ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 15 : พี่อั้ม กับ นายริว

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 06, 2019, 05:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aodpasa

dodoza2

ในที่สุดก็ถึงคิวพี่อั้มคนสวย​ หิหิ​ รอข​องคนนี้มานาน​ ขอบตุณมากครับ​ รออีกตอยอยู่นะ

chumnan.sermsukmaitri

นายริวกับพี่อั้มจะมีข่าวดีกันเมื่อไหร่นะ

po3821

มีภูติคิวบิเป็นแม่สื่อด้วย คราวนี้อั้มไม่น่าจะรอดมือนายริวนะ ว่าแต่นายริวจะมีแรงทำไหวหรือเปล่านี่แหละ ต่อไปคงต้องบำรุงร่างกายให้ดีๆมีเมียหลายคนด้วยนี่ สนุกครับ ขอบคุณ

××Mon××

ถึงคราวสาวอั๊ม โดนนายริวสอนรักเข้าอีกคน  แต่นางก็คงยอมเพื่อใถ่โทษที่ทำนายริวเจ็บหนักนะซิ

โถ นึกว่าอั๊มจะโดนซะแล้วที่แท้ฝันไป แต่ฝันไปซะหลายน้ำเลยนะสาวอั๊ม

อิทธิพล ทบชา

ขนาดนอนอยู่ยังมือไม้ขนาดนี้ไม่ธรรมดาจริงนายริว555

po3821

โอ้โห โดนหลอกเต็มๆเลย นึกว่าจะได้อั้มซะที ที่ไหนได้กลายเป็นฝันไปซะเฉยเลย สงสัยต้องรออีกพักเลย ลุ้นสนุกดีครับ

pizzahutcha

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ หายไปซะนานคิดว่าจะไม่มาต่อซะแล้ว   ขอบคุณที่มาต่อนะครับ

boyllsj1

poster007

ตกลงจะได้จัดพลอยรุ้งตอนไหนนะจัดแบบนานๆเลยแบบมีคนอยู่ด้วย

buark

พี่อั้มเสร็จจนได้ เพิ่มบทกับพวกภูตมั่งก็ดีนะครับ หรือเทนงูกะสาวๆ