ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2019, 09:22:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

ในเมื่อพ่อไปสวรรค์แล้วลูกก็จงครอบครัวทั้งตระกูลไปเลย

อ้าวแม่จะมาเข้าฮาเร็มด้วยหรอ

123non

โดเรม่อน

กำเลยพึ่งโดนจัดฟ้าเหลืองพ่อยังมาจากไปอีกแบบนี้แล้วยังได้มรดกต่อจากพ่ออีกแบบนี้คงหนักกว่าเดิมแน่
จัดกันต่อหน้าพ่อเลย555 พ่อคงตายตาหลับว่ามีคนสืบทอดต่อแล้วแม่ยังจะมาอยู่ด้วยอีกต่อไปคงจะสนุกแน่

kapomman

ดูเหมือนนอกจากลูกชายแล้ว ไม่มีใครเศร้ากับการจากไปของตาคุณพ่อเลยนะนี่

ในที่สุดแม่ใหม่เริ่มเปลี่ยนมุมมองของพระเอกได้ล่ะ  ว่าแต่ คุณน้องสาวนี่ผิดคาดแฮะ

zexyx

reawz7192

::Shy::แม่อาจจะมาแจมแน่ๆ
*ผิดคาดยังไม่มี แม่จริงๆ

XYZ

งานนี้พ่อพระเอกเราทิ้งมรดกไว้ให้เยอะมากกกกก
จะดูต่อว่าจะจัดการกับมรดกทั้ง 2 ยังไงต่อครับ

————————————————————————————————————

ปักธงถาวร แม่เลี้ยงอารมณืเปลี่ยวไป 1 เดี๋ยวจะรอดูต่อว่าจะจัดการกับน้องสาวที่ชอบเล่นของเล่น กับคุณแม่ต่อยังไงครับ

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆมากครับ

top314007

งานนี้พระเอกเรารวยเลยคงได้เอากันทั้งวันแน่ๆละงานนี้น้ำแห้งเลย  ::Hungry::

Edit รอดูว่าแม่แท้จะเอาด้วยไม่ละนี้

gigga

คุณแม่ใหม่ก็เหมือนพยายามทำให้ลูกรักนะ ด้วยการมีอะไรด้วย แต่ลูกก็คงกล้าๆกลัวๆ เพราะเห็นเป็นแม่ใหม่ด้วยแหละนะ

-เอาล่ะสิ แม่ที่แท้ทรูมาอยู่ด้วยแล้ว มีเคล้าโครงฮาเร็มแล้วท่าน5555
-มายุก็รักแม่แหละนะ เลยยอมทำตามในสิ่งที่แม่รัก ตอนนี้ก็ได้เห็นเบื้องลึกเบื้องหลังของตัวละครบ้างแล้ว ทำให้เนื้อเรื่องน่าติดตามขึ้นเยอะเลย

Whๅ่tE

น้ำแห้งเลยสิโดนทั้งวันแน่ๆ

จริงก็แอบสงสารแฮะ สามีเสียไป 2 คนแล้ว เหงาแย่ คุณลูกสาวก็คงคิดเหมือนกัน

มีแววแม่แท้ๆจะมาแจมด้วย

Xcalibur

ฟีลลิ่งเหมือนคุณแม่ใหม่ไม่อยากเสียดุ้นไป มากกว่าจะรักพระเอกของเรานะครับ
ไม่อยากให้ชุนจิไปมีอะไรกับแม่เล้ยยยย เพี้ยงงงง
พาร์ทนี้อยากรู้ว่าน้องสาวจะมีบทมากขึ้นมั้ยหรือจะเป็น key สำคัญของเรื่อง
น่าติดตามมากครับ

::GiveMe::

candy555

และแล้วคุณพ่อจากไปได้อย่างสบายใจ ::GiveMe:: แสดงให้พ่อดูกันไปเลยว่าลูกชายดูุแลเมียและลูกสาวต่อแน่นอน  ::Evil::
Edit: น้องสาวชอบใช้ของปลอมมากกว่า เดียวน้องเจอพี่พระเอกของเราจัดเต็มไปจะรู้สึก จบแบบคุณแม่มาอยู่ด้วยแบบนี้ สงสัยงานจะเข้าพระเอกเราอีกแล้ว

paisan

Gondar

มรดกที่พ่อทิ้งไว้ให้มีปวดตับๆๆๆๆ แน่ๆ

เนื้อเรื่องมีความหลากหลายเกินโดนจินไปไกลมาก ชอบๆ ::JubuJubu::

gtonizuka

แม่เลี้ยงงัด ไม้เด็ด พระเอกเราจะทำไงต่อไป
น้องสาวโหดแหะ แม่จริงๆคงโดนด้วยแน่