ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 30, 2019, 09:22:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

เมื่อคุณพ่อไม่อยู่ ไอ้ลูกชายก็ต้องเจอกับศึกหนัก
และแม่ลูกคู่นี้ก็ไม่ใช่เล่นๆ จัดหนักจัดเต็มจนเสียวสะท้านบ้าน
แบบนี้ไอ้หนุ่มนี่ได้สุขจนไม่มีเวลาทำอย่างอื่นแน่ๆ
แต่ดูท่าทางแล้วไอ้เด็กนี่มีความสุขจนล้น เพราะโดนจัดเสียวแบบไม่หยุด
และแม่แท้ๆน่ามาต้องมาร่วมวงด้วยแน่ๆ แรกๆเธอคงจะอยากช่วยลูกชาย
แต่หลังๆคงติดใจรสเสียวที่ได้มากๆแน่ จนไม่อยากไปไหนอีกเลย
::Evil::
Edit และแล้วแม่แท้ๆก็มาอยู่ด้วย สงสัยไอ้เด็กนี่จะมีคนมาสนุกด้วยเพิ่มแน่ๆ แถมยิ่งนานวันเข้า คู่แม่ใหม่และน้องสาวเริ่มจะทำอะไรๆที่หื่นๆ แบบไม่สนใจใครมากขึ้นกว่าเดิมอีกด้วย
แบบนี้ละครอบครัวสุดหื่น เริ่มปะทะกันแล้ว แม่ลูกคู่ใหม่กับแม่แท้ๆ

mummebufa

เอาแต่แม่ทำไมไม่เอาร้องสาวมั้ง มรดกได้มาแล้ว ทั้งเงินและสาวๆ น้ำแห้งได้ทั้งชีวิตเลย

HypN♥s

เอาที่แปลก่อนนะ:
HypNos แปล:
1.เค้าเพิ่งหย่ากับดาราอะริมุระ เคียวโกะไม่ใช่เหรอ?
2.มีลูกด้วยนี่นา
3.ถึงนิสัยส่วนตัวไม่ค่อยดีแต่ก็ทำงานเก่งนะ
4.รู้สึกเค้าจะมีประกันชีวิตไว้เยอะนะ รู้สึกเด็กจะได้มรดกนะ
5.ผมละ่อิจฉาจริงๆ
6.อย่าพูดแบบนั้นซิ

ตอนนี้ผมยังไม่ได้อ่านนะ:
โห่ แม่เลีิ้ยงนี่ใช่ย่อยนะ ต่อหน้างานศพยังทำได้ลงคอ
Edit: เรื่องมันช่างซับซ้อน วุ่นวายสุดๆ
บอกตรงๆเสียดายน้องสาว เพราะคนละพ่อคนละแม่กัน น่าเสียดายแทนบางคน ถ้าเป็นละพ่อคนละแม่กันล่ะก็ ฮึ่ม!!!  ::Fighto::

ปล.สู้เค้านะ ท่านKater  ::HoHo::

ถ้าแปลตรงๆผมก็แปลได้ตามท่านHypNosเลยครับ แต่ผมติ๊สชอบปรับหรือเพิ่มเล็กน้อย
เลยงงๆว่าบางช่องทำไมทานุกิแปลไปไกลกว่าที่ENGแปล สรุปน่าจะงานเผาเร่งแปปออกมา

ผมว่าปกติ ทานุกิ แปล ผมว่าแปลค่อนข้างมั่วนะ แถมงานสมัยก่อนหยาบสุดๆ ก็ไม่รู้ว่าหลับหูหลับตาเชียร์กันไปได้ไง

eka1325

แม่ใหม่ก็สุดยอดแบบนี้ มีลูกแถมมาด้วย พระเอกจะเอายังไงดี แม่แท้ๆก็อยากได้ลูกคืน แม่แท้ต้องหาวิธีมัดใจพระเอกแน่เลย พระเอกเจอแบบนี้ ฟ้าเหลืองแน่ พ่อตายไปแบบนี้ด้วย สนุกล่ะงานนี้ แม่มาอยู่บ้านด้วยแบบนี้ คง 4 คนผัวเมียแน่เลย พระเอกโชคดีจริงๆ

bomb1021

แบบนี้ต้องเรียกแม่บุญธรรม หรือเมียหลัเนี่ย

โถ่ไม่น่าเลย จะได้จัดมายุแล้วแท้ๆลีลาเกิ๊นพระเอกเรา

Akira Watanabe

::Sweat:: มีดราม่าเรื่องเว็บแปลแข่งกันด้วยหรอเนื้ย ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร

แต่ดูเหมือนแม่ที่แท้จริง ซุ่มกลับไปวางแผนก่อนนะ

::Horror:: นี่คือแผนที่ซุ่มมาหรือเนี้ย  บุกชนกันซึ่ง ๆ หน้า

แข่งขันชิงดี ชิงเด่นกันไปเลย

Jikkig16

งานนี้แม่แท้จะร่วมด้วยมั้ยน่ะ ดูท่าศพพ่อไม่ทันเย็น มีจุดพีคแน่ๆ ::Thankyou::

