตัว 55555

flukehaha

โอ้ลายเส้นนี้คิดว่าไม่ปวดตับแน่แต่พระเอกฟาดเรียบแน่
Manchester United Football Club
We are Red Army

thong2001

ชีวิตจริงได้แบบคงมันไปเลย ไม่ต้องไปซื้อกิน ได้เปลี่ยนรสชาติ

MooOon

ขอบคุณที่สละเวลาแปลให้อ่านครับ ลายเส้นน่าสนใจ+เนื้อหา

เเต่พระเอกดู งอเเงมาเกินไป จนไม่อยากให้มันได้กับใครอะ ดูอ่อนเเอมาก

เเต่ดูจากเนื้อเรื่อง คงได้ทั้งเเม่เลี้ยงกับน้องสาวมาเข้าฮาเร็มเเน่ๆ คนพ่อ

โดนปล่อยเกาะ ส่วนเเม่เเท้ๆไม่รู้จะมีบทอีกไหม เเต่ดูเเล้วไม่น่ารอด 555+

--------------------------------------------

คุณไอ้คุณพ่อมมันมีบทเเค่นี้จริงๆหรอ ผมไม่อินไม่สงสารมันเลย 555+ ปัญหาคือ

พระเอกสินะ ไม่ค่อบชอบตัวละคร ขี้เเย เเบบนี้เลย มันดูตลก สรุปคุณเเม่ก็มาอยู่ด้วยสินะ

สรุปพระเอกได้4p เเน่นอนสินะ หวังว่าจะไม่มี ntr ผู้ชายอื่นมาเอากับเเม่พระเอกนะ

oyoyo

จริงๆผมชอบแม่ที่หย่าไปมากกว่านะ ผมสั้นสีอ่อนตามสเปกเลย แต่เรื่องอย่างว่าคงไม่ตอบสนองคุณพ่อสุดหื่นก็เลยต้องระเห็ดไป
น้องสาวคนใหม่นี่น่าจะสายรุก+ยันพอตัวเลยนะ แค่สายตาก็ดูไม่น่าไว้ใจแล้ว
---------------
ตัวดราม่าอย่างพ่อมันดันมาตายอนาจไปซะอีก ซวยชิบ อุตส่าห์มีตั้ง6ตอน
ผมว่าต่อไปคงเป็นเป็นศึกแย่งลูกชายแล้วล่ะ ถ้าคุณแม่ตัวจริงย้ายมาร่วมชายคาด้วย
จะมี incest งั้นเรอะ!?

gokuon

พระเอกยังไม่เปิดใจกับครอบครัวใหม่สินะ ถ้าเป็นเราสบายตัวไปละ

นี่ไง ผลของการเมาแล้วขับ พ่อตายเลย ทิ้งลูกชายไว้สองสาวหื่น ตอนหน้าแม่ก็มาอยู่ด้วย

Akira Watanabe

::Sweat::  พอจะเข้าใจอารมณ์พระเอกอยู่นะ  อยู่ดี ๆ ก็บ้านแตก

แม่แท้ ๆ ก็จากไป  แล้วแม่ลูกคนใหม่เข้ามาก็กระชากอารมณ์เหลือเกิน ปรับตัวไม่ทัน

::Ajark::  อุบร๊ะ สมบัติไม่เอาด้วย ดุ้นมีค่ามากกว่า

ว่าแต่ใครเป็นคนฆ่าพ่อกันแต่ อุบัติเหตุ หรือ ฆาตกรรม

shetarsk

ไอ้หนุ่ม เอ็งมีหน้าที่รับผิดชอบที่ยิ่งใหญ่แล้วล่ะ

edit ไอ้หนุ่ม ตายแน่ๆ น้ำแห้งแน่ๆ  สามสาวเลย เอ็งเอ้ย