ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jorori] Daisuki | I Love You [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 05, 2019, 12:26:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ถ้าหากรักนี้ไม่บอกไม่พูดไม่กล่าว แล้วเขาจะรับจะรู้หรือเปล่า?

งานของจารย์ Jorori ทั้งภาพและเรื่องนี่ไม่เคยทำให้ผิดหวังจริงๆ ชาบูๆ  ::Thankyou::

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : โปสเตอร์ที่แปะอยู่บนผนังหน้าที่ 3 นี่คุ้นๆเนอะ

เม้นเถอะ เดี๋ยวไม่ได้อ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

naluk888

บรรยากาศเป็นใจ เวลาสุกงอมได้ที่พอดีเหมาะแก่การบอกรักมาก

elviswhat

แต่ละภาพนี่สื่ออารมณ์ได้ดีจริง ๆ การบอกชอบกันนี่ทำเอาเขินไปด้วยเลยกับคู่นี้

ฉากตอนกำลังๆ ฟินนี่สุดยอดจริง ๆ บอกชอบกันและกันแล้วก็จัดหนักกันจนเสร็จนี่ถือเป็นอะไรที่อยากลองมำบ้างจริง ๆ

nekki

ขนาดยังไม่ได้บอกรักกันยังคลอเคียนั้งบนตักกันแบบนี้เหมือนกับว่าทั้งคู่เป็นแฟนกันอยู่แล้ว ที่ไหนได้เป็นแค่เพื่อนสนิดกันรึ
แล้วพอบอกรักกันจะยิ่งขนาดไหนนะ

โอ้อิจฉาจริงตอนจบมานอนหมำเค้กกันด้วย

MooOon

ขอบคุณมากครับที่แปลของอาจารย์ท่านนี้ ไม่รู้ว่าออกมาน้อยหรือยังไง

ผมไม่ค่อยเห็นของอาจารย์ท่านนี้เลย เรื่องก่อนถ้าจำไม่ผิด เกี่ยวกับเพื่อนสมัยเด็ก

นางเอกชวนพระเอกมาบ้านเพื่อดูดอกไม้ไฟ เเล้วอ่อยจนพระเอกทนไม่ไหว 555+

เรื่องนี้ไม่ต่างกันเลย นางเอกชวนพระเอกไม่ให้กลับกินตับเหมือนเดิม ชอบทั้งเนื้อเรื่อง+ลายเส้นมาก ^^

------------------------------------------

ยอใรับเลยอาจารย์ท่านนี้วาดลายละเอียดฉากทุกฉากสวยมาก งามมาก

ตอนจบไม่ค่อบชอบละ รู้สึกมันหวานเกินไปจนรู้สุกอาการเบาหวานกำเริบ 555+ เเม่งงงงง

ยังจะนอนกอดป้อนเค้กกันอีก

Akira Watanabe

::JubuJubu::  นี่มันการ์ตูนรักใส ๆ หวานกรอบ ยอดมะพร้าวอ่อน

แหม่มันน่าอิจฉาซะจริง

lastsport

ลายเส้น เนื้อเรื่อง อารม feel good เกิ้น ถถถ แต่ดีละอ่านแบบสบายๆ

noohun

อ.joroki นี่แกน่าจะไปกำกับภาพอนิเมชั่นนะ มุมกล้องไม่เหมือนทำมังงะเลย
ถ้าบอกว่าเคยเป็นอนิเมเตอร์ก็เชื่อนะนี่
เนื้อเรื่องยังคงฆ่าคนโสดเหมือนเคย ::Crying::

chocolaze

::Bloody:: อ่านแล้วฟินมั๊กๆๆ อร๊ายยย อิจจัง หุหุ ::DookDig::

bigboy001

อยู่ๆ ก็บอกรักแล้วเยกันเลย บางทีมันก็ไวไปนะ ภาพพยายามบอกอารมณ์เสียวแต่ผมว่า มันดูลอยๆ ไปหน่อย  ::Thinking::

Tdestiny

ถึงวันนั้นเมื่อไหร่ ไม่จำเป็นต้องใช้มันอีกเนอะ

โอ้ยย ประโยคนี้ได้มากครับ ฆ่าคนโสดตายเรียบ ::Cheeky::

เนื้อเรื่องหวานมากครับ ไม่มีพลิคโผอะไร

anigkanjana

ชอบภาพมากครับ วาดได้สวยจริงๆ

joulez

ถ้าเป็นผมนะบอกรักกัน บรรยากาศเป็นใจแบบนี้ ไม่ต้องรอถึงคืนนี้หรอก จัดเดี๋ยวนี้ทันทีเลย เยียวยาตับได้ดี หวานๆ

นายไข่ย้อย

โอ้ววว เหมือนเรื่องจะค่อนข้างเก่านะเนี่ย แต่อารมได้ดี คงไม่มีหักมุมตอนท้ายๆนะ ::Horror::
อิอิอิ

exhausis123

ก่อนหน้านั้นเป็นแค่เพื่อน?
ดูแล้วมันเกินเพื่อนไปสักระยะแล้วนา
เพิ่งมาบอกรักกัน
บรรยากาศหวานมากอ่ะ