ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nan156156

Night Sky

moodum07

ไม่ใช่พี่อุ้มครับ อย่างนี้้องอุ้มพี่เค้า
เสียดาย น่าะอุ้มแตงรอบห้องในชุดไทยนะครับ

MirrorAce

ไม่น่ารอดมือหมอแน่ๆเลยครับพี่อุ้มม

AOFFOA

ตามอ่านมาหลายเรื่อง ฟินทุกเรื่อง เยี่ยมเลยครับ

PD

ไม่รู้ว่ามะพร้าวหรือพี่อุ้มอะไรจะอร่อยกว่ากัน

piga1979

Yakuzajung

big za

สมกับเป็นหมอฟันจริงๆ แต่เอ๊ะ เหมือนตอนนี้หมอจะโดนฟัน  ::Thinking::

BabyFace

oho ครบสูตรเลยนะเนี่ย  เจ้านาย เพื่อน  รุ่นน่อง  คนไข้ ลูกน้อง  ขาดอะไรเนี่ยรุ่นพี่ยังไม่มีครับ   ::Hunger::

sniper2945

หมอฟัน  แต่ฟันไม่เลี้ยง
แต่ยอมรับว่าเดินเรื่องดี  เสียอย่างเดียว เขียนเว้นบรรทัด ทำให้งงเล็กน้อย
แต่ชอบครับ

soda_hongdang

Inott

หมอแมนนี่สุดยอดจริงๆครับ อยากรู้มะพร้าวจะหวานไหม

non_666

สมกับชื่อหมอฟีน หรือหมอโดนฟันเรื่องนี้

song213

เห็นชื่ิิิอแล้ว อุ้ม ต้องโดนหมอฟันแน่