ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2019, 09:22:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

css001

ขอบคุนนะครับ  เรื่องนี้จะเป็นเเนวฮาเร็มหรืออะไรก็ชั้งนะครับ เเต่ขออย่างเดียว ทีพ่อตายนะเเม่อย่าเป็นคนฆ่าเลยนะจะหมดสนุกหมดเลย ตามเก็บผลงานท่านอยู่นะครับ แปลสนุกจริง 

Wannadit Iempan

hin.kub

จากที่ตอนก่อนเหมือนจะปวดตับมาเปลี่ยนเป็นฮาเร็มซะงั้น
Edit: จะมีสงครามแย่งลูกกันแล้วสินะ

xsorie

กะแล้วเชียวว่ามันต้องมีเรื่องอะไรสักอย่างที่ต้องทำให้พระเอกผู้ใสซื่อต้องตกมาเป็นเซ็กซ์ทอยของแม่ลูกคู่นี้ แล้วก็แอบลุ้นเหมือนกันว่าแม่พระเอกจะมาจอยยังไงเนี่ยสิ

taton

แม่เลี้ยงนี่มาแนวโรคจิต ติดเซ็กส์รึไงนะ เดี๋ยวๆจัด เดี๋ยวๆจัด ให้ชุนจิคุงได้พักบ้างดิ

...
ต่างฝ่ายต่างก็มีปมของตัวเองมานี่เอง ว่าแต่ชุนจิคุง ทำไมหลังๆนี่ขัดขืนนิดหน่อยพอเป็นพิธีล่ะ แสบเหมือนกันนะเรานี่

Ekko

พ่อไปไวแบบนี้พระเอกงานเข้าสิคร้าบ
ไหวอะป่าว

lwana4

apichart2523

ได้แม่ขนาดนี้ยูริไม่ทิ้งไปไหนหรอกครับ จมปลักอยู่แบบนี้แหละ
ระหว่างแม่ที่แท้ทรู กับแม่บุญธรรม ผมจะเยทั้งสองคนเลย

potaeds

siwapol55

การแย่งตัวพระเอกเกิดขึ้นแล้ว
ทีนี้มาดูกันว่าพระเอกจะเลือกไปทางไหน
ขอบคุณมากครับ
แม่แท้ของพระเอกโดนกดดันมาอย่างนี้ จะทำอะไรต่อ น่าติดตามมาก

Niti Prompunjai

ในงานศพก็ไม่เว้นแหะ แม่นี้
นึกว่าลูกสาวจะปกติ แต่ก็ไม่แหะ อยากได้ของเล่นนี้เอง

thegift52

น้ำลงหินทุกวันยังกร่อน แล้วนี่โดนดูดน้ำทุกวัน จะอ่อนรึปล่าวนะ หมายถึงใจ  ::Oops::
.
สรุป น้องสาวก็ยังไม่ได้คุณพี่อยู่ดี อันนี้อดทนหรือไม่กล้าน้อออออ กลัวติดใจล่ะสิ อิอิอิอิอิอิอิอิ
ตอนหน้า มีเปิดศึกแย่งชิงลูกชายแน่นอน แต่คิดว่าลูกสาวอาจเป็นอาวุธลับ

syndromz

Cเพิ่งเจอกับเมียเก่าแล้วตายนี่แปลกๆนะ แล้วอีกอย่างที่พูดว่าลูกเอากับแม่ใหม่อยู่แสดงว่าแม่ก็เคยมีไรกับลูกมาก่อนแน่เลย. ยิ่งเดายิ่งงง รอๆๆ

andycarton

ถ้าให้ผมเดา ชุนจิน่าจะติดใจหอยของแม่เลี้ยงและนัองสาวครับผม ::DookDig::edit:เรื่องราวเริ่มวุ่นๆแระแม่แท้ๆของชุนจิจะมาอยู่ด้วย อลเวงกันดีแท้ๆ ::DookDig::

noklek

ติดใจสินะ

Edit โดนเป็นของเล่นแน่ๆ