ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

newblogspot

jarern532

และแล้วในที่สุดคุณหมอก็สมหวังเสียที ::Thankyou::

attawit2524

ปล่อยเรื่องสั้นออกมาแล้วเจ้าปันจะตามมาให้ได้อ่านกันเร็วๆนี้ใช่มั้ยครับ

shadowfier

Nattanan Tst

หรือพี่อุ้มจะโดนหมอแมนอุ้มแตงแทน ตัวเล็กๆอย่างนี้จัดท่ายากได้หลายท่าเลย ::Shy::

naraponk

คนไข้เปิดทางให้หมอฟัน ลุยเต็มที่เลยครับ ขอบคุณครับ

art18623

ขอบคุณคุณ man มากนะครับที่นำเรื่องดีๆมาเสนอ ยังไงก็ขอติดตามเรื่องต่อๆไปนะครับ ลุ้นไปกับหมอฟันคนนี้จริงๆ

Tanaka Tanaka

น่าติดตามมากครับว่า ใครจะเป็นคนโดนขย่มกันแน่  ::HoHo::

1305kk

BSZ

โอ้โห บุญของหมอจริงๆ พี่อุ้มโคตรเด็ดเลย แต่แอบแรงนะ ครั้งแรกนี่ชวนอาบน้ำด้วยกันเลย

wikky4

golfja2526

ขนมหวานชื่นใจแน่นอนกลัวแต่หมอจะล่มก่อนนั่นล่ะ

wutlwezt

forzakhan

ใสๆ น่ารักดีค่ะ เจอสาวใหญ่เป็นงาน ไปไม่เป็นเลย อิอิ

kookai

เรื่องนี้ท่านเสียความเป็นชายครั้งแรกเปล่าครับท่านดูเก้ๆ กังๆ นะครับ แต่ความซื่อก็เป็นอาวุธร้ายของผู้ชายนะครับ...ขอบคุณครับ