ตอนนี้ยัง แต่ตอนหน้าเริ่มหาข้ออ้างมาล่ะ ต้องทำได้ทุกอย่าง... น่าสงสารแม่เลี้ยง มีผัวใหม่ก็ยังมาตายหนีไปอีก เลยเอาลูก(เลี้ยง)ทำผัวแม่งแลย

elviswhat

คุณยูรินี่เซ็กจัดมาก ๆ เลย ออกแนวโรคจิตด้วยซ้ำนะเนี่ยดูจากท่าทางแล้ว แต่เอ๋ ทำไมคุณแม่จะถามอะไรซักอย่างกับชุนจิ แต่พอแม่เลี้ยงมากลับไม่ถามซะและมันมีเงี่ยนงำอะไรบางอย่าง เอ้ยเงื่อนงำ

ตอนหน้านี่น่าจะเป็น แม่เก่าปะทะแม่ใหม่ ใครจะเจ๋งกว่ากัน สาว ๆ คงจะแจ่งชุนจิกันจนชุลหมุนกันแน่นอนเลยทีเดียวเชียว

soonteen52

ให้ตายเถอะ โรบิ้น

Boran Mark

ชักสนุกสินะ แม่แท้กับแม่เลี้ยง เหมือนว่าจะแย่งกันครอบครองแท่งลูกชาย เฮอะ เฮอะ ไอ้หนุ่มซีดแน่
edit:อยากรู้ ไอ้ที่แม่แท้ๆ ทำไม่ได้คืออะไร 555

Phoowadol

คุยถึงเรื่องการแปล ก่อน   ของท่าน ทานูกิ บางคำพูดเหมือน จะ แต่ขึ้นมาเอง นะครับ เมื่อเราเทียบกับ Eng.  ส่วนของท่าน kater ผมว่าแปลถูกแล้วนะ  แต่โดยรวม  การแปล ของทั้งสองท่าน  ก็มีเเอกลักษณ์ ส่วนตัว ในการแปล  ของใครของมัน  อย่างท่าน kater จะเน้น รายละเอียด และคลีน มากกว่า ทำให้ การอ่านได้ อรรถรส ยิ่งขึ้น( ไม่ได้อวยกันเองนะ จริงๆ)
    เข้าเรื่องกันต่อ......จากการ ที่ต้องเสียพ่อไป แต่ก็ทิ้งปมไว้ให้ ลูกกลาย ต้องรับภาระจัดการต่อ ในครอบครัว   จะถือว่า เป็นความโชคดี ของชุนจิรึเปล่า  บอกไม่ได้ในตอนนี้
เพราะ ดูแล้ว นอกจาก เซ็กส์ ที่ได้กับแม่เลี้ยง และน้้องเลี้ยง แล้ว ละก็เหมือน จะมี ปัญหายุบยิบ ให้จัดการ ภายในครอบครัว นะ  คุณแม่ตัวจริง เริ่มมีบทบาทละ
Edit..... จากตัวอย่างตอนต่อ   ผมได้ กลิ่น incest โชนมาแล้วสิครับ  งานนี้ ผมว่า ไม่พ้นตอนหน้า คุณแม่คงไม่ยอมน้อยหน้า สองแม่ลูกนั้นแน่  ใช่ปะ ครับ

sthanya

ไม่เกรงใจงานศพเลยนะคุณแม่ เล่นเอาต่อหนา้โลงเลย
ต้องกลายเป็นของเล่นน้องสาว แถมแม่แท้ ๆ มาอยู่ด้วย อาจจะได้มีเซ้กส์กับแม่ตัวเองแล้ว ไม่แน่อาจจะมี 3p

yopern

ทำไมชุนจิถึงได้มีสีหน้าไม่มีความสุขเลย ทั้งที่แม่เลี้ยงดูดกระชากวิญญาณซะขนาดนั้น จริงๆแล้วน่าจะมีความสุขบ้างซิน่าไม่มากก็น้อย

edit แปลกนะคนอายุน้อยสุดกลับคิดไปในทางดีซะอย่างนั้น แต่อีกไม่นานต้องโดนด้านมืดเข้าครอบง่ำแน่

ipor

นี่มันกลายเป็นศึกแย่งดุ้นกันหรือเปล่านี่.....คุณแม่แท้ๆน่าจะมีอะไรปิดบังกันอยู่ เดี๋ยวอ่านตอนต่อไป

ขอแค่ศึกแย่งลูกเถอะนะ.....จะได้ไม่ดาร์คเกินไป

Ae Haha

ศึกแย่งลูกชาย เอาเซ็กมาทำให้ติดใจสิน่ะ จะได้ไม่หนีไปไหน ติดเซ็กแทน

เอาแล้ว ผู้หญิงแข่งกันเอาชนะนี้มันน่ากลัวจริงๆ เสียแทนพระเอกเราเลยจะโดนอะไรมั่งเนี่ยยังเด็กอยู่เลย กลัวจะเสียคน